Thursday, July 18, 2024
Home ताज्या बीओटी तत्वावरील कोल्हापूर ते सांगली रस्ता चौपदरीकरणाच्या कामास गती द्यावी सार्वजनिक बांधकाम...

बीओटी तत्वावरील कोल्हापूर ते सांगली रस्ता चौपदरीकरणाच्या कामास गती द्यावी सार्वजनिक बांधकाम राज्यमंत्री दत्तात्रय भरणे

बीओटी तत्वावरील कोल्हापूर ते सांगली रस्ता चौपदरीकरणाच्या कामास गती द्यावी
सार्वजनिक बांधकाम राज्यमंत्री दत्तात्रय भरणे

मुंबई/प्रतिनिधी : खाजगीकरणांतर्गत्‍ बांधा वापरा हस्तांतरित करावयाच्या तत्वावर करण्यात येणारे कोल्हापूर (शिरोली) ते सागंली रस्त्याच्या चौपदरीकरणाचे कामास गती द्यावी. शासनाची मान्यता घेऊन संबंधीत रस्त्यांचे काम तातडीने सुरू करण्यासाठी धोरण ठरविण्यात यावे असे सार्वजनिक बांधकाम राज्यमंत्री दत्तात्रय भरणे यांनी सांगितले.
बीओटी तत्वावर कोल्हापूर (शिरोली) ते सांगली रस्त्याच्या चौपदरीकरणासंदर्भात आज मंत्रालयात बैठकीचे आयोजन करण्यात आले होते. यावेळी राज्यमंत्री यांनी संबंधित अधिका-यांना सुचना दिल्या. या बैठकीत सार्वजनिक आरोग्य राज्यमंत्री राजेंद्र यड्रावकर, सार्वजनिक बांधकाम प्रादेशिक विभागाचे एस साळुंखे, राष्ट्रीय महामार्ग प्राधिकरणचे प्रकल्प व्यवस्थापक पंदरकर, अधिक्षक अभियंता एस. माने, भारतीय राष्‌टरीय राजमार्ग प्राधिकरणचे कार्यकारी व्यवस्थापक एम.के. वाठोरे, सार्वजनिक बांधकाम विभागाचे उपसचिव श्रीमती प्रज्ञा वाळके आदीसह संबंधित अधिकारी उपस्थित होते.
नुकत्याच शासनाच्या निर्णयानुसार संबंधित रस्त्याची लांबी राष्ट्रीय महामार्ग झाले असल्याने हे काम केंद्र शासनास हस्तांतरित करण्यात आले होते. हस्तांतरीत लांबीत राष्‌ट्रीय महामार्ग प्राधिकरणाकडून महामार्ग काँक्रीटीकरणाचे व सुधारण्याची कामे प्रगतीत असल्याची माहिती यावेळी अधिका-यांनी दिली.
संबंधित पुढील रस्त्याच्या चौपदरीकरणासंदर्भातील कामासाठी शासनाची तातडीने मान्यता घेऊन धोरण ठरविण्यात यावे. व या कामास गती द्यावी असे राज्यमंत्री भरणे यांनी सांगितले.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here

- Advertisment -

Most Popular

घोडावत विद्यापीठतील फार्मसी विभागाच्या विद्यार्थ्यांची नामांकित कंपनीमध्ये निवड

घोडावत विद्यापीठतील फार्मसी विभागाच्या विद्यार्थ्यांची नामांकित कंपनीमध्ये निवड किमया शिंदे व अरिहंत परमाज यांना साडेपाच लाखाचे पॅकेज अतिग्रे/प्रतिनिधी :संजय घोडावत विद्यापीठाने शिक्षण क्ष्रेत्रात अल्पावधीतच आपले नाव...

संजय घोडावत इन्स्टिट्यूटमध्ये डॉ. सुहास देशमुख यांचे विद्यार्थ्यांसाठी मार्गदर्शन कार्यक्रमाचे आयोजन

संजय घोडावत इन्स्टिट्यूटमध्ये डॉ. सुहास देशमुख यांचे विद्यार्थ्यांसाठी मार्गदर्शन कार्यक्रमाचे आयोजन कोल्हापूर/प्रतिनिधी : जागतिक युवा कौशल्य दिनाच्या निमित्ताने विविध कार्यक्रमांतर्गत डॉ. सुहास देशमुख, संचालक, राष्ट्रीय...

हेल्थ इन्श्युरन्स संकल्पनांचे स्पष्टीकरण

हेल्थ इन्श्युरन्स संकल्पनांचे स्पष्टीकरण श्री. भास्कर नेरुरकर हेड - हेल्थ ॲडमिनिस्ट्रेशन टीम, बजाज आलियान्झ जनरल इन्श्युरन्स. तांत्रिक डोमेन आणि कायदेशीर करार असल्यामुळे बहुतांश इन्श्युरन्स संकल्पना या...

केंद्रीय गृहमंत्री अमित शहा सीपीआर भूमिपूजन व जिल्हा बँक नूतन इमारतीच्या उद्घाटनासाठी कोल्हापुरात येणार

केंद्रीय गृहमंत्री अमित शहा सीपीआर भूमिपूजन व जिल्हा बँक नूतन इमारतीच्या उद्घाटनासाठी कोल्हापुरात येणार जुलै अखेरीस किंवा ऑगस्ट पहिल्या आठवड्यात होणार कार्यक्रम,दहा हजार वृक्ष लावण्याची...

Recent Comments