Thursday, July 18, 2024
Home ताज्या कोल्हापूर स्टार लोकल मार्ट च्या पन्नासाव्या स्तोवर चे उद्घाटन

कोल्हापूर स्टार लोकल मार्ट च्या पन्नासाव्या स्तोवर चे उद्घाटन

कोल्हापूर स्टार लोकल मार्ट च्या पन्नासाव्या स्तोवर चे उद्घाटन

कोल्हापूर/प्रतिनिधी: संजय घोडावत ग्रुपच्या वतीने कोल्हापुरात विवेकानंद कॉलेजच्यासमोर स्टार लोकल मार्टचे नुकतेच उद्घाटन झाले. ५०व्या या स्टोअरचे उद्घाटन करताना कंपनीसाठी हा एक महत्त्वपूर्ण महिलाचा दगड असून आमची प्रगती ही संपूर्ण स्टार लोकल मार्ट कुटुंबाच्या प्रयत्नांचा आणि अखंड तेचा पुरावा आहे. स्टार लोकल मार्टने ग्राहकांच्या जीवनात बदल घडवून आणला आहे. अनेक ऑफर्स आणि डिस्काउंट या लोकल मार्केटमध्ये ग्राहकांना मिळणार आहेत. दिवसेंदिवस देशभरातील ग्राहकांचा खरेदी करण्याचा अनुभव चांगला व्हावा यासाठी आम्ही वचनबद्ध आहोत.असा विश्वास उद्घाटनप्रसंगी उद्योजक आणि चेअरमन संजय घोडावत यांनी व्यक्त केला. उत्कृष्ट सवलती, दर्जेदार उत्पादने, अतुलनीय अनुभवाचे खात्री तसेच उत्कृष्ट ग्राहक सेवा देणे हेच स्टार लोकल मार्टचे उद्दिष्ट आहे. २०२४ सालापर्यंत ३ हजार लोकल मार्ट विकसित करण्याचा आमचा मानस आहे. याद्वारे २५००० रोजगार निर्मिती करून रोजगारास चालना देणार असल्याचे श्रेणिक घोडावत यांनी सांगितले. यामुळे देशभरातील सर्व शहर व खेड्यांमध्ये स्टारची उत्पादने विस्तारित करण्यासाठी आम्ही कटिबद्ध आहोत. आमच्या सध्या 50 रिटेल स्टोअर्स मध्ये कोल्हापूर, पुणे, सांगली, इचलकरंजी, रत्नागिरी, मिरज, बेळगाव, बागलकोट या ठिकाणी किराणा सामान व इतर घरगुती गरजा यांच्या उच्च दर्जाच्या आणि कमी किमतीच्या दैनंदिन खरेदीसाठी वनस्टॉप शॉपिंग डेस्टिनेशन करण्याचा मानस आहे असेही श्रेणीक घोडावत यांनी सांगितले. उद्घाटनप्रसंगी विनायक भोसले यांच्यासह संजय घोडावत ग्रुपचे कर्मचारी उपस्थित होते.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here

- Advertisment -

Most Popular

घोडावत विद्यापीठतील फार्मसी विभागाच्या विद्यार्थ्यांची नामांकित कंपनीमध्ये निवड

घोडावत विद्यापीठतील फार्मसी विभागाच्या विद्यार्थ्यांची नामांकित कंपनीमध्ये निवड किमया शिंदे व अरिहंत परमाज यांना साडेपाच लाखाचे पॅकेज अतिग्रे/प्रतिनिधी :संजय घोडावत विद्यापीठाने शिक्षण क्ष्रेत्रात अल्पावधीतच आपले नाव...

संजय घोडावत इन्स्टिट्यूटमध्ये डॉ. सुहास देशमुख यांचे विद्यार्थ्यांसाठी मार्गदर्शन कार्यक्रमाचे आयोजन

संजय घोडावत इन्स्टिट्यूटमध्ये डॉ. सुहास देशमुख यांचे विद्यार्थ्यांसाठी मार्गदर्शन कार्यक्रमाचे आयोजन कोल्हापूर/प्रतिनिधी : जागतिक युवा कौशल्य दिनाच्या निमित्ताने विविध कार्यक्रमांतर्गत डॉ. सुहास देशमुख, संचालक, राष्ट्रीय...

हेल्थ इन्श्युरन्स संकल्पनांचे स्पष्टीकरण

हेल्थ इन्श्युरन्स संकल्पनांचे स्पष्टीकरण श्री. भास्कर नेरुरकर हेड - हेल्थ ॲडमिनिस्ट्रेशन टीम, बजाज आलियान्झ जनरल इन्श्युरन्स. तांत्रिक डोमेन आणि कायदेशीर करार असल्यामुळे बहुतांश इन्श्युरन्स संकल्पना या...

केंद्रीय गृहमंत्री अमित शहा सीपीआर भूमिपूजन व जिल्हा बँक नूतन इमारतीच्या उद्घाटनासाठी कोल्हापुरात येणार

केंद्रीय गृहमंत्री अमित शहा सीपीआर भूमिपूजन व जिल्हा बँक नूतन इमारतीच्या उद्घाटनासाठी कोल्हापुरात येणार जुलै अखेरीस किंवा ऑगस्ट पहिल्या आठवड्यात होणार कार्यक्रम,दहा हजार वृक्ष लावण्याची...

Recent Comments