Tuesday, July 23, 2024
Home ताज्या मुंबईच्या महापौर माननीय सौ. किशोरीताई पेडणेकर यांनी इयत्ता दहावी आणि बारावीच्या विद्यार्थ्यांसाठी...

मुंबईच्या महापौर माननीय सौ. किशोरीताई पेडणेकर यांनी इयत्ता दहावी आणि बारावीच्या विद्यार्थ्यांसाठी एक महत्त्वपूर्ण घोषणा

मुंबईच्या महापौर माननीय सौ. किशोरीताई पेडणेकर यांनी इयत्ता दहावी आणि बारावीच्या विद्यार्थ्यांसाठी एक महत्त्वपूर्ण घोषणा

मुंबई/प्रतिनिधी : मुंबईच्या महापौर माननीय सौ. किशोरीताई पेडणेकर यांनी आज इयत्ता दहावी आणि बारावीच्या विद्यार्थ्यांसाठी एक कूपन कोड(“MumbaiMayor”) घोषित केला आहे. या कूपन कोडच्या माध्यमातून विद्यार्थ्यांना व
Quill – The Padhai App या ॲपवर उपलब्ध असणारे इयत्ता दहावी व बारावीचे शैक्षणिक साहित्य मोफत उपलब्ध होणार आहे. तसेच राज्य शैक्षणिक संशोधन व प्रशिक्षण परिषदेने(SCERT) अपलोड केलेल्या प्रश्नपेढीची उत्तरे देखील येथे मोफत उपलब्ध आहेत.
हे ॲप टार्गेट प्रकाशनाने विकसित केलेले असून सध्या या ॲपचे एक लाखाहून अधिक सबस्क्रायबर आहेत. डॉ. कल्पना गंगारामाणी यांनी २००६ मध्ये शिक्षणाद्वारे विद्यार्थ्याचे आयुष्य बदलून टाकण्याच्या उद्देशाने टार्गेट प्रकाशनाची स्थापना केली. आजमितीला दोनशेहून अधिक कर्मचारी संख्या असलेले टार्गेट प्रकाशन आपल्या शैक्षणिक उत्पादनांच्या माध्यमातून दर वर्षी लाखो विद्यार्थ्यांशी जोडले जात आहे.
हे मुंबईतील एक अग्रगण्य प्रकाशन असून पूर्व प्राथमिक ते पदव्युत्तर पातळीपर्यंतच्या अनेक विषयांवर मिळून त्यांची ६०० हून अधिक पुस्तके आहेत.यामध्ये बोर्डाच्या शालेय व महाविद्यालयीन अभ्यासक्रमासोबतच स्पर्धा परीक्षांची पुस्तके देखील समाविष्ट आहेत.
आजच Quill – The Padhai App डाउनलोड करा आणि त्याचा अधिकाधिक फायदा मिळवा.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here

- Advertisment -

Most Popular

मराठा क्रांती मोर्चाचे समन्वयक दिलीप पाटील यांचे निधन

मराठा क्रांती मोर्चाचे समन्वयक दिलीप पाटील यांचे निधन कोल्हापूर/प्रतिनिधी : मराठा क्रांती मोर्चाचे समन्वयक आणि न्यायालयाचे याचिका कर्ते दिलीप पाटील यांचे काल शनिवारी कराड नजीक...

सततच्या पर्जन्यवृष्टीमुळे पंचगंगा नदीची पाणी पातळी ३६ फुटावर

सततच्या पर्जन्यवृष्टीमुळे पंचगंगा नदीची पाणी पातळी ३६ फुटावर कोल्हापूर/२० जुलै (वार्ता.) - कोल्हापूर जिल्ह्याच्या धरणक्षेत्रात सातत्याने होणार्‍या पावसाने कृष्णा, वारणा, पंचगंगा, दूधगंगा या नद्यांच्या पाणी...

घोडावत विद्यापीठतील फार्मसी विभागाच्या विद्यार्थ्यांची नामांकित कंपनीमध्ये निवड

घोडावत विद्यापीठतील फार्मसी विभागाच्या विद्यार्थ्यांची नामांकित कंपनीमध्ये निवड किमया शिंदे व अरिहंत परमाज यांना साडेपाच लाखाचे पॅकेज अतिग्रे/प्रतिनिधी :संजय घोडावत विद्यापीठाने शिक्षण क्ष्रेत्रात अल्पावधीतच आपले नाव...

संजय घोडावत इन्स्टिट्यूटमध्ये डॉ. सुहास देशमुख यांचे विद्यार्थ्यांसाठी मार्गदर्शन कार्यक्रमाचे आयोजन

संजय घोडावत इन्स्टिट्यूटमध्ये डॉ. सुहास देशमुख यांचे विद्यार्थ्यांसाठी मार्गदर्शन कार्यक्रमाचे आयोजन कोल्हापूर/प्रतिनिधी : जागतिक युवा कौशल्य दिनाच्या निमित्ताने विविध कार्यक्रमांतर्गत डॉ. सुहास देशमुख, संचालक, राष्ट्रीय...

Recent Comments