Thursday, July 18, 2024
Home ताज्या कागल तालुक्यात महाविकास आघाडीला घवघवीत यश नविद मुश्रीफ यांनी मानले आभार

कागल तालुक्यात महाविकास आघाडीला घवघवीत यश नविद मुश्रीफ यांनी मानले आभार

कागल तालुक्यात महाविकास आघाडीला घवघवीत यश नविद मुश्रीफ यांनी मानले आभार

कोल्हापूर/प्रतिनिधी : कागल तालुक्यातील ग्रामपंचायत निवडणुकीचे निकाल जाहिर झाले असून ५३ पैकी ५० सरपंच महाविकास आघाडीचे होणार, जनतेने महाविकास आघाडीच्या उमेदवारांना भरघोस मताने विजयी केले. ही अतिशय आनंदाची बाब आहे. सर्व विजयी उमेदवारांचे हार्दिक अभिनंदन. आपापल्या गावाच्या विकासासाठी सर्वजण निश्चितच सक्रीय असतील हा विश्वास आहे.
आपण सर्वजणांनी मतदान करुन लोकशाहीचे संवर्धन करण्यात हातभार लावला याबद्दल मतदारांचे मनापासून आभार. याशिवाय संपूर्ण मतदान प्रक्रिया सुरळीत पार पाडण्यासाठी सक्रीय काम करणाऱ्या महाविकास आघाडीच्या कार्यकर्त्यांचेही नविद मुश्रीफ यांनी मानले मनापासून आभार.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here

- Advertisment -

Most Popular

घोडावत विद्यापीठतील फार्मसी विभागाच्या विद्यार्थ्यांची नामांकित कंपनीमध्ये निवड

घोडावत विद्यापीठतील फार्मसी विभागाच्या विद्यार्थ्यांची नामांकित कंपनीमध्ये निवड किमया शिंदे व अरिहंत परमाज यांना साडेपाच लाखाचे पॅकेज अतिग्रे/प्रतिनिधी :संजय घोडावत विद्यापीठाने शिक्षण क्ष्रेत्रात अल्पावधीतच आपले नाव...

संजय घोडावत इन्स्टिट्यूटमध्ये डॉ. सुहास देशमुख यांचे विद्यार्थ्यांसाठी मार्गदर्शन कार्यक्रमाचे आयोजन

संजय घोडावत इन्स्टिट्यूटमध्ये डॉ. सुहास देशमुख यांचे विद्यार्थ्यांसाठी मार्गदर्शन कार्यक्रमाचे आयोजन कोल्हापूर/प्रतिनिधी : जागतिक युवा कौशल्य दिनाच्या निमित्ताने विविध कार्यक्रमांतर्गत डॉ. सुहास देशमुख, संचालक, राष्ट्रीय...

हेल्थ इन्श्युरन्स संकल्पनांचे स्पष्टीकरण

हेल्थ इन्श्युरन्स संकल्पनांचे स्पष्टीकरण श्री. भास्कर नेरुरकर हेड - हेल्थ ॲडमिनिस्ट्रेशन टीम, बजाज आलियान्झ जनरल इन्श्युरन्स. तांत्रिक डोमेन आणि कायदेशीर करार असल्यामुळे बहुतांश इन्श्युरन्स संकल्पना या...

केंद्रीय गृहमंत्री अमित शहा सीपीआर भूमिपूजन व जिल्हा बँक नूतन इमारतीच्या उद्घाटनासाठी कोल्हापुरात येणार

केंद्रीय गृहमंत्री अमित शहा सीपीआर भूमिपूजन व जिल्हा बँक नूतन इमारतीच्या उद्घाटनासाठी कोल्हापुरात येणार जुलै अखेरीस किंवा ऑगस्ट पहिल्या आठवड्यात होणार कार्यक्रम,दहा हजार वृक्ष लावण्याची...

Recent Comments