Tuesday, July 23, 2024
Home ताज्या कोल्हापूर महापालिकेच्या निवडणुकीचे वाजले बिगुल

कोल्हापूर महापालिकेच्या निवडणुकीचे वाजले बिगुल

कोल्हापूर महापालिकेच्या निवडणुकीचे वाजले बिगुल

कोल्हापूर/प्रतिनिधी : कोल्हापूर महानगरपालिकेच्या निवडणूक वाजल्यापासून नगरसेवक पदाची निवडणूक लवकरच होत आहे त्यासाठी ची आरक्षण सोडत कार्यक्रम जाहीर झाला असून येत्या 21 डिसेंबरला आरक्षण सोडत होणार आहे कोल्हापूर महानगरपालिकेमध्ये काँग्रेस राष्ट्रवादी आणि शिवसेना यांची सत्ता आहे तर विरोधी गटात ताराराणी आघाडी आणि भारतीय जनता पक्ष यांचे नगरसेवक आहेत त्यामुळे होऊ घातलेल्या निवडणुकीत काँग्रेस राष्ट्रवादी आणि शिवसेना पक्ष एकत्र आलेले महा विकास आघाडी आणि विरोधी गटातील आघाडी आणि भारतीय जनता पक्ष यांच्याशी होणार आहे निवडणुकीची तयारी सुरू झाली असून लवकरच निवडणुकीचा कार्यक्रम जाहीर होणार आहे.२१ डिसेंबर रोजी होणार आरक्षण सोडत होणार आहे तर ८१ प्रभागात रंगणार अटीतटीची निवडणुकीची लढत होणार आहे. महाविकास आघाडी विरोधात भाजप अशी होणार लढत होणार असून केशवराव भोसले नाट्यगृह येथे सकाळी ११ वाजता ही आरक्षण सोडत जाहीर होणार आहे.तर २३ डिसेंबर ते ४ जानेवारी पर्यंत यावर हरकती व सूचना मागवून त्यानंतर अंतिम आरक्षण घोषणा होणार आहे.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here

- Advertisment -

Most Popular

मराठा क्रांती मोर्चाचे समन्वयक दिलीप पाटील यांचे निधन

मराठा क्रांती मोर्चाचे समन्वयक दिलीप पाटील यांचे निधन कोल्हापूर/प्रतिनिधी : मराठा क्रांती मोर्चाचे समन्वयक आणि न्यायालयाचे याचिका कर्ते दिलीप पाटील यांचे काल शनिवारी कराड नजीक...

सततच्या पर्जन्यवृष्टीमुळे पंचगंगा नदीची पाणी पातळी ३६ फुटावर

सततच्या पर्जन्यवृष्टीमुळे पंचगंगा नदीची पाणी पातळी ३६ फुटावर कोल्हापूर/२० जुलै (वार्ता.) - कोल्हापूर जिल्ह्याच्या धरणक्षेत्रात सातत्याने होणार्‍या पावसाने कृष्णा, वारणा, पंचगंगा, दूधगंगा या नद्यांच्या पाणी...

घोडावत विद्यापीठतील फार्मसी विभागाच्या विद्यार्थ्यांची नामांकित कंपनीमध्ये निवड

घोडावत विद्यापीठतील फार्मसी विभागाच्या विद्यार्थ्यांची नामांकित कंपनीमध्ये निवड किमया शिंदे व अरिहंत परमाज यांना साडेपाच लाखाचे पॅकेज अतिग्रे/प्रतिनिधी :संजय घोडावत विद्यापीठाने शिक्षण क्ष्रेत्रात अल्पावधीतच आपले नाव...

संजय घोडावत इन्स्टिट्यूटमध्ये डॉ. सुहास देशमुख यांचे विद्यार्थ्यांसाठी मार्गदर्शन कार्यक्रमाचे आयोजन

संजय घोडावत इन्स्टिट्यूटमध्ये डॉ. सुहास देशमुख यांचे विद्यार्थ्यांसाठी मार्गदर्शन कार्यक्रमाचे आयोजन कोल्हापूर/प्रतिनिधी : जागतिक युवा कौशल्य दिनाच्या निमित्ताने विविध कार्यक्रमांतर्गत डॉ. सुहास देशमुख, संचालक, राष्ट्रीय...

Recent Comments