Tuesday, July 23, 2024
Home ताज्या भारतीय आयुर्विमा मंडळाचे विकासराव कागल कार्यालयाला १३ फेब्रुवारी रोजी भेट देणार

भारतीय आयुर्विमा मंडळाचे विकासराव कागल कार्यालयाला १३ फेब्रुवारी रोजी भेट देणार

भारतीय आयुर्विमा मंडळाचे विकासराव कागल कार्यालयाला १३ फेब्रुवारी रोजी भेट देणार

कोल्हापूर/प्रतिनिधी : १० नोव्हेंबर २०२० रोजी भारतीय आयुर्विमा मंडळाचे कागल येथे कार्यालय सुरू करण्यात आले आहे. या कार्यालयाने गेल्या तीन महिन्यात आघाडीची कामगिरी करून नावलौकिक मिळवलेला आहे. कार्यालयाची माहिती व कामकाज पाहण्यासाठी भारतीय आयुर्विमा महामंडळाचे झोनल मॅनेजर विकास राव हे १३ फेब्रुवारी रोजी कागल कार्यालयास सदिच्छा भेट देणार आहेत. यावेळी त्यांच्यासोबत कोल्हापूर डिव्हिजनचे मोघे,मार्केटिंग मॅनेजर श्री जगदिशा,सेल्स मॅनेजर गुळवणी आदी उपस्थित राहणार आहेत. यावेळी श्री विकास राव हे कागल मधील प्रतिनिधी व विकास अधिकारी यांना मार्गदर्शन करणार आहेत. अशी माहिती शाखा इन्चार्ज प्रशांत घाडगे यांनी प्रसिद्धी पत्रकाद्वारे दिली आहे.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here

- Advertisment -

Most Popular

मराठा क्रांती मोर्चाचे समन्वयक दिलीप पाटील यांचे निधन

मराठा क्रांती मोर्चाचे समन्वयक दिलीप पाटील यांचे निधन कोल्हापूर/प्रतिनिधी : मराठा क्रांती मोर्चाचे समन्वयक आणि न्यायालयाचे याचिका कर्ते दिलीप पाटील यांचे काल शनिवारी कराड नजीक...

सततच्या पर्जन्यवृष्टीमुळे पंचगंगा नदीची पाणी पातळी ३६ फुटावर

सततच्या पर्जन्यवृष्टीमुळे पंचगंगा नदीची पाणी पातळी ३६ फुटावर कोल्हापूर/२० जुलै (वार्ता.) - कोल्हापूर जिल्ह्याच्या धरणक्षेत्रात सातत्याने होणार्‍या पावसाने कृष्णा, वारणा, पंचगंगा, दूधगंगा या नद्यांच्या पाणी...

घोडावत विद्यापीठतील फार्मसी विभागाच्या विद्यार्थ्यांची नामांकित कंपनीमध्ये निवड

घोडावत विद्यापीठतील फार्मसी विभागाच्या विद्यार्थ्यांची नामांकित कंपनीमध्ये निवड किमया शिंदे व अरिहंत परमाज यांना साडेपाच लाखाचे पॅकेज अतिग्रे/प्रतिनिधी :संजय घोडावत विद्यापीठाने शिक्षण क्ष्रेत्रात अल्पावधीतच आपले नाव...

संजय घोडावत इन्स्टिट्यूटमध्ये डॉ. सुहास देशमुख यांचे विद्यार्थ्यांसाठी मार्गदर्शन कार्यक्रमाचे आयोजन

संजय घोडावत इन्स्टिट्यूटमध्ये डॉ. सुहास देशमुख यांचे विद्यार्थ्यांसाठी मार्गदर्शन कार्यक्रमाचे आयोजन कोल्हापूर/प्रतिनिधी : जागतिक युवा कौशल्य दिनाच्या निमित्ताने विविध कार्यक्रमांतर्गत डॉ. सुहास देशमुख, संचालक, राष्ट्रीय...

Recent Comments