Friday, July 19, 2024
Home ताज्या पर्यावरण पूरक (ऑरगॅनिक) Latine farmo या नवीन ब्रँड शर्टचे आनावरण

पर्यावरण पूरक (ऑरगॅनिक) Latine farmo या नवीन ब्रँड शर्टचे आनावरण

पर्यावरण पूरक (ऑरगॅनिक) Latine farmo या नवीन ब्रँड शर्टचे आनावरण

कोल्हापूर/प्रतिनिधी : गोकुळ शिरगाव एम.आय.डी.सी. येथील बेस्ट गारमेंट व आउटलेट येथे सरसेनापती संताजी घोरपडे साखर कारखान्याचे चेअरमन व गोकुळ दूध संघाचे संचालक मा.श्री.नविद मुश्रीफ साहेब यांनी भेट दिली. या फॅक्टरीमध्ये १२५ महिलांना रोजगार उपलब्ध करुन दिला आहे. तसेच फॅक्टरीमध्ये तयार होणारा माल स्वतःच्या बेस्ट गारमेंट फॅक्टरी आउटलेट या मॉल मध्ये विकला जातो. तसेच आउटलेट मध्ये संपूर्ण फॅमिलीचे शॉपिंग उपलब्ध आहेत.तसेच पर्यावरण पूरक (ऑरगॅनिक) शर्टचे Latine farmo या नवीन ब्रँडचे नवीन आनावरण मा.श्री.नविद मुश्रीफ साहेब यांच्या हस्ते करण्यात आले.यावेळी बेस्ट ग्रुप चे श्री.प्रतापराव इंगळे व श्री.मालोजीराव इंगळे व सर्व स्टाफ उपस्थित होता.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here

- Advertisment -

Most Popular

घोडावत विद्यापीठतील फार्मसी विभागाच्या विद्यार्थ्यांची नामांकित कंपनीमध्ये निवड

घोडावत विद्यापीठतील फार्मसी विभागाच्या विद्यार्थ्यांची नामांकित कंपनीमध्ये निवड किमया शिंदे व अरिहंत परमाज यांना साडेपाच लाखाचे पॅकेज अतिग्रे/प्रतिनिधी :संजय घोडावत विद्यापीठाने शिक्षण क्ष्रेत्रात अल्पावधीतच आपले नाव...

संजय घोडावत इन्स्टिट्यूटमध्ये डॉ. सुहास देशमुख यांचे विद्यार्थ्यांसाठी मार्गदर्शन कार्यक्रमाचे आयोजन

संजय घोडावत इन्स्टिट्यूटमध्ये डॉ. सुहास देशमुख यांचे विद्यार्थ्यांसाठी मार्गदर्शन कार्यक्रमाचे आयोजन कोल्हापूर/प्रतिनिधी : जागतिक युवा कौशल्य दिनाच्या निमित्ताने विविध कार्यक्रमांतर्गत डॉ. सुहास देशमुख, संचालक, राष्ट्रीय...

हेल्थ इन्श्युरन्स संकल्पनांचे स्पष्टीकरण

हेल्थ इन्श्युरन्स संकल्पनांचे स्पष्टीकरण श्री. भास्कर नेरुरकर हेड - हेल्थ ॲडमिनिस्ट्रेशन टीम, बजाज आलियान्झ जनरल इन्श्युरन्स. तांत्रिक डोमेन आणि कायदेशीर करार असल्यामुळे बहुतांश इन्श्युरन्स संकल्पना या...

केंद्रीय गृहमंत्री अमित शहा सीपीआर भूमिपूजन व जिल्हा बँक नूतन इमारतीच्या उद्घाटनासाठी कोल्हापुरात येणार

केंद्रीय गृहमंत्री अमित शहा सीपीआर भूमिपूजन व जिल्हा बँक नूतन इमारतीच्या उद्घाटनासाठी कोल्हापुरात येणार जुलै अखेरीस किंवा ऑगस्ट पहिल्या आठवड्यात होणार कार्यक्रम,दहा हजार वृक्ष लावण्याची...

Recent Comments