Friday, July 19, 2024
Home ताज्या महापालिकेच्यावतीने कर्मवीर भाऊराव पाटील यांची जयंती साजरी

महापालिकेच्यावतीने कर्मवीर भाऊराव पाटील यांची जयंती साजरी

कोल्हापूर ता.22 :- कर्मवीर भाऊराव पाटील यांच्या जयंतीनिमित्त महापालिकेच्यावतीने मध्यवर्ती बसस्थानकासमोरील कर्मवीर भाऊराव पाटील यांच्या पुतळयास महापौर सौ.निलोफर आजरेकर  उपमहापौर संजय मोहिते यांच्या हस्ते पुष्पहार अर्पण करण्यात आला.यावेळी उपशहर अभियंता हर्षजीत घाटगे, कनिष्ठ अभियंता मिरा नागिमे, दिलीप पोवार, रा.छ.शाहू कॉलेजचे प्राचार्य डॉ.सुरेश साळूंखे, उपप्राचार्य राजाराम डुबल, नंदिनी साळुंखे, प्राचार्य संजय साठे, विलास किल्लेदार, सुरेश पाटील, मिलींद पाटील, समाधान पवार, जायंटस ग्रुप ऑफ कोल्हापूर अध्यक्ष प्रदिप घाटगे, कर्मचार  नागरिक संख्येने उपस्थित होते.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here

- Advertisment -

Most Popular

घोडावत विद्यापीठतील फार्मसी विभागाच्या विद्यार्थ्यांची नामांकित कंपनीमध्ये निवड

घोडावत विद्यापीठतील फार्मसी विभागाच्या विद्यार्थ्यांची नामांकित कंपनीमध्ये निवड किमया शिंदे व अरिहंत परमाज यांना साडेपाच लाखाचे पॅकेज अतिग्रे/प्रतिनिधी :संजय घोडावत विद्यापीठाने शिक्षण क्ष्रेत्रात अल्पावधीतच आपले नाव...

संजय घोडावत इन्स्टिट्यूटमध्ये डॉ. सुहास देशमुख यांचे विद्यार्थ्यांसाठी मार्गदर्शन कार्यक्रमाचे आयोजन

संजय घोडावत इन्स्टिट्यूटमध्ये डॉ. सुहास देशमुख यांचे विद्यार्थ्यांसाठी मार्गदर्शन कार्यक्रमाचे आयोजन कोल्हापूर/प्रतिनिधी : जागतिक युवा कौशल्य दिनाच्या निमित्ताने विविध कार्यक्रमांतर्गत डॉ. सुहास देशमुख, संचालक, राष्ट्रीय...

हेल्थ इन्श्युरन्स संकल्पनांचे स्पष्टीकरण

हेल्थ इन्श्युरन्स संकल्पनांचे स्पष्टीकरण श्री. भास्कर नेरुरकर हेड - हेल्थ ॲडमिनिस्ट्रेशन टीम, बजाज आलियान्झ जनरल इन्श्युरन्स. तांत्रिक डोमेन आणि कायदेशीर करार असल्यामुळे बहुतांश इन्श्युरन्स संकल्पना या...

केंद्रीय गृहमंत्री अमित शहा सीपीआर भूमिपूजन व जिल्हा बँक नूतन इमारतीच्या उद्घाटनासाठी कोल्हापुरात येणार

केंद्रीय गृहमंत्री अमित शहा सीपीआर भूमिपूजन व जिल्हा बँक नूतन इमारतीच्या उद्घाटनासाठी कोल्हापुरात येणार जुलै अखेरीस किंवा ऑगस्ट पहिल्या आठवड्यात होणार कार्यक्रम,दहा हजार वृक्ष लावण्याची...

Recent Comments