Thursday, July 18, 2024
Home ताज्या ६० वर्षापुढील व्यक्तींचे लसीकरण प्राधान्याने पूर्ण करा -जिल्हाधिकारी दौलत देसाई

६० वर्षापुढील व्यक्तींचे लसीकरण प्राधान्याने पूर्ण करा -जिल्हाधिकारी दौलत देसाई

६० वर्षापुढील व्यक्तींचे लसीकरण प्राधान्याने पूर्ण करा -जिल्हाधिकारी दौलत देसाई

कोल्हापूर, दि. १८ (जिल्हा माहिती
कार्यालय) : गावातील ६० वर्षापुढील सर्व व्यक्तींचे लसीकरण प्राधान्याने पूर्ण करावे. त्याचबरोबर ४५ ते ६० या वयोगटातील व्याधीग्रस्तांचेही लसीकरण पूर्ण होईल याबाबत लक्ष द्यावे, अशी सूचना जिल्हाधिकारी दौलत देसाई यांनी दिली.
जिल्हाधिकारी कार्यालयात जिल्ह्यातील लसीकरण कामकाजाचा आढावा संदर्भात जिल्हा कृतीदल समितीची बैठक झाली. यावेळी मुख्य कार्यकारी अधिकारी संजयसिंह चव्हाण, जिल्हा आरोग्य अधिकारी  डॉ. योगेश साळे, जिल्हा शल्य चिकित्सक डॉ. अनिल माळी, अधिष्ठता डॉ. एस. एस. मोरे, महिला व बाल विकास विभागाचे उपमुख्य कार्यकारी अधिकारी सोमनाथ रसाळ उपस्थित होते.
लसीकरणचे नोडल अधिकारी डॉ. फारुख देसाई यांनी संगणकीय सादरीकरण करुन सविस्तर माहिती दिली. जिल्हाधिकारी श्री. देसाई म्हणाले, दिव्यांग, ग्राम समिती मधील सक्रीय सदस्य, रेस्क्यू फोर्स मधील फ्रंटलाईन वर्कर, बाल कल्याण संकूल गृहातील कर्मचारी त्याचबरोबर कोव्हिड काळजी केंद्रामधील आरोग्य सेवक यांचेही लसीकरण करावे. गावामधील ६० वर्षापुढील एकही व्यक्ती विना लसीकरण राहणार नाही याची दक्षता घेऊन १०० टक्के त्यांचे लसीकरण पूर्ण करावे, असेही ते म्हणाले.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here

- Advertisment -

Most Popular

घोडावत विद्यापीठतील फार्मसी विभागाच्या विद्यार्थ्यांची नामांकित कंपनीमध्ये निवड

घोडावत विद्यापीठतील फार्मसी विभागाच्या विद्यार्थ्यांची नामांकित कंपनीमध्ये निवड किमया शिंदे व अरिहंत परमाज यांना साडेपाच लाखाचे पॅकेज अतिग्रे/प्रतिनिधी :संजय घोडावत विद्यापीठाने शिक्षण क्ष्रेत्रात अल्पावधीतच आपले नाव...

संजय घोडावत इन्स्टिट्यूटमध्ये डॉ. सुहास देशमुख यांचे विद्यार्थ्यांसाठी मार्गदर्शन कार्यक्रमाचे आयोजन

संजय घोडावत इन्स्टिट्यूटमध्ये डॉ. सुहास देशमुख यांचे विद्यार्थ्यांसाठी मार्गदर्शन कार्यक्रमाचे आयोजन कोल्हापूर/प्रतिनिधी : जागतिक युवा कौशल्य दिनाच्या निमित्ताने विविध कार्यक्रमांतर्गत डॉ. सुहास देशमुख, संचालक, राष्ट्रीय...

हेल्थ इन्श्युरन्स संकल्पनांचे स्पष्टीकरण

हेल्थ इन्श्युरन्स संकल्पनांचे स्पष्टीकरण श्री. भास्कर नेरुरकर हेड - हेल्थ ॲडमिनिस्ट्रेशन टीम, बजाज आलियान्झ जनरल इन्श्युरन्स. तांत्रिक डोमेन आणि कायदेशीर करार असल्यामुळे बहुतांश इन्श्युरन्स संकल्पना या...

केंद्रीय गृहमंत्री अमित शहा सीपीआर भूमिपूजन व जिल्हा बँक नूतन इमारतीच्या उद्घाटनासाठी कोल्हापुरात येणार

केंद्रीय गृहमंत्री अमित शहा सीपीआर भूमिपूजन व जिल्हा बँक नूतन इमारतीच्या उद्घाटनासाठी कोल्हापुरात येणार जुलै अखेरीस किंवा ऑगस्ट पहिल्या आठवड्यात होणार कार्यक्रम,दहा हजार वृक्ष लावण्याची...

Recent Comments