Tuesday, July 23, 2024
Home ताज्या राजर्षी शाहू सेंटरचे रविवारी सार्वजनिक आरोग्य व कुटुंब कल्याण मंत्री व नामदार...

राजर्षी शाहू सेंटरचे रविवारी सार्वजनिक आरोग्य व कुटुंब कल्याण मंत्री व नामदार राजेश टोपे यांच्या हस्ते उदघाटन होणार

राजर्षी शाहू सेंटरचे रविवारी सार्वजनिक आरोग्य व कुटुंब कल्याण मंत्री व नामदार राजेश टोपे यांच्या हस्ते उदघाटन होणार

कोल्हापूर/प्रतिनिधी : कोल्हापूर येथील प्रसिद्ध असणारी राजर्षी शाहू ब्लड बँकचे रुपांतर सेंटरमध्ये झाले आहे या सेंटरचे येत्या रविवारी १६ जुलै रोजी सार्वजनिक आरोग्य व कुटुंब कल्याण मंत्री व नामदार राजेश टोपे यांच्या हस्ते होणार आहे.श्रीमंत छत्रपती यावेळी शाहू महाराज यांच्या अध्यक्षतेखाली होणार आहे अशी माहिती बँकेचे अध्यक्ष व्ही.बी. पाटील सेक्रेटरी महेंद्र परमार यांनी आज पत्रकार परिषदेत दिली. राजर्षी शाहू ब्लड बँकेचे केंद्र सरकारच्या नवीन धोरणानुसार बँकेचा उल्लेख आता ब्लड सेंटर असा करावा लागणार आहे त्यामुळे आता ही बँक राजर्षी शाहू ब्लड सेंटर या नावाने संबोधले जाणार आहे असे यावेळी सांगण्यात आले यावेळी उदघाटनप्रसंगी महाराष्ट्र राज्याचे गृहराज्यमंत्री व कोल्हापूर जिल्ह्याचे पालकमंत्री नामदार सतेज उर्फ बंटी पाटील ग्रामविकास आणि कामगार मंत्री नामदार हसन मुश्रीफ आरोग्य व कुटुंबकल्याण राज्यमंत्री नामदार राजेंद्र पाटील-यड्रावकर यांच्या प्रमुख उपस्थितीत हा कार्यक्रम होणार आहे या कार्यक्रमांमध्ये कोरोना महामारी काळात केलेल्या अतुलनीय कार्याबद्दल राज्याचे आरोग्यमंत्री नामदार राजेश टोपे यांचा श्रीमंत छत्रपती शाहू महाराज यांच्या हस्ते नागरी सत्कार केला जाणार आहे येथे शुक्रवारी १६ जुलै रोजी सकाळी १० वाजता राजर्षी शाहू ब्लड सेंटर रोटरी समाज सेवा केंद्र कैलास वासी माधव प्रसाद गोइंका भवन जिल्हाधिकारी कार्यालय रोड नागाळा पार्क येथे हा कार्यक्रम होणार आहे सध्या या सेंटरचे यशस्वी वाटचाल सुरु असून त्यामध्ये सेवा केंद्र इंडियन रेड क्रॉस सोसायटी शेतकरी सहकारी संघ व माजी पदाधिकारी यांचे मार्गदर्शन लाभत आहे ही बँक सामाजिक संस्थेमार्फत समाजासाठी चालवली जाणारी ब्लड बँक असून त्याचा उद्देश समाजाची सेवा करणे हाच आहे असे यावेळी सेक्रेटरी महेंद्र परमार यांनी सांगितले यावेळी पत्रकार परिषदेला डॉ.अक्षता पवार, संजय नलावडे यांच्यासह सेंटरचे कर्मचारी उपस्थित होते.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here

- Advertisment -

Most Popular

मराठा क्रांती मोर्चाचे समन्वयक दिलीप पाटील यांचे निधन

मराठा क्रांती मोर्चाचे समन्वयक दिलीप पाटील यांचे निधन कोल्हापूर/प्रतिनिधी : मराठा क्रांती मोर्चाचे समन्वयक आणि न्यायालयाचे याचिका कर्ते दिलीप पाटील यांचे काल शनिवारी कराड नजीक...

सततच्या पर्जन्यवृष्टीमुळे पंचगंगा नदीची पाणी पातळी ३६ फुटावर

सततच्या पर्जन्यवृष्टीमुळे पंचगंगा नदीची पाणी पातळी ३६ फुटावर कोल्हापूर/२० जुलै (वार्ता.) - कोल्हापूर जिल्ह्याच्या धरणक्षेत्रात सातत्याने होणार्‍या पावसाने कृष्णा, वारणा, पंचगंगा, दूधगंगा या नद्यांच्या पाणी...

घोडावत विद्यापीठतील फार्मसी विभागाच्या विद्यार्थ्यांची नामांकित कंपनीमध्ये निवड

घोडावत विद्यापीठतील फार्मसी विभागाच्या विद्यार्थ्यांची नामांकित कंपनीमध्ये निवड किमया शिंदे व अरिहंत परमाज यांना साडेपाच लाखाचे पॅकेज अतिग्रे/प्रतिनिधी :संजय घोडावत विद्यापीठाने शिक्षण क्ष्रेत्रात अल्पावधीतच आपले नाव...

संजय घोडावत इन्स्टिट्यूटमध्ये डॉ. सुहास देशमुख यांचे विद्यार्थ्यांसाठी मार्गदर्शन कार्यक्रमाचे आयोजन

संजय घोडावत इन्स्टिट्यूटमध्ये डॉ. सुहास देशमुख यांचे विद्यार्थ्यांसाठी मार्गदर्शन कार्यक्रमाचे आयोजन कोल्हापूर/प्रतिनिधी : जागतिक युवा कौशल्य दिनाच्या निमित्ताने विविध कार्यक्रमांतर्गत डॉ. सुहास देशमुख, संचालक, राष्ट्रीय...

Recent Comments