Tuesday, July 23, 2024
Home ताज्या वक्फ बोर्डाची उद्या २५ रोजी कार्यशाळा कोल्हापूरमध्ये

वक्फ बोर्डाची उद्या २५ रोजी कार्यशाळा कोल्हापूरमध्ये

वक्फ बोर्डाची उद्या २५ रोजी कार्यशाळा कोल्हापूरमध्ये

कोल्हापूर/प्रतिनिधी : उद्या शनिवार दिनांक -२५ सप्टेंबर २०२१ इ.रोजी मुस्लिम बोर्डिंग हॉल दसरा चौक ,कोल्हापूर येथे सकाळी १० ते ४ वक्फ बोर्डाच्या कार्यशाळेचे आयोजन करण्यात आले आहे.सदर कार्यशाळेमध्ये मस्जिद, मदरसा, दर्गा व कब्रस्तान असणाऱ्या संस्थांची वादविवाद रहीत जी प्रकरणे वक्फ बोर्डामध्ये प्रलंबित आहेत. त्यामधील कागदपत्रांची पूर्तता करणे, नोंदणी प्रस्ताव दाखल करणे ,संस्थांची स्कीम दाखल करणे ,प्रलंबित स्कीम व बदल अर्जामधील अपुऱ्या कागदपत्रांची पूर्तता करणे इत्यादी. बाबी सदर कार्यशाळेमध्ये होणार असून कार्यशाळेचे अध्यक्ष म्हणून महाराष्ट्र राज्य वक्फ मंडळ औरंगाबादचे मुख्य कार्यकारी अधिकारी तसेच विभागीय वक्फ अधिकारी पुणे हे स्वतः उपस्थित असणार आहेत. तरी कोल्हापूर जिल्ह्यातील सर्व वक्‍फ संस्थांचा एक प्रतिनिधी सर्व दप्तर निशी कार्यशाळेमध्ये यावा व सदर कार्यशाळेचा सर्व वक्फ संस्थांनी लाभ घ्यावा असे आवाहन कार्यक्रमाचे संयोजक
अॅड. जावेद एम फुलवालेे ,अॅड .इम्रान इनामदार ,मुस्लिम बोर्डिंगचे चेअरमन ,गणी आजरेकर, प्रशासक कादर मलबारी, ऍड खदिजा सनदी, ऍड .सैफ फकीर यांनी केले आहे . उपस्थित राहणा-यांना कोवीड नियमांचे पालन करणे बंधनकारक राहणार आहे.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here

- Advertisment -

Most Popular

मराठा क्रांती मोर्चाचे समन्वयक दिलीप पाटील यांचे निधन

मराठा क्रांती मोर्चाचे समन्वयक दिलीप पाटील यांचे निधन कोल्हापूर/प्रतिनिधी : मराठा क्रांती मोर्चाचे समन्वयक आणि न्यायालयाचे याचिका कर्ते दिलीप पाटील यांचे काल शनिवारी कराड नजीक...

सततच्या पर्जन्यवृष्टीमुळे पंचगंगा नदीची पाणी पातळी ३६ फुटावर

सततच्या पर्जन्यवृष्टीमुळे पंचगंगा नदीची पाणी पातळी ३६ फुटावर कोल्हापूर/२० जुलै (वार्ता.) - कोल्हापूर जिल्ह्याच्या धरणक्षेत्रात सातत्याने होणार्‍या पावसाने कृष्णा, वारणा, पंचगंगा, दूधगंगा या नद्यांच्या पाणी...

घोडावत विद्यापीठतील फार्मसी विभागाच्या विद्यार्थ्यांची नामांकित कंपनीमध्ये निवड

घोडावत विद्यापीठतील फार्मसी विभागाच्या विद्यार्थ्यांची नामांकित कंपनीमध्ये निवड किमया शिंदे व अरिहंत परमाज यांना साडेपाच लाखाचे पॅकेज अतिग्रे/प्रतिनिधी :संजय घोडावत विद्यापीठाने शिक्षण क्ष्रेत्रात अल्पावधीतच आपले नाव...

संजय घोडावत इन्स्टिट्यूटमध्ये डॉ. सुहास देशमुख यांचे विद्यार्थ्यांसाठी मार्गदर्शन कार्यक्रमाचे आयोजन

संजय घोडावत इन्स्टिट्यूटमध्ये डॉ. सुहास देशमुख यांचे विद्यार्थ्यांसाठी मार्गदर्शन कार्यक्रमाचे आयोजन कोल्हापूर/प्रतिनिधी : जागतिक युवा कौशल्य दिनाच्या निमित्ताने विविध कार्यक्रमांतर्गत डॉ. सुहास देशमुख, संचालक, राष्ट्रीय...

Recent Comments