Tuesday, July 23, 2024
Home ताज्या कोल्हापूर सराफ व्यापारी संघाची मार्चमध्ये निवडणूक - अध्यक्षांची माहिती

कोल्हापूर सराफ व्यापारी संघाची मार्चमध्ये निवडणूक – अध्यक्षांची माहिती

कोल्हापूर सराफ व्यापारी संघाची मार्चमध्ये निवडणूक – अध्यक्षांची माहिती

कोल्हापूर/प्रतिनिधी : येथील कोल्हापूर सराफ व्यापारी संघाची निवडणूक मार्च-एप्रिलमध्ये होणार असल्याची माहिती अध्यक्ष कुलदीप गायकवाड यांनी आज पत्रकार परिषदेत दिली. ते म्हणाले, दोन वर्षांपूर्वी पदभार स्वीकारलेला आम्हा पदाधिकाऱ्यांचा कार्यकाळ नव्या वर्षात फेब्रुवारी २०२२ मध्ये संपत आहे. यावेळी आम्ही पायउतार होऊन निवडणूक मंडळाकडे कार्यभार सोपवू. निवडणूक मंडळाची बैठक होऊन त्यामध्ये मार्च-एप्रिलमध्ये कोणत्या तारखांना निवडणूक घ्यावयाची याची माहिती दिली जाईल.
यावेळी उपाध्यक्ष जितेंद्र राठोड, सचिव अनिल पोतदार (हुपरीकर), संचालक प्रसाद कालेकर, तेजस धडाम व सुहास जाधव आदी उपस्थित होते.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here

- Advertisment -

Most Popular

मराठा क्रांती मोर्चाचे समन्वयक दिलीप पाटील यांचे निधन

मराठा क्रांती मोर्चाचे समन्वयक दिलीप पाटील यांचे निधन कोल्हापूर/प्रतिनिधी : मराठा क्रांती मोर्चाचे समन्वयक आणि न्यायालयाचे याचिका कर्ते दिलीप पाटील यांचे काल शनिवारी कराड नजीक...

सततच्या पर्जन्यवृष्टीमुळे पंचगंगा नदीची पाणी पातळी ३६ फुटावर

सततच्या पर्जन्यवृष्टीमुळे पंचगंगा नदीची पाणी पातळी ३६ फुटावर कोल्हापूर/२० जुलै (वार्ता.) - कोल्हापूर जिल्ह्याच्या धरणक्षेत्रात सातत्याने होणार्‍या पावसाने कृष्णा, वारणा, पंचगंगा, दूधगंगा या नद्यांच्या पाणी...

घोडावत विद्यापीठतील फार्मसी विभागाच्या विद्यार्थ्यांची नामांकित कंपनीमध्ये निवड

घोडावत विद्यापीठतील फार्मसी विभागाच्या विद्यार्थ्यांची नामांकित कंपनीमध्ये निवड किमया शिंदे व अरिहंत परमाज यांना साडेपाच लाखाचे पॅकेज अतिग्रे/प्रतिनिधी :संजय घोडावत विद्यापीठाने शिक्षण क्ष्रेत्रात अल्पावधीतच आपले नाव...

संजय घोडावत इन्स्टिट्यूटमध्ये डॉ. सुहास देशमुख यांचे विद्यार्थ्यांसाठी मार्गदर्शन कार्यक्रमाचे आयोजन

संजय घोडावत इन्स्टिट्यूटमध्ये डॉ. सुहास देशमुख यांचे विद्यार्थ्यांसाठी मार्गदर्शन कार्यक्रमाचे आयोजन कोल्हापूर/प्रतिनिधी : जागतिक युवा कौशल्य दिनाच्या निमित्ताने विविध कार्यक्रमांतर्गत डॉ. सुहास देशमुख, संचालक, राष्ट्रीय...

Recent Comments