Friday, July 19, 2024
Home ग्लोबल सिलिकॉन व्हॅली गुरु फुलमिनंट स्लॅशड गुंतवणूकीमुळे प्रभावित

सिलिकॉन व्हॅली गुरु फुलमिनंट स्लॅशड गुंतवणूकीमुळे प्रभावित

आम्ही आदल्या रात्रीच्या मेजवानीनंतर आणि रात्री उशिरापर्यंत विनामूल्य वाहणा wine्या वाइनला उजेडुन उठलो. स्वत: आणि आमचे पॅक एकत्रित केल्यावर, आम्ही न्याहारीसाठी आमच्या होमस्टे कुटुंबातील लहान जेवणाचे खोलीकडे निघालो.

रीफ्रेश करा, तिच्याकडून ज्याची अपेक्षा होती त्याच गोष्टीची लारा स्टोनकडून अपेक्षा होतीः एक सुंदर चित्र घ्या.

आम्ही रिला पर्वतावर जात होतो, जिथे आम्ही रिला मठात जात होतो तिथे आम्हाला स्क्रॅम्बल अंडी, टोस्ट, मेकिट्स, स्थानिक जाम आणि पेपरमिंट चहाचा आनंद होता.

स्वत: ला श्वेत घालण्याच्या प्रयत्नात बुडिमियासह संपूर्णपणे आणि फ्लर्टिंग

आम्ही इतर पर्यटकांच्या बोजाने साइट फिरविली, परंतु आश्चर्य म्हणजे त्या ठिकाणी गर्दी दिसत नाही. मला खात्री नाही की ते त्या जागेचा सरासरी आकार आहे की नाही, किंवा बहुतेक लोक एकाच भागात एकत्र जमले आहेत किंवा मुख्य चर्चपासून दूर जाऊ शकले नाहीत, परंतु मला मठातील पर्यटकांनी दडपणासारखे वाटले नाही.

व्हिएन्ना सिटी मार्गदर्शक

लायन्स ब्रिजच्या दिशेने निघालो आणि सोफिया सिग्नगला जाण्यासाठी निघालो, त्यानंतर दुपारच्या दरम्यान येणारा वारंवार (परंतु अल्पकाळातील) पाऊस मिळेपर्यंत सेंट्रल मार्केट हॉलमध्ये आश्रय घेतला.

एस्प्रेसोनंतर ताजेतवाने झाल्यासारखे वाटणारी आम्ही थोड्या अंतरावरुन लहान परंतु स्वागत करणार्‍या बान्या बाशी मशिदीकडे निघालो, त्यानंतर उतरुन प्राचीन सेर्डीका संकुलात उतरलो.

बर्‍याच दिवसांच्या प्रवासानंतर आम्ही दमलो होतो, म्हणून आम्ही परत हॉटेलकडे निघालो आणि क्रॅश झालो.

मला सोफिया बद्दल एक शहर म्हणून कमी अपेक्षा होत्या, परंतु चालण्याच्या नंतर मी मला त्या जागेवर प्रेम केले. नॅव्हिगेट करण्यासाठी हे एक सोपे शहर होते, आणि हे एक सुंदर शहर होते – त्याच्या कुरूप, कट्टर आणि बळकट कम्युनिस्ट-अंगभूत सभोवतालचे वातावरण असूनही. जेव्हा आपण शहरात प्रवेश करता तेव्हा सोफियाचा चेहरा खूपच सामान्य असतो परंतु एकदा आपण जुन्या शहर क्षेत्रात गमावला की सर्व काही बदलते.

आपल्याकडे हे असल्यास, आपण काहीही चांगले देऊ शकता

कपडे आपले मनःस्थिती आणि आत्मविश्वास बदलू शकतात. फॅशन इतक्या लवकर फिरते की, जोपर्यंत आपल्याकडे दृढ दृष्टिकोन नाही तोपर्यंत आपण सचोटी गमावू शकता. मला खरं राहायला आवडतं. मला स्टेज केल्यासारख्या गोष्टी करणे आवडत नाही. मला असे वाटते की माझ्याकडे सुटायला जागा नसती तर मी वेडे होईल. आपल्याला आपल्या वारशावर खरे रहावे लागेल, आपला ब्रँड असाच आहे.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here

- Advertisment -

Most Popular

घोडावत विद्यापीठतील फार्मसी विभागाच्या विद्यार्थ्यांची नामांकित कंपनीमध्ये निवड

घोडावत विद्यापीठतील फार्मसी विभागाच्या विद्यार्थ्यांची नामांकित कंपनीमध्ये निवड किमया शिंदे व अरिहंत परमाज यांना साडेपाच लाखाचे पॅकेज अतिग्रे/प्रतिनिधी :संजय घोडावत विद्यापीठाने शिक्षण क्ष्रेत्रात अल्पावधीतच आपले नाव...

संजय घोडावत इन्स्टिट्यूटमध्ये डॉ. सुहास देशमुख यांचे विद्यार्थ्यांसाठी मार्गदर्शन कार्यक्रमाचे आयोजन

संजय घोडावत इन्स्टिट्यूटमध्ये डॉ. सुहास देशमुख यांचे विद्यार्थ्यांसाठी मार्गदर्शन कार्यक्रमाचे आयोजन कोल्हापूर/प्रतिनिधी : जागतिक युवा कौशल्य दिनाच्या निमित्ताने विविध कार्यक्रमांतर्गत डॉ. सुहास देशमुख, संचालक, राष्ट्रीय...

हेल्थ इन्श्युरन्स संकल्पनांचे स्पष्टीकरण

हेल्थ इन्श्युरन्स संकल्पनांचे स्पष्टीकरण श्री. भास्कर नेरुरकर हेड - हेल्थ ॲडमिनिस्ट्रेशन टीम, बजाज आलियान्झ जनरल इन्श्युरन्स. तांत्रिक डोमेन आणि कायदेशीर करार असल्यामुळे बहुतांश इन्श्युरन्स संकल्पना या...

केंद्रीय गृहमंत्री अमित शहा सीपीआर भूमिपूजन व जिल्हा बँक नूतन इमारतीच्या उद्घाटनासाठी कोल्हापुरात येणार

केंद्रीय गृहमंत्री अमित शहा सीपीआर भूमिपूजन व जिल्हा बँक नूतन इमारतीच्या उद्घाटनासाठी कोल्हापुरात येणार जुलै अखेरीस किंवा ऑगस्ट पहिल्या आठवड्यात होणार कार्यक्रम,दहा हजार वृक्ष लावण्याची...

Recent Comments