Friday, July 19, 2024
Home ताज्या अशोक चराटी गट विरोधी शेतकरी आघाडीसोबत

अशोक चराटी गट विरोधी शेतकरी आघाडीसोबत

अशोक चराटी गट विरोधी शेतकरी आघाडीसोबत

कोल्हापूर/प्रतिनिधी : गोकुळच्या निवडणुकीत शेतकऱ्यांचे हित लक्षात घेउन विरोधी राजर्षी शाहू शेतकरी आघाडीसोबत राहणार असल्याचे जिल्हा बँक संचालक अशोक चराटी यांनी केले. चराटी गटाच्या ठराव धारक बैठकीत ते बोलत होते. यावेळी पालकमंत्री सतेज पाटील, आ.प्रकाश आबिटकर, माजी आमदार के.पी.पाटील उपस्थित होते .
पालकमंत्री सतेज पाटील यांनी दूध उत्पादकांना दोन रुपये ज्यादा दर देण्यासाठी आम्ही कटिबध्द आहोत . गोकुळ संघ काटकसरीने चालवून शेतकऱ्यांच्या घामाला दाम मिळवून देऊ , असे सांगितले. आ.प्रकाश आबिटकर म्हणाले,अशोक अण्णा यांचा सहकार क्षेत्रातील अनुभव मोठा आहे. त्यांचे पाठबळ या लढाईत आम्हाला महत्वाचे आहे . यावेळी श्रीमती अंजनाताई रेडेकर,डॉ. देशपांडे, उपनगराध्यक्ष विलास नाईक, आजरा नगर पंचायत गटनेते किरण कांबळे, आजरा साखर कारखाना संचालक
दशरथ अमृते ,राजाराम पोतनीस उपस्थित होते .

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here

- Advertisment -

Most Popular

घोडावत विद्यापीठतील फार्मसी विभागाच्या विद्यार्थ्यांची नामांकित कंपनीमध्ये निवड

घोडावत विद्यापीठतील फार्मसी विभागाच्या विद्यार्थ्यांची नामांकित कंपनीमध्ये निवड किमया शिंदे व अरिहंत परमाज यांना साडेपाच लाखाचे पॅकेज अतिग्रे/प्रतिनिधी :संजय घोडावत विद्यापीठाने शिक्षण क्ष्रेत्रात अल्पावधीतच आपले नाव...

संजय घोडावत इन्स्टिट्यूटमध्ये डॉ. सुहास देशमुख यांचे विद्यार्थ्यांसाठी मार्गदर्शन कार्यक्रमाचे आयोजन

संजय घोडावत इन्स्टिट्यूटमध्ये डॉ. सुहास देशमुख यांचे विद्यार्थ्यांसाठी मार्गदर्शन कार्यक्रमाचे आयोजन कोल्हापूर/प्रतिनिधी : जागतिक युवा कौशल्य दिनाच्या निमित्ताने विविध कार्यक्रमांतर्गत डॉ. सुहास देशमुख, संचालक, राष्ट्रीय...

हेल्थ इन्श्युरन्स संकल्पनांचे स्पष्टीकरण

हेल्थ इन्श्युरन्स संकल्पनांचे स्पष्टीकरण श्री. भास्कर नेरुरकर हेड - हेल्थ ॲडमिनिस्ट्रेशन टीम, बजाज आलियान्झ जनरल इन्श्युरन्स. तांत्रिक डोमेन आणि कायदेशीर करार असल्यामुळे बहुतांश इन्श्युरन्स संकल्पना या...

केंद्रीय गृहमंत्री अमित शहा सीपीआर भूमिपूजन व जिल्हा बँक नूतन इमारतीच्या उद्घाटनासाठी कोल्हापुरात येणार

केंद्रीय गृहमंत्री अमित शहा सीपीआर भूमिपूजन व जिल्हा बँक नूतन इमारतीच्या उद्घाटनासाठी कोल्हापुरात येणार जुलै अखेरीस किंवा ऑगस्ट पहिल्या आठवड्यात होणार कार्यक्रम,दहा हजार वृक्ष लावण्याची...

Recent Comments