Thursday, July 18, 2024
Home ताज्या कोल्हापूर उत्तरच्या नूतन आमदार श्रीमती जयश्री जाधव यांनी घेतली राष्ट्रवादी कॉग्रेसचे अध्यक्ष...

कोल्हापूर उत्तरच्या नूतन आमदार श्रीमती जयश्री जाधव यांनी घेतली राष्ट्रवादी कॉग्रेसचे अध्यक्ष मा. शरद पवार व उपमुख्यमंत्री अजित पवार यांची भेट  

कोल्हापूर उत्तरच्या नूतन आमदार श्रीमती जयश्री जाधव यांनी घेतली राष्ट्रवादी कॉग्रेसचे अध्यक्ष मा. शरद पवार व उपमुख्यमंत्री अजित पवार यांची भेट

कोल्हापूर/प्रतिनिधी : कोल्हापूर उत्तर विधानसभा निवडणूक काँग्रेसच्या श्रीमती जयश्री जाधव यांनी जिंकली यानिमित्त आज मुंबईत राष्ट्रवादी कॉग्रेसचे अध्यक्ष मा. शरद पवार साहेब यांची जयश्री जाधव यांनी भेट घेऊन आशिर्वाद घेतले. यावेळी, पवार यांनी कोल्हापूर उत्तर विधानसभा पोटनिवडणूकीतील विजयाबद्दल श्रीमती जयश्री जाधव यांचे अभिनंदन केले व पुढील वाटचालीस शुभेच्छा दिल्या.
यावेळी, ग्रामविकास मंत्री मा. हसन मुश्रीफ, गृहराज्यमंत्री तथा कोल्हापूरचे पालकमंत्री मा. सतेज पाटील, राज्य नियोजन मंडळाचे कार्याध्यक्ष मा. राजेश क्षीरसागर, श्रीमंत छत्रपती मालोजीराजे आदी उपस्थित होते.
यानंतर श्रीमती जाधव यांनी मुंबई, मंत्रालय येथे उपमुख्यमंत्री अजित पवार यांची भेट घेतली. यावेळी, दादांनी कोल्हापूर उत्तर विधानसभा पोटनिवडणूकीतील विजयाबद्दल अभिनंदन करून पुढील वाटचालीस शुभेच्छा दिल्या.यावेळी ग्रामविकास मंत्री मा. हसन मुश्रीफ, उच्च व तंत्र शिक्षण मंत्री मा. उदय सामंत, मदत व पुनर्वसन मंत्री मा. विजय वडेट्टीवार, अन्न व नागरी व पुरवठा मंत्री मा. छगन भुजबळ, पाणीपुरवठा व स्वछता मंत्री मा. गुलाबराव पाटील, गृहराज्यमंत्री तथा कोल्हापूरचे पालकमंत्री मा. सतेज पाटील, राज्य नियोजन मंडळाचे कार्याध्यक्ष मा. राजेश क्षीरसागर, श्रीमंत छत्रपती मालोजीराजे आदी उपस्थित होते.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here

- Advertisment -

Most Popular

घोडावत विद्यापीठतील फार्मसी विभागाच्या विद्यार्थ्यांची नामांकित कंपनीमध्ये निवड

घोडावत विद्यापीठतील फार्मसी विभागाच्या विद्यार्थ्यांची नामांकित कंपनीमध्ये निवड किमया शिंदे व अरिहंत परमाज यांना साडेपाच लाखाचे पॅकेज अतिग्रे/प्रतिनिधी :संजय घोडावत विद्यापीठाने शिक्षण क्ष्रेत्रात अल्पावधीतच आपले नाव...

संजय घोडावत इन्स्टिट्यूटमध्ये डॉ. सुहास देशमुख यांचे विद्यार्थ्यांसाठी मार्गदर्शन कार्यक्रमाचे आयोजन

संजय घोडावत इन्स्टिट्यूटमध्ये डॉ. सुहास देशमुख यांचे विद्यार्थ्यांसाठी मार्गदर्शन कार्यक्रमाचे आयोजन कोल्हापूर/प्रतिनिधी : जागतिक युवा कौशल्य दिनाच्या निमित्ताने विविध कार्यक्रमांतर्गत डॉ. सुहास देशमुख, संचालक, राष्ट्रीय...

हेल्थ इन्श्युरन्स संकल्पनांचे स्पष्टीकरण

हेल्थ इन्श्युरन्स संकल्पनांचे स्पष्टीकरण श्री. भास्कर नेरुरकर हेड - हेल्थ ॲडमिनिस्ट्रेशन टीम, बजाज आलियान्झ जनरल इन्श्युरन्स. तांत्रिक डोमेन आणि कायदेशीर करार असल्यामुळे बहुतांश इन्श्युरन्स संकल्पना या...

केंद्रीय गृहमंत्री अमित शहा सीपीआर भूमिपूजन व जिल्हा बँक नूतन इमारतीच्या उद्घाटनासाठी कोल्हापुरात येणार

केंद्रीय गृहमंत्री अमित शहा सीपीआर भूमिपूजन व जिल्हा बँक नूतन इमारतीच्या उद्घाटनासाठी कोल्हापुरात येणार जुलै अखेरीस किंवा ऑगस्ट पहिल्या आठवड्यात होणार कार्यक्रम,दहा हजार वृक्ष लावण्याची...

Recent Comments