Friday, July 19, 2024
Home ताज्या श्री अंबाबाईच्या किरणोत्सवाच्या दुसऱ्या दिवशी किरणे पोहोचली देवीच्या गुडघ्यापर्यंत

श्री अंबाबाईच्या किरणोत्सवाच्या दुसऱ्या दिवशी किरणे पोहोचली देवीच्या गुडघ्यापर्यंत

श्री अंबाबाईच्या किरणोत्सवाच्या दुसऱ्या दिवशी किरणे पोहोचली देवीच्या गुडघ्यापर्यंत

कोल्हापूर/प्रतिनिधी : श्री अंबाबाई चे किरणोत्सवाच्या दुसऱ्या दिवशी सायंकाळी ५ वाजून ४६ मिनिटांनी सूर्यकिरणे देवीच्या मूर्तीच्या गुडघ्यापर्यंत आली थंडीचे दिवस व ढगाळ वातावरणामुळे सूर्यकिरणांची तीव्रताही कमी जाणवली श्री अंबाबाई मंदिरात वर्षातून दोनदा किरणोत्सव सोहळा होतो या वर्षातील दुसरा किरणोत्सव सोहळा हा रविवारपासून सुरू झाला पहिल्या दिवशी किरणे पितळी उमर्यापर्यंत येउन लुप्त झाली होती. दुसऱ्या दिवशी सोमवारी या किरणांची तीव्रता चांगली होती त्यामुळे ती देवीचे गुडघ्यापर्यंत पोहोचली मंगळवारी ही किरणे देवीच्या कमरेपर्यंत येण्याची शक्यता आहे.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here

- Advertisment -

Most Popular

घोडावत विद्यापीठतील फार्मसी विभागाच्या विद्यार्थ्यांची नामांकित कंपनीमध्ये निवड

घोडावत विद्यापीठतील फार्मसी विभागाच्या विद्यार्थ्यांची नामांकित कंपनीमध्ये निवड किमया शिंदे व अरिहंत परमाज यांना साडेपाच लाखाचे पॅकेज अतिग्रे/प्रतिनिधी :संजय घोडावत विद्यापीठाने शिक्षण क्ष्रेत्रात अल्पावधीतच आपले नाव...

संजय घोडावत इन्स्टिट्यूटमध्ये डॉ. सुहास देशमुख यांचे विद्यार्थ्यांसाठी मार्गदर्शन कार्यक्रमाचे आयोजन

संजय घोडावत इन्स्टिट्यूटमध्ये डॉ. सुहास देशमुख यांचे विद्यार्थ्यांसाठी मार्गदर्शन कार्यक्रमाचे आयोजन कोल्हापूर/प्रतिनिधी : जागतिक युवा कौशल्य दिनाच्या निमित्ताने विविध कार्यक्रमांतर्गत डॉ. सुहास देशमुख, संचालक, राष्ट्रीय...

हेल्थ इन्श्युरन्स संकल्पनांचे स्पष्टीकरण

हेल्थ इन्श्युरन्स संकल्पनांचे स्पष्टीकरण श्री. भास्कर नेरुरकर हेड - हेल्थ ॲडमिनिस्ट्रेशन टीम, बजाज आलियान्झ जनरल इन्श्युरन्स. तांत्रिक डोमेन आणि कायदेशीर करार असल्यामुळे बहुतांश इन्श्युरन्स संकल्पना या...

केंद्रीय गृहमंत्री अमित शहा सीपीआर भूमिपूजन व जिल्हा बँक नूतन इमारतीच्या उद्घाटनासाठी कोल्हापुरात येणार

केंद्रीय गृहमंत्री अमित शहा सीपीआर भूमिपूजन व जिल्हा बँक नूतन इमारतीच्या उद्घाटनासाठी कोल्हापुरात येणार जुलै अखेरीस किंवा ऑगस्ट पहिल्या आठवड्यात होणार कार्यक्रम,दहा हजार वृक्ष लावण्याची...

Recent Comments