Friday, July 19, 2024
Home ताज्या भादवणला सर्वांगसुंदर विकासातून जिल्ह्यात एक नंबर बनवू - आमदार हसनसाहेब मुश्रीफ यांचे...

भादवणला सर्वांगसुंदर विकासातून जिल्ह्यात एक नंबर बनवू – आमदार हसनसाहेब मुश्रीफ यांचे प्रतिपादन

भादवणला सर्वांगसुंदर विकासातून जिल्ह्यात एक नंबर बनवू – आमदार हसनसाहेब मुश्रीफ यांचे प्रतिपादन

भादवणमध्ये समविचार परिवर्तन आघाडीचा विजय निश्चित

प्रचार सभेला ग्रामस्थांचा उत्स्फूर्त प्रतिसाद

कुणाच्याही धमक्यांना भीक न घालता निर्भयपणे मतदान करण्याचे केले आवाहन

भादवण/प्रतिनिधी : भादवण हे आजरा तालुक्यातील एक प्रमुख गाव आहे. या गावात गेल्या अडीच वर्षात सहा कोटीहून अधिक निधीची विकासकामे झाली आहेत. विकासकामांच्या माध्यमातून या गावाला सर्वांग सुंदर बनवून जिल्ह्यात एक नंबर आणू, अशी ग्वाही आमदार हसनसाहेब मुश्रीफ यांनी दिली. कुणाच्याही धमक्यांना भीक न घालता समविचारी परिवर्तन आघाडीच्या उमेदवारांना निर्भयपणे मतदान करा, असे आवाहनही त्यांनी केले.
भादवण ता. आजारा येथे ग्रामपंचायत निवडणुकीमध्ये समविचारी परिवर्तन आघाडीच्या उमेदवारांच्या प्रचारार्थ आयोजित सभेत आमदार श्री. मुश्रीफ बोलत होते.
भाषणात आमदार श्री. मुश्रीफ पुढे म्हणाले, जलजीवन पाणीपुरवठा योजनेसह श्री. महादेव मंदिर परिसर सुशोभिकरण, मुख्यमंत्री ग्रामसडक योजना, गावांतर्गत व गावाला जोडणारे रस्ते, पानंदरस्ते या स्वरूपात सहा कोटीहून अधिक निधीचा विकास गेल्या अडीच वर्षात झाला आहे. उर्वरित विकासकामेही आमदार निधी व जिल्हा नियोजन मंडळाच्या निधीतून पूर्ण करून देऊ.
माजी जिल्हा परिषद सदस्य वसंतराव धुरे म्हणाले, आजरा तालुक्यातील उत्तुर जिल्हा परिषद परिषदेचा हा भाग गेल्या बारा वर्षांपूर्वी कागल विधानसभा मतदारसंघाला जोडला. त्यानंतरच हा भाग विकासाच्या बाबतीत स्वयंपूर्ण झाला. आमदार हसनसाहेब मुश्रीफ यानी कागल तालुक्याबरोबरच या भागाचा नियोजनबद्ध सर्वांगीण विकास केला आहे.
यावेळी डॉ. गोपाळ केसरकर, आनंदराव जोशीलकर, भिवा जाधव, विष्णू मुळीक, सुतार गुरुजी, संजय मुळीक, बाळासाहेब डोंगरे, संजय गाडे, विजय माने, हरिश देवरकर, शैलेश मुळीक, संजय केसरकर, बाबुराव पाटील, सुनील जोशीलकर, शंकर कांबळे, जयसिंग पाटील, संजय मुळीक, विष्णू खुळे, धोंडीराम भादवणकर, अनंत डोंगरे, शंकर कांबळे, रामजी देसाई, मधुकर आसबे आदी प्रमुखांसह ग्रामस्थ मोठ्या संख्येने उपस्थित होते.
स्वागत आनंदराव जोशीलकर यांनी केले. प्रास्ताविक हरीश देवरकर यांनी केले.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here

- Advertisment -

Most Popular

घोडावत विद्यापीठतील फार्मसी विभागाच्या विद्यार्थ्यांची नामांकित कंपनीमध्ये निवड

घोडावत विद्यापीठतील फार्मसी विभागाच्या विद्यार्थ्यांची नामांकित कंपनीमध्ये निवड किमया शिंदे व अरिहंत परमाज यांना साडेपाच लाखाचे पॅकेज अतिग्रे/प्रतिनिधी :संजय घोडावत विद्यापीठाने शिक्षण क्ष्रेत्रात अल्पावधीतच आपले नाव...

संजय घोडावत इन्स्टिट्यूटमध्ये डॉ. सुहास देशमुख यांचे विद्यार्थ्यांसाठी मार्गदर्शन कार्यक्रमाचे आयोजन

संजय घोडावत इन्स्टिट्यूटमध्ये डॉ. सुहास देशमुख यांचे विद्यार्थ्यांसाठी मार्गदर्शन कार्यक्रमाचे आयोजन कोल्हापूर/प्रतिनिधी : जागतिक युवा कौशल्य दिनाच्या निमित्ताने विविध कार्यक्रमांतर्गत डॉ. सुहास देशमुख, संचालक, राष्ट्रीय...

हेल्थ इन्श्युरन्स संकल्पनांचे स्पष्टीकरण

हेल्थ इन्श्युरन्स संकल्पनांचे स्पष्टीकरण श्री. भास्कर नेरुरकर हेड - हेल्थ ॲडमिनिस्ट्रेशन टीम, बजाज आलियान्झ जनरल इन्श्युरन्स. तांत्रिक डोमेन आणि कायदेशीर करार असल्यामुळे बहुतांश इन्श्युरन्स संकल्पना या...

केंद्रीय गृहमंत्री अमित शहा सीपीआर भूमिपूजन व जिल्हा बँक नूतन इमारतीच्या उद्घाटनासाठी कोल्हापुरात येणार

केंद्रीय गृहमंत्री अमित शहा सीपीआर भूमिपूजन व जिल्हा बँक नूतन इमारतीच्या उद्घाटनासाठी कोल्हापुरात येणार जुलै अखेरीस किंवा ऑगस्ट पहिल्या आठवड्यात होणार कार्यक्रम,दहा हजार वृक्ष लावण्याची...

Recent Comments