Thursday, July 18, 2024
Home ताज्या महानगरपालिका शिक्षक पतसंस्थेची कर्जमर्यादा ३५ लाख

महानगरपालिका शिक्षक पतसंस्थेची कर्जमर्यादा ३५ लाख

महानगरपालिका शिक्षक पतसंस्थेची कर्जमर्यादा ३५ लाख

कोल्हापूर/प्रतिनिधी :कोल्हापूर महानगरपालिका प्राथमिक शिक्षक पतसंस्थेची कर्जमर्यादा ३५ लाख रुपये करण्याच्या उपविधीला ५८ व्या वार्षिक सर्वसाधारण सभेत मंजुरी दिल्याची माहिती सभापती संजय पाटील यांनी दिली.कोल्हापूर महानगरपालिका प्राथमिक शिक्षक सहकारी पतसंस्थेची ५८ सभा ऑनलाईन खेळीमेळीत पार पडली.
सभासदाने विचारलेल्या सर्व प्रश्नांची माहिती सेक्रेटरी सुधाकर सावंत,सभापती संजय पाटील, खजानिस उमेश देसाई यांनी दिली.यावेळी संस्थेचे भाग भांडवल दोन कोटी करणे. सभासद मयत झाल्यास त्यांच्या कर्जमाफीसाठी योजना,कर्ज मर्यादित वाढ करण्याचा उपविधी संस्थेच्या नावात बदल करण्याचा उपविधी,तसेच संस्थेने केलेल्या नवीन इमारतीच्या व्यवहाराच्या अनुषंगाने खर्चास तसेच अन्य सर्व विषयाला मंजुरी या सभेत सभासदांनी दिली.यावेळी उपसभापती मनोहर शिंदे, प्रकाश पाटील, संजय कडगावे,शिवराज नलवडे ,वसंत आडके,सुभाष धादवड, राजेंद्र गेंजगे,सरिता सुतार,आशालता काजर, विजय माळी,शकील भेंडवडे, विजय जाधव,उत्तम गुरव व सर्व स्टाफ उपस्थित होते.तंत्रस्नेही शिक्षक सुभाष माने व योगेश व्हटकर यांनी तांत्रिक बाजू पाहिली
आभार संस्थेचे खजानिस उमेश देसाई यांनी मानले.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here

- Advertisment -

Most Popular

घोडावत विद्यापीठतील फार्मसी विभागाच्या विद्यार्थ्यांची नामांकित कंपनीमध्ये निवड

घोडावत विद्यापीठतील फार्मसी विभागाच्या विद्यार्थ्यांची नामांकित कंपनीमध्ये निवड किमया शिंदे व अरिहंत परमाज यांना साडेपाच लाखाचे पॅकेज अतिग्रे/प्रतिनिधी :संजय घोडावत विद्यापीठाने शिक्षण क्ष्रेत्रात अल्पावधीतच आपले नाव...

संजय घोडावत इन्स्टिट्यूटमध्ये डॉ. सुहास देशमुख यांचे विद्यार्थ्यांसाठी मार्गदर्शन कार्यक्रमाचे आयोजन

संजय घोडावत इन्स्टिट्यूटमध्ये डॉ. सुहास देशमुख यांचे विद्यार्थ्यांसाठी मार्गदर्शन कार्यक्रमाचे आयोजन कोल्हापूर/प्रतिनिधी : जागतिक युवा कौशल्य दिनाच्या निमित्ताने विविध कार्यक्रमांतर्गत डॉ. सुहास देशमुख, संचालक, राष्ट्रीय...

हेल्थ इन्श्युरन्स संकल्पनांचे स्पष्टीकरण

हेल्थ इन्श्युरन्स संकल्पनांचे स्पष्टीकरण श्री. भास्कर नेरुरकर हेड - हेल्थ ॲडमिनिस्ट्रेशन टीम, बजाज आलियान्झ जनरल इन्श्युरन्स. तांत्रिक डोमेन आणि कायदेशीर करार असल्यामुळे बहुतांश इन्श्युरन्स संकल्पना या...

केंद्रीय गृहमंत्री अमित शहा सीपीआर भूमिपूजन व जिल्हा बँक नूतन इमारतीच्या उद्घाटनासाठी कोल्हापुरात येणार

केंद्रीय गृहमंत्री अमित शहा सीपीआर भूमिपूजन व जिल्हा बँक नूतन इमारतीच्या उद्घाटनासाठी कोल्हापुरात येणार जुलै अखेरीस किंवा ऑगस्ट पहिल्या आठवड्यात होणार कार्यक्रम,दहा हजार वृक्ष लावण्याची...

Recent Comments