Friday, July 19, 2024
Home ताज्या वंचित घटकांमध्ये असलेल्या व्यक्तींना जिल्हा विधी सेवा प्राधिकरण कोल्हापूर या कार्यालयाकडून मोफत...

वंचित घटकांमध्ये असलेल्या व्यक्तींना जिल्हा विधी सेवा प्राधिकरण कोल्हापूर या कार्यालयाकडून मोफत विधी सेवा पुरविली जाणार

वंचित घटकांमध्ये असलेल्या व्यक्तींना जिल्हा विधी सेवा प्राधिकरण कोल्हापूर या कार्यालयाकडून मोफत विधी सेवा पुरविली जाणार

कोल्हापूर/प्रतिनिधी : मा.महाराष्ट विधी सेवा प्राधिकरण, मुंबई यांचे निकशानुसार वंचित घटकांमध्ये असलेल्या व्यक्तींना जिल्हा विधी सेवा प्राधिकरण कोल्हापूर या कार्यालयाकडून मोफत विधी सेवा पुरविणेत येते यामध्ये महिला,बालके, अनुसूचित जाती जमाती मधील व्यक्ती, अपंग व्यक्तींना आणि जर यांचे उत्पन्न रुपये तीन लाख पेक्षा कमी असलेल्या व्यक्तींना मोफत विधी सेवा पुरविली जाते. दिवाणी दावे फौजदारी खटले, कौटुंबिक वाद, कामगार न्यायालय, औद्योगिक न्यायालय, ग्राहक न्यायालय या सर्व ठिकाणी या कार्यालयातील विधीज्ञ काम करीत असतात आणि या साठी मा.महाराष्ट्र विधी सेवा प्राधिकरण, मुंबई यांनी खाली दिलेल्या तक्त्या नुसार मानधन अदा करते. सदरची माहिती प्रसिद्ध करणे करीता मा.श्रीमती व्ही.व्ही.जोशी, प्रमुख जिल्हा व सत्र न्यायाधीश तथा अध्यक्षा जिल्हा विधी सेवा प्राधिकरण आणि मा.श्री.पंकज देशपांडे सचिव जिल्हा विधी सेवा प्राधिकरण यांचे आदेश प्राप्त झाले आहेत.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here

- Advertisment -

Most Popular

घोडावत विद्यापीठतील फार्मसी विभागाच्या विद्यार्थ्यांची नामांकित कंपनीमध्ये निवड

घोडावत विद्यापीठतील फार्मसी विभागाच्या विद्यार्थ्यांची नामांकित कंपनीमध्ये निवड किमया शिंदे व अरिहंत परमाज यांना साडेपाच लाखाचे पॅकेज अतिग्रे/प्रतिनिधी :संजय घोडावत विद्यापीठाने शिक्षण क्ष्रेत्रात अल्पावधीतच आपले नाव...

संजय घोडावत इन्स्टिट्यूटमध्ये डॉ. सुहास देशमुख यांचे विद्यार्थ्यांसाठी मार्गदर्शन कार्यक्रमाचे आयोजन

संजय घोडावत इन्स्टिट्यूटमध्ये डॉ. सुहास देशमुख यांचे विद्यार्थ्यांसाठी मार्गदर्शन कार्यक्रमाचे आयोजन कोल्हापूर/प्रतिनिधी : जागतिक युवा कौशल्य दिनाच्या निमित्ताने विविध कार्यक्रमांतर्गत डॉ. सुहास देशमुख, संचालक, राष्ट्रीय...

हेल्थ इन्श्युरन्स संकल्पनांचे स्पष्टीकरण

हेल्थ इन्श्युरन्स संकल्पनांचे स्पष्टीकरण श्री. भास्कर नेरुरकर हेड - हेल्थ ॲडमिनिस्ट्रेशन टीम, बजाज आलियान्झ जनरल इन्श्युरन्स. तांत्रिक डोमेन आणि कायदेशीर करार असल्यामुळे बहुतांश इन्श्युरन्स संकल्पना या...

केंद्रीय गृहमंत्री अमित शहा सीपीआर भूमिपूजन व जिल्हा बँक नूतन इमारतीच्या उद्घाटनासाठी कोल्हापुरात येणार

केंद्रीय गृहमंत्री अमित शहा सीपीआर भूमिपूजन व जिल्हा बँक नूतन इमारतीच्या उद्घाटनासाठी कोल्हापुरात येणार जुलै अखेरीस किंवा ऑगस्ट पहिल्या आठवड्यात होणार कार्यक्रम,दहा हजार वृक्ष लावण्याची...

Recent Comments