Friday, July 19, 2024
Home ताज्या कोल्हापूर विमानतळाच्या सर्वांगीण विकासासाठी खासदार संभाजीराजे छत्रपती यांचा सर्व स्तरांवर पाठपुरावा सुरू

कोल्हापूर विमानतळाच्या सर्वांगीण विकासासाठी खासदार संभाजीराजे छत्रपती यांचा सर्व स्तरांवर पाठपुरावा सुरू

कोल्हापूर विमानतळाच्या सर्वांगीण विकासासाठी खासदार संभाजीराजे छत्रपती यांचा सर्व स्तरांवर पाठपुरावा सुरू

कोल्हापूर/प्रतिनिधी : कोल्हापूर विमानतळाच्या सर्वांगीण विकासासाठी खासदार संभाजीराजे छत्रपती यांचा सर्व स्तरांवर पाठपुरावा सुरू आहे. मागील महिन्याच्या अखेरीस कोल्हापूर विमानतळ प्रशासनासोबत आढावा बैठक घेतली गेली होती. या बैठकीत विमानतळ विकासाबाबत रखडलेल्या प्रश्नांचा आढावा घेऊन संबंधित सर्व विभागांच्या अधिकाऱ्यांनी परस्परांत समन्वय ठेऊन सर्व कामे मार्गी लावण्यासाठी प्रयत्नशील राहावे, अशी सूचना केली होती.

दरम्यान जानेवारी महिन्यात खासदार संभाजीराजे छत्रपती यांनी विमानतळ प्रशासनासोबत बैठक घेऊन रखडलेल्या कामांचा आढावा घेतला होता व ही कामे लवकरात लवकर पूर्णत्वास नेण्यासाठी ज्या त्या विभागांसोबत बैठक लावणार असल्याचे सांगितले होते.
कोल्हापूर विमानतळावर नाईट लँडींग, कार्गो अशा सुविधा उपलब्ध व्हाव्यात यासाठी केंद्रीय स्तरावर खासदार संभाजीराजे छत्रपती यांचा पाठपुरावा सुरू आहे. याचाच भाग म्हणून केंद्रीय नागरी विमान उड्डाण संचालनालयाने कोल्हापूर विमानतळ विकासासाठी मंगळवार, दि. १६ मार्च २०२१ रोजी दिल्ली येथे बैठकीचे आयोजन केले असून खासदार संभाजीराजे छत्रपती व कोल्हापूरचे पालकमंत्री सतेज पाटील यांच्यासह खा.संजय मंडलिक व खा.धैर्यशिल माने तसेच कोल्हापूर विमानतळ संचालक कमलकुमार कटारिया यांना या बैठकीसाठी निमंत्रित करण्यात आले आहे. हि बैठक घेण्यासाठी खासदार संभाजीराजे छत्रपती विशेष प्रयत्नशील राहिले असून या बैठकीत कोल्हापूर विमानतळाच्या नाईट लँडिंग, कार्गो हब अशा अनेक सुविधांच्या परवानग्यांसाठी आग्रही राहणार असल्याचे खासदार संभाजीराजे यांनी सांगितले.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here

- Advertisment -

Most Popular

घोडावत विद्यापीठतील फार्मसी विभागाच्या विद्यार्थ्यांची नामांकित कंपनीमध्ये निवड

घोडावत विद्यापीठतील फार्मसी विभागाच्या विद्यार्थ्यांची नामांकित कंपनीमध्ये निवड किमया शिंदे व अरिहंत परमाज यांना साडेपाच लाखाचे पॅकेज अतिग्रे/प्रतिनिधी :संजय घोडावत विद्यापीठाने शिक्षण क्ष्रेत्रात अल्पावधीतच आपले नाव...

संजय घोडावत इन्स्टिट्यूटमध्ये डॉ. सुहास देशमुख यांचे विद्यार्थ्यांसाठी मार्गदर्शन कार्यक्रमाचे आयोजन

संजय घोडावत इन्स्टिट्यूटमध्ये डॉ. सुहास देशमुख यांचे विद्यार्थ्यांसाठी मार्गदर्शन कार्यक्रमाचे आयोजन कोल्हापूर/प्रतिनिधी : जागतिक युवा कौशल्य दिनाच्या निमित्ताने विविध कार्यक्रमांतर्गत डॉ. सुहास देशमुख, संचालक, राष्ट्रीय...

हेल्थ इन्श्युरन्स संकल्पनांचे स्पष्टीकरण

हेल्थ इन्श्युरन्स संकल्पनांचे स्पष्टीकरण श्री. भास्कर नेरुरकर हेड - हेल्थ ॲडमिनिस्ट्रेशन टीम, बजाज आलियान्झ जनरल इन्श्युरन्स. तांत्रिक डोमेन आणि कायदेशीर करार असल्यामुळे बहुतांश इन्श्युरन्स संकल्पना या...

केंद्रीय गृहमंत्री अमित शहा सीपीआर भूमिपूजन व जिल्हा बँक नूतन इमारतीच्या उद्घाटनासाठी कोल्हापुरात येणार

केंद्रीय गृहमंत्री अमित शहा सीपीआर भूमिपूजन व जिल्हा बँक नूतन इमारतीच्या उद्घाटनासाठी कोल्हापुरात येणार जुलै अखेरीस किंवा ऑगस्ट पहिल्या आठवड्यात होणार कार्यक्रम,दहा हजार वृक्ष लावण्याची...

Recent Comments