Friday, July 19, 2024
Home ताज्या पंचगंगा स्मशानभूमीची त्वरित दुरुस्ती करा - आमदार जयश्री जाधव

पंचगंगा स्मशानभूमीची त्वरित दुरुस्ती करा – आमदार जयश्री जाधव

पंचगंगा स्मशानभूमीची त्वरित दुरुस्ती करा – आमदार जयश्री जाधव

प्रशासक डॉ. कादंबरी बलकवडे यांना सूचना – स्मशानभूमीची केली पाहणी

कोल्हापूर/प्रतिनिधी : पंचगंगा स्मशानभूमीची त्वरित दुरुस्ती करून घ्यावी अशी सूचना आमदार जयश्री जाधव यांनी महापालिकेच्या प्रशासक डॉ. कादंबरी बलकवडे यांना दिली.पंचगंगा स्मशानभूमीची दुरवस्था झाली असून छतावरील पत्रे तुटल्याची माहिती मिळताच, आमदार जयश्री जाधव यांनी आज दुपारी अचानक स्मशानभूमीला भेट दिली. स्मशानभूमीची पाहणी करून, त्यांनी थेट प्रशासक बलकवडे यांच्याशी मोबाइलवर संपर्क साधला. स्मशानभूमीचे दुरावस्था झाली असताना, महापालिकेने त्याकडे केलेले दुर्लक्ष अक्षम्य आहे. छताच्या पत्र्यांमधून मोठ्या प्रमाणावर पावसाचे पाणी गळते. पाऊस सुरू आहे. त्यामुळे अंत्यविधीवेळी मोठ्या त्रासाला सामोरे जावे लागत आहे.
यामुळे स्मशानभूमीच्या छताची त्वरित दुरुस्ती करून घ्यावी अशी सूचना आमदार जाधव यांनी दिली.
येत्या दोन दिवसात स्मशानभूमीची दुरुस्ती करून घेण्यात येईल असे बलकवडे यांनी सांगितले.
तसेच स्मशानभूमी देखभाल-दुरुस्ती विभागाचे उपशहर अभियंता नारायण भोसले यांच्याशीही आमदार जाधव यांनी मोबाईलवर संपर्क साधला व स्मशानभूमीची दुरुस्ती लवकरात लवकर झाली पाहिजे. यासाठी सर्वतोपरी मदत करण्याचे आश्वासन आमदार जाधव यांनी दिले.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here

- Advertisment -

Most Popular

घोडावत विद्यापीठतील फार्मसी विभागाच्या विद्यार्थ्यांची नामांकित कंपनीमध्ये निवड

घोडावत विद्यापीठतील फार्मसी विभागाच्या विद्यार्थ्यांची नामांकित कंपनीमध्ये निवड किमया शिंदे व अरिहंत परमाज यांना साडेपाच लाखाचे पॅकेज अतिग्रे/प्रतिनिधी :संजय घोडावत विद्यापीठाने शिक्षण क्ष्रेत्रात अल्पावधीतच आपले नाव...

संजय घोडावत इन्स्टिट्यूटमध्ये डॉ. सुहास देशमुख यांचे विद्यार्थ्यांसाठी मार्गदर्शन कार्यक्रमाचे आयोजन

संजय घोडावत इन्स्टिट्यूटमध्ये डॉ. सुहास देशमुख यांचे विद्यार्थ्यांसाठी मार्गदर्शन कार्यक्रमाचे आयोजन कोल्हापूर/प्रतिनिधी : जागतिक युवा कौशल्य दिनाच्या निमित्ताने विविध कार्यक्रमांतर्गत डॉ. सुहास देशमुख, संचालक, राष्ट्रीय...

हेल्थ इन्श्युरन्स संकल्पनांचे स्पष्टीकरण

हेल्थ इन्श्युरन्स संकल्पनांचे स्पष्टीकरण श्री. भास्कर नेरुरकर हेड - हेल्थ ॲडमिनिस्ट्रेशन टीम, बजाज आलियान्झ जनरल इन्श्युरन्स. तांत्रिक डोमेन आणि कायदेशीर करार असल्यामुळे बहुतांश इन्श्युरन्स संकल्पना या...

केंद्रीय गृहमंत्री अमित शहा सीपीआर भूमिपूजन व जिल्हा बँक नूतन इमारतीच्या उद्घाटनासाठी कोल्हापुरात येणार

केंद्रीय गृहमंत्री अमित शहा सीपीआर भूमिपूजन व जिल्हा बँक नूतन इमारतीच्या उद्घाटनासाठी कोल्हापुरात येणार जुलै अखेरीस किंवा ऑगस्ट पहिल्या आठवड्यात होणार कार्यक्रम,दहा हजार वृक्ष लावण्याची...

Recent Comments