Friday, July 19, 2024
Home ताज्या माजी केंद्रीय गृहमंत्री सुशिलकुमार शिंदे यांच्या हस्ते शुक्रवारी डॉ . वि.ह. वझे...

माजी केंद्रीय गृहमंत्री सुशिलकुमार शिंदे यांच्या हस्ते शुक्रवारी डॉ . वि.ह. वझे मार्गाचे नामकरण श्रीमंत छत्रपती शाहू महाराज , पालकमंत्री सतेज पाटील यांच्यासह मान्यवरांची उपस्थिती

माजी केंद्रीय गृहमंत्री सुशिलकुमार शिंदे यांच्या हस्ते शुक्रवारी डॉ . वि.ह. वझे मार्गाचे नामकरण श्रीमंत छत्रपती शाहू महाराज , पालकमंत्री सतेज पाटील यांच्यासह मान्यवरांची उपस्थिती

कोल्हापूर/प्रतिनिधी : कोल्हापूर महानगरपालिकेने मानपत्र देऊन सन्मानित केलेले सुप्रसिद्ध शल्यविशारद धन्वंतरी डॉ . वि.ह. वझे यांचे नाव हेडपोस्ट ऑफिस बावडा ते पितळी गणपती मंदिर ताराबाई पार्क या रस्त्यास देण्याचा ठराव महानगरपालिकेने केला आहे . शुक्रवारी दि.१८ डिसेंबर रोजी माजी केंद्रीय गृहमंत्री सुशिलकुमार शिंदे यांच्या हस्ते आणि श्रीमंत छत्रपती शाहू महाराज यांच्या अध्यक्षतेखाली हा सोहळा सायंकाळी साडेचार वाजता पितळी गणपती चौकात संपन्न होणा आहे . पालकमंत्री सतेज पाटील यांच्यासह महापौर सौ . निलोफर आजरेकर , आयुक्त डॉ . कादंबरी बलकवडे , आ . चंद्रकांत जाधव , आ . ऋतुराज पाटील यांचीही यावेळी प्रमुख उपस्थिती असणार आहे .
यावेळी चेंबर ऑफ कॉमर्सचे माजी अध्यक्ष आनंद माने , शिवसेना जिल्हाध्यक्ष संजय पवार , महानगरपालिका गटनेता शारंगधर देशमुख , अतिरिक्त आयुक्त नितीन देसाई . शहर अभियंता नेत्रदिप सरनोबत आदी मान्यवरही या सोहळ्यास उपस्थित राहणार आहेत . तरी या सोहळ्यास स्वनी उपस्थित रहावे असे आवाहन संयोजक माजी उपमहापौर अर्जुन माने आणि डॉ . गिरीष वझे यांनी संयोजकांच्यावतीने केले आहे .

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here

- Advertisment -

Most Popular

घोडावत विद्यापीठतील फार्मसी विभागाच्या विद्यार्थ्यांची नामांकित कंपनीमध्ये निवड

घोडावत विद्यापीठतील फार्मसी विभागाच्या विद्यार्थ्यांची नामांकित कंपनीमध्ये निवड किमया शिंदे व अरिहंत परमाज यांना साडेपाच लाखाचे पॅकेज अतिग्रे/प्रतिनिधी :संजय घोडावत विद्यापीठाने शिक्षण क्ष्रेत्रात अल्पावधीतच आपले नाव...

संजय घोडावत इन्स्टिट्यूटमध्ये डॉ. सुहास देशमुख यांचे विद्यार्थ्यांसाठी मार्गदर्शन कार्यक्रमाचे आयोजन

संजय घोडावत इन्स्टिट्यूटमध्ये डॉ. सुहास देशमुख यांचे विद्यार्थ्यांसाठी मार्गदर्शन कार्यक्रमाचे आयोजन कोल्हापूर/प्रतिनिधी : जागतिक युवा कौशल्य दिनाच्या निमित्ताने विविध कार्यक्रमांतर्गत डॉ. सुहास देशमुख, संचालक, राष्ट्रीय...

हेल्थ इन्श्युरन्स संकल्पनांचे स्पष्टीकरण

हेल्थ इन्श्युरन्स संकल्पनांचे स्पष्टीकरण श्री. भास्कर नेरुरकर हेड - हेल्थ ॲडमिनिस्ट्रेशन टीम, बजाज आलियान्झ जनरल इन्श्युरन्स. तांत्रिक डोमेन आणि कायदेशीर करार असल्यामुळे बहुतांश इन्श्युरन्स संकल्पना या...

केंद्रीय गृहमंत्री अमित शहा सीपीआर भूमिपूजन व जिल्हा बँक नूतन इमारतीच्या उद्घाटनासाठी कोल्हापुरात येणार

केंद्रीय गृहमंत्री अमित शहा सीपीआर भूमिपूजन व जिल्हा बँक नूतन इमारतीच्या उद्घाटनासाठी कोल्हापुरात येणार जुलै अखेरीस किंवा ऑगस्ट पहिल्या आठवड्यात होणार कार्यक्रम,दहा हजार वृक्ष लावण्याची...

Recent Comments