Friday, July 19, 2024
Home ताज्या दूध संस्‍था पदाधिका-यांनी दूध उत्‍पादकांचे हित समोर ठेवून कारभार करावा...  माजी आमदार...

दूध संस्‍था पदाधिका-यांनी दूध उत्‍पादकांचे हित समोर ठेवून कारभार करावा…  माजी आमदार श्री. महादेवराव महाडिक   

दूध संस्‍था पदाधिका-यांनी दूध उत्‍पादकांचे हित समोर ठेवून कारभार करावा…
 माजी आमदार श्री. महादेवराव महाडिक

कोल्‍हापूर/प्रतिनिधी : पन्‍हाळा व शिरोळ तालुक्‍यातील दूध संस्‍थांना नोंदणी प्रमाणपत्राचे वितरण गोकुळच्‍या ताराबाई पार्क कार्यालयात करत असताना ते बोलत होते. सोबत सहा. निबंधक दुग्‍ध गजेंद्र देशमुख होते. गोकुळने संस्‍था व दूध उत्‍पादक समोर ठेवून त्‍यांच्‍या हिताचा कारभार केला असुन प्राथमिक दूध संस्‍था पदाधिका-यांनी संस्‍थेबारोबर दूध उत्‍पादकांचे हित समोर ठेवून कारभार करावे असे अवाहन माजी आमदार महादेवराव महाडिक यांनी केले. यावेळी पन्‍हाळा तालुक्‍यातील श्री.मेढेश्‍वर सह दूध व्‍याव संस्‍था मर्या., माजगांव,  यांच्‍यासह शिरोळ तालुक्‍यातील सहा संस्‍थाना नोंदणी प्रमाणपत्र वाटप करण्‍यात आले. याप्रसंगी रघुनाथ पाटील चिखलीकर,अजित शहापुरे, महेश पाटील, मोहन दिंडे, जनसंपर्क अधिकारी पी.आर.पाटील यांच्‍यासह दूध संस्‍थाचे प्रतिनिधी उपस्थित होते.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here

- Advertisment -

Most Popular

घोडावत विद्यापीठतील फार्मसी विभागाच्या विद्यार्थ्यांची नामांकित कंपनीमध्ये निवड

घोडावत विद्यापीठतील फार्मसी विभागाच्या विद्यार्थ्यांची नामांकित कंपनीमध्ये निवड किमया शिंदे व अरिहंत परमाज यांना साडेपाच लाखाचे पॅकेज अतिग्रे/प्रतिनिधी :संजय घोडावत विद्यापीठाने शिक्षण क्ष्रेत्रात अल्पावधीतच आपले नाव...

संजय घोडावत इन्स्टिट्यूटमध्ये डॉ. सुहास देशमुख यांचे विद्यार्थ्यांसाठी मार्गदर्शन कार्यक्रमाचे आयोजन

संजय घोडावत इन्स्टिट्यूटमध्ये डॉ. सुहास देशमुख यांचे विद्यार्थ्यांसाठी मार्गदर्शन कार्यक्रमाचे आयोजन कोल्हापूर/प्रतिनिधी : जागतिक युवा कौशल्य दिनाच्या निमित्ताने विविध कार्यक्रमांतर्गत डॉ. सुहास देशमुख, संचालक, राष्ट्रीय...

हेल्थ इन्श्युरन्स संकल्पनांचे स्पष्टीकरण

हेल्थ इन्श्युरन्स संकल्पनांचे स्पष्टीकरण श्री. भास्कर नेरुरकर हेड - हेल्थ ॲडमिनिस्ट्रेशन टीम, बजाज आलियान्झ जनरल इन्श्युरन्स. तांत्रिक डोमेन आणि कायदेशीर करार असल्यामुळे बहुतांश इन्श्युरन्स संकल्पना या...

केंद्रीय गृहमंत्री अमित शहा सीपीआर भूमिपूजन व जिल्हा बँक नूतन इमारतीच्या उद्घाटनासाठी कोल्हापुरात येणार

केंद्रीय गृहमंत्री अमित शहा सीपीआर भूमिपूजन व जिल्हा बँक नूतन इमारतीच्या उद्घाटनासाठी कोल्हापुरात येणार जुलै अखेरीस किंवा ऑगस्ट पहिल्या आठवड्यात होणार कार्यक्रम,दहा हजार वृक्ष लावण्याची...

Recent Comments