Friday, July 19, 2024
Home ताज्या रेमडेसिविर काळाबाजार प्रकरणातील तिसऱ्या संशयिताला अटक

रेमडेसिविर काळाबाजार प्रकरणातील तिसऱ्या संशयिताला अटक

रेमडेसिविर काळाबाजार प्रकरणातील तिसऱ्या संशयिताला अटक

कोल्हापूर/प्रतिनिधी : रेमडेसिविर काळाबाजार प्रकरणातील तिसऱ्या संशयिताला गुरुवारी रात्री उशिरा स्थानिक गुन्हे अन्वेषण शाखेच्या वतीनं ताब्यात घेतले आहे. सागर सुतार असे त्याचे नाव आहे. रेमडेसिविर इंजेक्शनचा तुटवडा असल्याने याचा मोठ्या प्रमाणात काळाबाजार सुरु होता. यासंदर्भात माहिती मिळताच स्थानिक गुन्हे अन्वेषण विभागाकडून मंगळवारी सापळा रचून दोघांना अटक केली होती. योगीराज वाघमारे,पराग पाटील अशी या संशियितांची नावे आहेत. त्यांच्याकडून ११ रेमडेसिविर इंजेक्शन जप्त करण्यात आली होती. यातील एक संशयित फरार होता याचा पोलिसांनी छडा लावत गुरुवारी रात्री त्याला ताब्यात घेतले. न्यायालयानं त्याला तीन दिवसांची पोलीस कोठडी सुनावली आहे.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here

- Advertisment -

Most Popular

घोडावत विद्यापीठतील फार्मसी विभागाच्या विद्यार्थ्यांची नामांकित कंपनीमध्ये निवड

घोडावत विद्यापीठतील फार्मसी विभागाच्या विद्यार्थ्यांची नामांकित कंपनीमध्ये निवड किमया शिंदे व अरिहंत परमाज यांना साडेपाच लाखाचे पॅकेज अतिग्रे/प्रतिनिधी :संजय घोडावत विद्यापीठाने शिक्षण क्ष्रेत्रात अल्पावधीतच आपले नाव...

संजय घोडावत इन्स्टिट्यूटमध्ये डॉ. सुहास देशमुख यांचे विद्यार्थ्यांसाठी मार्गदर्शन कार्यक्रमाचे आयोजन

संजय घोडावत इन्स्टिट्यूटमध्ये डॉ. सुहास देशमुख यांचे विद्यार्थ्यांसाठी मार्गदर्शन कार्यक्रमाचे आयोजन कोल्हापूर/प्रतिनिधी : जागतिक युवा कौशल्य दिनाच्या निमित्ताने विविध कार्यक्रमांतर्गत डॉ. सुहास देशमुख, संचालक, राष्ट्रीय...

हेल्थ इन्श्युरन्स संकल्पनांचे स्पष्टीकरण

हेल्थ इन्श्युरन्स संकल्पनांचे स्पष्टीकरण श्री. भास्कर नेरुरकर हेड - हेल्थ ॲडमिनिस्ट्रेशन टीम, बजाज आलियान्झ जनरल इन्श्युरन्स. तांत्रिक डोमेन आणि कायदेशीर करार असल्यामुळे बहुतांश इन्श्युरन्स संकल्पना या...

केंद्रीय गृहमंत्री अमित शहा सीपीआर भूमिपूजन व जिल्हा बँक नूतन इमारतीच्या उद्घाटनासाठी कोल्हापुरात येणार

केंद्रीय गृहमंत्री अमित शहा सीपीआर भूमिपूजन व जिल्हा बँक नूतन इमारतीच्या उद्घाटनासाठी कोल्हापुरात येणार जुलै अखेरीस किंवा ऑगस्ट पहिल्या आठवड्यात होणार कार्यक्रम,दहा हजार वृक्ष लावण्याची...

Recent Comments