Friday, July 19, 2024
Home ताज्या पांजरपोळ संस्थेला साडेचार टन पशुखाद्याची मदत कांतिलाल ओसवाल आणि सहकाऱ्यांनी भरवला घास

पांजरपोळ संस्थेला साडेचार टन पशुखाद्याची मदत कांतिलाल ओसवाल आणि सहकाऱ्यांनी भरवला घास

पांजरपोळ संस्थेला साडेचार टन पशुखाद्याची मदत कांतिलाल ओसवाल आणि सहकाऱ्यांनी भरवला घास
कोल्हापूर/प्रतिनिधी : येथील पांजरपोळ संस्थेला आज साडेचार टन पशुखाद्याची मदत करण्यात आली.कांतिलाल गुलाबचंद ओसवाल (केजी), विशाल बोंगाळे, हितेश गुलाबचंद राठोड, योगेश मांडरेकर, दौलत घाटगे यांच्या वतीने ही मदत राजाराम पोलिस ठाण्याचे निरीक्षक सीताराम डुबल, सहायक पोलिस निरीक्षक मंगेश देसाई यांच्या हस्ते देण्यात आली. संस्थेच्या वतीने डॉ. राजकुमार बागल, संतोष देसाई आणि वैशाली पिसे यांनी याचा स्वीकार केला. यावेळी पोलिस निरीक्षक श्री. डुबल यांचा श्री. ओसवाल यांच्या हस्ते शाल, श्रीफळ देऊन सत्कार करण्यात आला.
दरम्यान, या संदर्भात श्री. ओसवाल यांनी सांगितले की, मानवता धर्मातून पांजरपोळ संस्थेला मदत करण्यात आली. गाय, बैल, म्हैस अशा विविध प्रकारच्या ३०० जनावरांना एक घास या भावनेतून केलेल्या मदतीमध्ये चार टन ७०० किलो पशुखाद्य आहे. त्यामध्ये मका, कोंडा, मका चुनी, सरकी पेंड, सूर्यफूल पेंड आणि शेंग पेंडेचा समावेश आहे.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here

- Advertisment -

Most Popular

घोडावत विद्यापीठतील फार्मसी विभागाच्या विद्यार्थ्यांची नामांकित कंपनीमध्ये निवड

घोडावत विद्यापीठतील फार्मसी विभागाच्या विद्यार्थ्यांची नामांकित कंपनीमध्ये निवड किमया शिंदे व अरिहंत परमाज यांना साडेपाच लाखाचे पॅकेज अतिग्रे/प्रतिनिधी :संजय घोडावत विद्यापीठाने शिक्षण क्ष्रेत्रात अल्पावधीतच आपले नाव...

संजय घोडावत इन्स्टिट्यूटमध्ये डॉ. सुहास देशमुख यांचे विद्यार्थ्यांसाठी मार्गदर्शन कार्यक्रमाचे आयोजन

संजय घोडावत इन्स्टिट्यूटमध्ये डॉ. सुहास देशमुख यांचे विद्यार्थ्यांसाठी मार्गदर्शन कार्यक्रमाचे आयोजन कोल्हापूर/प्रतिनिधी : जागतिक युवा कौशल्य दिनाच्या निमित्ताने विविध कार्यक्रमांतर्गत डॉ. सुहास देशमुख, संचालक, राष्ट्रीय...

हेल्थ इन्श्युरन्स संकल्पनांचे स्पष्टीकरण

हेल्थ इन्श्युरन्स संकल्पनांचे स्पष्टीकरण श्री. भास्कर नेरुरकर हेड - हेल्थ ॲडमिनिस्ट्रेशन टीम, बजाज आलियान्झ जनरल इन्श्युरन्स. तांत्रिक डोमेन आणि कायदेशीर करार असल्यामुळे बहुतांश इन्श्युरन्स संकल्पना या...

केंद्रीय गृहमंत्री अमित शहा सीपीआर भूमिपूजन व जिल्हा बँक नूतन इमारतीच्या उद्घाटनासाठी कोल्हापुरात येणार

केंद्रीय गृहमंत्री अमित शहा सीपीआर भूमिपूजन व जिल्हा बँक नूतन इमारतीच्या उद्घाटनासाठी कोल्हापुरात येणार जुलै अखेरीस किंवा ऑगस्ट पहिल्या आठवड्यात होणार कार्यक्रम,दहा हजार वृक्ष लावण्याची...

Recent Comments