Thursday, July 18, 2024
Home ताज्या आधी टिकली लाव मग प्रश्नाचे उत्तर देतो असे वक्तव्य करणाऱ्या भिडे गुरुजींचा...

आधी टिकली लाव मग प्रश्नाचे उत्तर देतो असे वक्तव्य करणाऱ्या भिडे गुरुजींचा कोल्हापूरच्या महिला पत्रकारांनी केला निषेध

आधी टिकली लाव मग प्रश्नाचे उत्तर देतो असे वक्तव्य करणाऱ्या भिडे गुरुजींचा कोल्हापूरच्या महिला पत्रकारांनी केला निषेध

कोल्हापूर/प्रतिनिधी : आधी टिकली लाव मग प्रश्नाचे उत्तर देतो असे वक्तव्य करणाऱ्या भिडे गुरुजींचा महिला पत्रकारांनी केला निषेध कोल्हापूर प्रतिनिधी आधी टिकली लाव मग प्रश्नाचे उत्तर देतो असं म्हणणाऱ्या संभाजी भिडे यांचा कोल्हापुरातील सर्व प्रसार माध्यमातील महिला पत्रकारांनी आज दसरा चौक येथे निषेध केला.यावेळी टिकली लावणे हा प्रत्येक महिलेची वैयक्तिक गोष्ट आहे.त्यामुळे भिडे गुरुजींनी महिलांना माफी मागावी व विधान मागे घ्यावे अशी मागणी महिला पत्रकारांनी केली आहे.यावेळी भिडे गुरुजींचा धिक्कार असो,आधी टिकली लाव मग मी तुझ्या प्रश्नाचे उत्तर देतो असे म्हणणाऱ्या भिडे गुरुजींचा धिक्कार असो अशा घोषणा यावेळी देण्यात आल्या.यावेळी क्रांतिशिहच्या संपादिका सुनंदा मोरे मॅडम,शुभांगी तावरे,श्रद्धा जोगळेकर, अश्विनी खोंद्रे,सीमा पवार,दीक्षा घोरपडे,अहिल्या परकाळे

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here

- Advertisment -

Most Popular

घोडावत विद्यापीठतील फार्मसी विभागाच्या विद्यार्थ्यांची नामांकित कंपनीमध्ये निवड

घोडावत विद्यापीठतील फार्मसी विभागाच्या विद्यार्थ्यांची नामांकित कंपनीमध्ये निवड किमया शिंदे व अरिहंत परमाज यांना साडेपाच लाखाचे पॅकेज अतिग्रे/प्रतिनिधी :संजय घोडावत विद्यापीठाने शिक्षण क्ष्रेत्रात अल्पावधीतच आपले नाव...

संजय घोडावत इन्स्टिट्यूटमध्ये डॉ. सुहास देशमुख यांचे विद्यार्थ्यांसाठी मार्गदर्शन कार्यक्रमाचे आयोजन

संजय घोडावत इन्स्टिट्यूटमध्ये डॉ. सुहास देशमुख यांचे विद्यार्थ्यांसाठी मार्गदर्शन कार्यक्रमाचे आयोजन कोल्हापूर/प्रतिनिधी : जागतिक युवा कौशल्य दिनाच्या निमित्ताने विविध कार्यक्रमांतर्गत डॉ. सुहास देशमुख, संचालक, राष्ट्रीय...

हेल्थ इन्श्युरन्स संकल्पनांचे स्पष्टीकरण

हेल्थ इन्श्युरन्स संकल्पनांचे स्पष्टीकरण श्री. भास्कर नेरुरकर हेड - हेल्थ ॲडमिनिस्ट्रेशन टीम, बजाज आलियान्झ जनरल इन्श्युरन्स. तांत्रिक डोमेन आणि कायदेशीर करार असल्यामुळे बहुतांश इन्श्युरन्स संकल्पना या...

केंद्रीय गृहमंत्री अमित शहा सीपीआर भूमिपूजन व जिल्हा बँक नूतन इमारतीच्या उद्घाटनासाठी कोल्हापुरात येणार

केंद्रीय गृहमंत्री अमित शहा सीपीआर भूमिपूजन व जिल्हा बँक नूतन इमारतीच्या उद्घाटनासाठी कोल्हापुरात येणार जुलै अखेरीस किंवा ऑगस्ट पहिल्या आठवड्यात होणार कार्यक्रम,दहा हजार वृक्ष लावण्याची...

Recent Comments