Friday, July 19, 2024
Home ताज्या महास्वच्छता अभियानाचा उद्या १०० वा रविवार

महास्वच्छता अभियानाचा उद्या १०० वा रविवार

महास्वच्छता अभियानाचा उद्या १०० वा रविवार

कोल्हापूर/प्रतिनिधी : शहरामध्ये महास्वच्छता अभियानात विविध सेवाभावी संस्थेचे कार्यकर्ते, महापालिकेचे अधिकारी, कर्मचारी व नागरीकयांनी सोशल डिस्टंस ठेवून महास्वच्छता मोहिमेत आतापर्यंत  सहभाग  नोंदविला आहे. या महास्वच्छता मोहिमेचा येत्या रविवार दि.२८ मार्च २०२१ रोजी १०० वा रविवार असून या महास्वच्छता अभियानामध्ये कोल्हापूराती शहरावासीयांनी, सामाजिक संस्थेंनी सहभागी व्हावे असे आवाहन प्रशासक डॉ.कादंबरी  बलकवडे यांनी केले आहे.
सदरची स्वच्छता मोहिम तावडे हॉटेल ते मार्केट यार्ड मेनरोड, रंकाळा टॉवर, राजाराम बंधारा, इराणी खण, यल्लमा मंदीर, महालक्ष्मी मंदीर, छ. शाहुमहाराज समाधी स्थळ संपुर्ण परिसर, पंचगंगा नदी घाट परिसर, शिवाजी ‍विद्यापीठ मेन रोड, कोटितिर्थी तलाव, रेल्वेस्टेशन समोरील संपुर्ण परिसर व तांबट कमान या ठिकाणी रविवारी राबविण्यात येणार आहे.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here

- Advertisment -

Most Popular

घोडावत विद्यापीठतील फार्मसी विभागाच्या विद्यार्थ्यांची नामांकित कंपनीमध्ये निवड

घोडावत विद्यापीठतील फार्मसी विभागाच्या विद्यार्थ्यांची नामांकित कंपनीमध्ये निवड किमया शिंदे व अरिहंत परमाज यांना साडेपाच लाखाचे पॅकेज अतिग्रे/प्रतिनिधी :संजय घोडावत विद्यापीठाने शिक्षण क्ष्रेत्रात अल्पावधीतच आपले नाव...

संजय घोडावत इन्स्टिट्यूटमध्ये डॉ. सुहास देशमुख यांचे विद्यार्थ्यांसाठी मार्गदर्शन कार्यक्रमाचे आयोजन

संजय घोडावत इन्स्टिट्यूटमध्ये डॉ. सुहास देशमुख यांचे विद्यार्थ्यांसाठी मार्गदर्शन कार्यक्रमाचे आयोजन कोल्हापूर/प्रतिनिधी : जागतिक युवा कौशल्य दिनाच्या निमित्ताने विविध कार्यक्रमांतर्गत डॉ. सुहास देशमुख, संचालक, राष्ट्रीय...

हेल्थ इन्श्युरन्स संकल्पनांचे स्पष्टीकरण

हेल्थ इन्श्युरन्स संकल्पनांचे स्पष्टीकरण श्री. भास्कर नेरुरकर हेड - हेल्थ ॲडमिनिस्ट्रेशन टीम, बजाज आलियान्झ जनरल इन्श्युरन्स. तांत्रिक डोमेन आणि कायदेशीर करार असल्यामुळे बहुतांश इन्श्युरन्स संकल्पना या...

केंद्रीय गृहमंत्री अमित शहा सीपीआर भूमिपूजन व जिल्हा बँक नूतन इमारतीच्या उद्घाटनासाठी कोल्हापुरात येणार

केंद्रीय गृहमंत्री अमित शहा सीपीआर भूमिपूजन व जिल्हा बँक नूतन इमारतीच्या उद्घाटनासाठी कोल्हापुरात येणार जुलै अखेरीस किंवा ऑगस्ट पहिल्या आठवड्यात होणार कार्यक्रम,दहा हजार वृक्ष लावण्याची...

Recent Comments