Friday, July 19, 2024
Home ताज्या मल्‍टीस्‍टेट” पालक मंञ्यांचा शिळ्या कढीला ऊत चेअरमन  - रविंद्र आपटे यांचा पलटव

मल्‍टीस्‍टेट” पालक मंञ्यांचा शिळ्या कढीला ऊत चेअरमन  – रविंद्र आपटे यांचा पलटव

मल्‍टीस्‍टेट” पालक मंञ्यांचा शिळ्या कढीला ऊतचेअरमन  – रविंद्र आपटे यांचा पलटव

कोल्‍हापूर/प्रतिनिधी : गोकुळचे नेते आमदार पी.एन.पाटील व माजी आमदार महा‍देवराव महाडिक यांनी यापूर्वीच गोकुळ मल्‍टीस्‍टेटचा विषय वार्षिक सर्वसाधारण सभेत संपवला आहे.
परंतु कालबाह्य झालेला विषय पुन्‍हा उकरुन काढून पालकमंञी गोकुळच्‍या सभासदांची दिशाभुल करीत आहेत. असा पलटवार गोकुळचे चेअरमन रविंद्र आपटे यांनी केला आहे. प्रसिध्‍दी पञकातुन त्‍यांनी पालकमंञ्यांच्‍या वक्‍तव्‍याचा समाचार घेतला आहे.
पञकात पुढे म्‍हटले आहे की गोकुळच्‍या सर्वसाधारण सभेत मल्‍टीस्‍टेट हा विषय रद्द केला तो गोकुळचे नेते आमदार पी.एन.पाटील व माजी आमदार महादेवराव महाडिक साहेब यांच्‍या सुचनेवरुनच सभासदांच्‍या अडचणींचा जो विषय असेल तो आम्‍ही घेणार नाही व यापुर्वीही घेतलेला नाही. ज्‍यांनी मल्‍टीस्‍टेटचा विषय सर्वसाधारण सभेत घेतला ते स्‍वतः त्‍यांच्‍या सोबत आहेत. गोकुळ हा शेतक-यांच्‍या मालकीचा असून शेतक-यांच्‍या हिताचेच निर्णय गोकुळमध्‍ये घेतले जातात. शेतक-यांना आणखी जादा दर देता यावा यासाठीच संघ मल्‍टीस्‍टेट करण्‍याचा मुद्दा पुढे आला होता आता तो मागे पडला आहे. पण विरोधक शिळ्या कढीला ऊत आणत आहेत सभासदांनी त्‍यांची वक्‍तव्‍य गांभीर्याने घेवू नये.
ज्‍यांच्‍या संस्‍था मल्‍टीस्‍टेट आहेत तेच गोकुळच्‍या विरोधात बोलत आहेत हे हस्‍यास्‍पद आहे असा आरोप चेअरमन रविंद्र आपटे यांनी पञकात केला आहे. मंडलिक कारखाना मल्‍टीस्‍टेट, वारणा दूध संघ मल्‍टीस्‍टेट, संताजी घोरपडे खाजगी, बंद पडलेला महालक्ष्‍मी दूध संघ मल्‍टीस्‍टेट अशा  नेत्‍यांना गोकुळवर बोलण्‍याचा नैतिक अधिकार नाही. सर्व सामान्‍य सभासदांना आम्‍ही चांगल्‍या कारभाराचा विश्‍वास दिला आहे. ते आमच्‍या सोबत आहेत असा विश्‍वास त्‍यांनी पञकातुन व्‍यक्‍त केला आहे.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here

- Advertisment -

Most Popular

घोडावत विद्यापीठतील फार्मसी विभागाच्या विद्यार्थ्यांची नामांकित कंपनीमध्ये निवड

घोडावत विद्यापीठतील फार्मसी विभागाच्या विद्यार्थ्यांची नामांकित कंपनीमध्ये निवड किमया शिंदे व अरिहंत परमाज यांना साडेपाच लाखाचे पॅकेज अतिग्रे/प्रतिनिधी :संजय घोडावत विद्यापीठाने शिक्षण क्ष्रेत्रात अल्पावधीतच आपले नाव...

संजय घोडावत इन्स्टिट्यूटमध्ये डॉ. सुहास देशमुख यांचे विद्यार्थ्यांसाठी मार्गदर्शन कार्यक्रमाचे आयोजन

संजय घोडावत इन्स्टिट्यूटमध्ये डॉ. सुहास देशमुख यांचे विद्यार्थ्यांसाठी मार्गदर्शन कार्यक्रमाचे आयोजन कोल्हापूर/प्रतिनिधी : जागतिक युवा कौशल्य दिनाच्या निमित्ताने विविध कार्यक्रमांतर्गत डॉ. सुहास देशमुख, संचालक, राष्ट्रीय...

हेल्थ इन्श्युरन्स संकल्पनांचे स्पष्टीकरण

हेल्थ इन्श्युरन्स संकल्पनांचे स्पष्टीकरण श्री. भास्कर नेरुरकर हेड - हेल्थ ॲडमिनिस्ट्रेशन टीम, बजाज आलियान्झ जनरल इन्श्युरन्स. तांत्रिक डोमेन आणि कायदेशीर करार असल्यामुळे बहुतांश इन्श्युरन्स संकल्पना या...

केंद्रीय गृहमंत्री अमित शहा सीपीआर भूमिपूजन व जिल्हा बँक नूतन इमारतीच्या उद्घाटनासाठी कोल्हापुरात येणार

केंद्रीय गृहमंत्री अमित शहा सीपीआर भूमिपूजन व जिल्हा बँक नूतन इमारतीच्या उद्घाटनासाठी कोल्हापुरात येणार जुलै अखेरीस किंवा ऑगस्ट पहिल्या आठवड्यात होणार कार्यक्रम,दहा हजार वृक्ष लावण्याची...

Recent Comments