Friday, July 19, 2024
Home ताज्या पाणीटंचाईवर लक्ष वेघण्यासाठी कोल्हापूरमध्ये नवदांपत्याची पाण्याच्या टॅकर वरून वरात

पाणीटंचाईवर लक्ष वेघण्यासाठी कोल्हापूरमध्ये नवदांपत्याची पाण्याच्या टॅकर वरून वरात

पाणीटंचाईवर लक्ष वेघण्यासाठी कोल्हापूरमध्ये नवदांपत्याची पाण्याच्या टॅकर वरून वरात

कोल्हापूर/प्रतिनिधी : मंगळवार पेठेतील प्रिन्स क्लब खासबागचे कार्यकर्ते विशाल कोळेकर आणि अपर्णा साळुंखे हे आज विवाहबद्ध झाले त्यानिमित्ताने त्यांची आज महाद्वार रोड मिरजकर तीकटी खासबाग परिसरातून अभिनव पद्धतीने हलगी लेझीम गुनक्याच्या तालावर अभिनव पद्धतीने चक्क पाण्याच्या टँकरवरून वरात काढण्यात आली हा कोल्हापुरात चांगलाच चर्चेचा विषय होता.
पाण्याच्या टँकरवर वधू वर बसले होते त्यांच्या मागे मोठा फलक होता महापालिकेच्या चावीला नियमित पाणी येत नाही म्हणून बायकोला त्रास नको त्याकरिता हुंडा म्हणून आम्ही पाण्याचा टँकर घेतलाय , असा लक्षवेधी मजकूर सर्वांचे लक्ष वेधून घेत होता,त्या पाण्याच्या टँकरवर आणखीन एक लक्षवेधी वाक्य दिले होते /जोपर्यंत खासबाग परिसरात पाणीपुरवठा सुरळीत होत नाही तोपर्यंत हनिमूनला जाणार नाही आणि त्यांच्यापुढे महिला व मुले डोक्यावर रिकाम्या घागरी घेऊन हलगीच्या तालावर नाचत होते.इतकेच नाहीतर
ही लक्षवेधी लग्नाची वरात रात्री उशिरा नवरदेवांच्या गल्लीत पोचल्यावर नवदांपत्यांनी टँकरची पाईप हातात घेऊन त्यातून घरात पाणीपुरवठा केला.या मिरवणुकीचे संयोजन सचिन साबळे, अमित पोवार,रमेश मोरे, अभिजीत पोवार,संजय पिसाळे,संदीप पोवार,स. ना. जोशी, अशोक पोवार आदि कार्यकर्त्यांनी केले.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here

- Advertisment -

Most Popular

घोडावत विद्यापीठतील फार्मसी विभागाच्या विद्यार्थ्यांची नामांकित कंपनीमध्ये निवड

घोडावत विद्यापीठतील फार्मसी विभागाच्या विद्यार्थ्यांची नामांकित कंपनीमध्ये निवड किमया शिंदे व अरिहंत परमाज यांना साडेपाच लाखाचे पॅकेज अतिग्रे/प्रतिनिधी :संजय घोडावत विद्यापीठाने शिक्षण क्ष्रेत्रात अल्पावधीतच आपले नाव...

संजय घोडावत इन्स्टिट्यूटमध्ये डॉ. सुहास देशमुख यांचे विद्यार्थ्यांसाठी मार्गदर्शन कार्यक्रमाचे आयोजन

संजय घोडावत इन्स्टिट्यूटमध्ये डॉ. सुहास देशमुख यांचे विद्यार्थ्यांसाठी मार्गदर्शन कार्यक्रमाचे आयोजन कोल्हापूर/प्रतिनिधी : जागतिक युवा कौशल्य दिनाच्या निमित्ताने विविध कार्यक्रमांतर्गत डॉ. सुहास देशमुख, संचालक, राष्ट्रीय...

हेल्थ इन्श्युरन्स संकल्पनांचे स्पष्टीकरण

हेल्थ इन्श्युरन्स संकल्पनांचे स्पष्टीकरण श्री. भास्कर नेरुरकर हेड - हेल्थ ॲडमिनिस्ट्रेशन टीम, बजाज आलियान्झ जनरल इन्श्युरन्स. तांत्रिक डोमेन आणि कायदेशीर करार असल्यामुळे बहुतांश इन्श्युरन्स संकल्पना या...

केंद्रीय गृहमंत्री अमित शहा सीपीआर भूमिपूजन व जिल्हा बँक नूतन इमारतीच्या उद्घाटनासाठी कोल्हापुरात येणार

केंद्रीय गृहमंत्री अमित शहा सीपीआर भूमिपूजन व जिल्हा बँक नूतन इमारतीच्या उद्घाटनासाठी कोल्हापुरात येणार जुलै अखेरीस किंवा ऑगस्ट पहिल्या आठवड्यात होणार कार्यक्रम,दहा हजार वृक्ष लावण्याची...

Recent Comments