Tuesday, July 23, 2024
Home ताज्या आज कोल्हापूर जिल्ह्यात आढळले २८८ कोरोना पॉझिटीव्ह रुग्ण शहरात १२७ रुग्ण दिवसभरात...

आज कोल्हापूर जिल्ह्यात आढळले २८८ कोरोना पॉझिटीव्ह रुग्ण शहरात १२७ रुग्ण दिवसभरात चार रुग्णांचा मृत्यू

आज कोल्हापूर जिल्ह्यात आढळले २८८ कोरोना पॉझिटीव्ह रुग्ण शहरात १२७ रुग्ण दिवसभरात चार रुग्णांचा मृत्यू

कोल्हापूर/प्रतिनिधी : कोल्हापूर जिल्ह्यामध्ये आज २८८ कोरोना बाधित रुग्ण आढळले. यातील कोल्हापूर महानगरपालिका क्षेत्रातील १२७ नव्या कोरोना बाधित रुग्णांचा समावेश आहे रुग्णांची ही वाढती संख्या निश्चितच चिंताजनक आहे. आज चार कोरोना बाधित रुग्णांचा मृत्यू झाला आहे तर उपचार घेऊन ८९ रुग्ण घरी गेले आहेत कोल्हापूर जिल्ह्यातील ही आजची आकडेवारी चिंताजनक अशी आहे.
आज आढळलेल्या रुग्णांमध्ये आजरा तालुक्यातील ९, भुदरगड तालुक्यातील १२, गडिंग्लज तालुक्यातून ११,  गगनबावडा तालुक्यातील १, हातकणंगले तालुक्यातील १३, कागल तालुक्यात २, करवीर तालुक्यातील २४, पन्हाळा तालुक्यातील १, राधानगरी तालुक्यातील २, शाहूवाडी तालुक्यातील २, शिरोळ तालुक्यातून १६, जिल्ह्यातील नगरपालिका क्षेत्रात आज ४१,  कोरोना बाधित रुग्ण आढळून आले. तर बाहेरून राज्यातून आलेल्या २७, कोरोना रुग्णाचा समावेश आहे. कोल्हापूर महानगरपालिका क्षेत्रामध्ये  आज १२७, कोरोना बाधित रुग्ण आढळून आले.
जिल्ह्यात आजवर ५३ हजार २७३ कोरोना रुग्णांची नोंद झाली असून, त्यातील ५० हजार ०११ जणांनी कोरोनावर मात केली आहे. तर १ हजार ७९८ रुग्णांचा कोरोनाने मृत्यू झाला. सध्या १४६४ रुग्णांवर उपचार सुरु आहेत. जिल्ह्यामध्ये कोरोनाच्या रुग्णांची वाढती संख्या ही चिंतेची बाब आहे. दिवसेंदिवस कोरोना रुग्णांची संख्या झपाट्याने वाढत असून नागरिकांचा बेजबाबदारपणा यास कारणीभूत ठरत आहे.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here

- Advertisment -

Most Popular

मराठा क्रांती मोर्चाचे समन्वयक दिलीप पाटील यांचे निधन

मराठा क्रांती मोर्चाचे समन्वयक दिलीप पाटील यांचे निधन कोल्हापूर/प्रतिनिधी : मराठा क्रांती मोर्चाचे समन्वयक आणि न्यायालयाचे याचिका कर्ते दिलीप पाटील यांचे काल शनिवारी कराड नजीक...

सततच्या पर्जन्यवृष्टीमुळे पंचगंगा नदीची पाणी पातळी ३६ फुटावर

सततच्या पर्जन्यवृष्टीमुळे पंचगंगा नदीची पाणी पातळी ३६ फुटावर कोल्हापूर/२० जुलै (वार्ता.) - कोल्हापूर जिल्ह्याच्या धरणक्षेत्रात सातत्याने होणार्‍या पावसाने कृष्णा, वारणा, पंचगंगा, दूधगंगा या नद्यांच्या पाणी...

घोडावत विद्यापीठतील फार्मसी विभागाच्या विद्यार्थ्यांची नामांकित कंपनीमध्ये निवड

घोडावत विद्यापीठतील फार्मसी विभागाच्या विद्यार्थ्यांची नामांकित कंपनीमध्ये निवड किमया शिंदे व अरिहंत परमाज यांना साडेपाच लाखाचे पॅकेज अतिग्रे/प्रतिनिधी :संजय घोडावत विद्यापीठाने शिक्षण क्ष्रेत्रात अल्पावधीतच आपले नाव...

संजय घोडावत इन्स्टिट्यूटमध्ये डॉ. सुहास देशमुख यांचे विद्यार्थ्यांसाठी मार्गदर्शन कार्यक्रमाचे आयोजन

संजय घोडावत इन्स्टिट्यूटमध्ये डॉ. सुहास देशमुख यांचे विद्यार्थ्यांसाठी मार्गदर्शन कार्यक्रमाचे आयोजन कोल्हापूर/प्रतिनिधी : जागतिक युवा कौशल्य दिनाच्या निमित्ताने विविध कार्यक्रमांतर्गत डॉ. सुहास देशमुख, संचालक, राष्ट्रीय...

Recent Comments