Thursday, July 18, 2024
Home ताज्या कोल्हापूर सराफ संघासाठी २३ उमेदवार पात्र माघारीनंतर चित्र स्पष्ट, निवडणूक १० एप्रिलला

कोल्हापूर सराफ संघासाठी २३ उमेदवार पात्र माघारीनंतर चित्र स्पष्ट, निवडणूक १० एप्रिलला

कोल्हापूर सराफ संघासाठी २३ उमेदवार पात्र माघारीनंतर चित्र स्पष्ट, निवडणूक १० एप्रिलला

कोल्हापूर/प्रतिनिधी : कोल्हापूर सराफ व्यापारी संघासाठी आज पाच जणांनी माघार घेऊन एकूण २३ उमेदवार पात्र ठरले, अशी माहिती निवडणूक अधिकारी जवाहर गांधी यांनी आज दिली.सायंकाळी पाचपर्यंत माघारीची अंतिम मुदत होती त्यामध्ये संचालक पदासाठी एकूण २३ उमेदवारी अर्ज आले होते, त्यातील पाच जणांनी माघार घेतली. अध्यक्षपदासाठी तीन अर्ज दाखल झाले होते त्यापैकी एकाने माघार घेतली. उपाध्यक्षपदासाठी तीन अर्ज दाखल झाले होते, त्यापैकी तीनही उमेदवारांनी आपले अर्ज कायम ठेवले.
दरम्यान, सराफ संघासाठी १० एप्रिलला संघाच्या चौथ्या मजल्यावरील हॉलमध्ये सकाळी ८ ते दुपारी २ मतदान होऊन ११ तारखेला सकाळी ९ वाजता मतमोजणी सुरू होईल व दुपारी ४.३० वाजता विशेष सर्वसाधारण सभेत निकाल जाहीर केला जाईल.यावेळी निवडणूक मंडळाचे बिपीन परमार, विजय वशीकर, कांतिलाल ओसवाल, सुरेश गायकवाड, उमेश जामसांडेकर, हेमंत पावसकर आदी सदस्य उपस्थित होते.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here

- Advertisment -

Most Popular

घोडावत विद्यापीठतील फार्मसी विभागाच्या विद्यार्थ्यांची नामांकित कंपनीमध्ये निवड

घोडावत विद्यापीठतील फार्मसी विभागाच्या विद्यार्थ्यांची नामांकित कंपनीमध्ये निवड किमया शिंदे व अरिहंत परमाज यांना साडेपाच लाखाचे पॅकेज अतिग्रे/प्रतिनिधी :संजय घोडावत विद्यापीठाने शिक्षण क्ष्रेत्रात अल्पावधीतच आपले नाव...

संजय घोडावत इन्स्टिट्यूटमध्ये डॉ. सुहास देशमुख यांचे विद्यार्थ्यांसाठी मार्गदर्शन कार्यक्रमाचे आयोजन

संजय घोडावत इन्स्टिट्यूटमध्ये डॉ. सुहास देशमुख यांचे विद्यार्थ्यांसाठी मार्गदर्शन कार्यक्रमाचे आयोजन कोल्हापूर/प्रतिनिधी : जागतिक युवा कौशल्य दिनाच्या निमित्ताने विविध कार्यक्रमांतर्गत डॉ. सुहास देशमुख, संचालक, राष्ट्रीय...

हेल्थ इन्श्युरन्स संकल्पनांचे स्पष्टीकरण

हेल्थ इन्श्युरन्स संकल्पनांचे स्पष्टीकरण श्री. भास्कर नेरुरकर हेड - हेल्थ ॲडमिनिस्ट्रेशन टीम, बजाज आलियान्झ जनरल इन्श्युरन्स. तांत्रिक डोमेन आणि कायदेशीर करार असल्यामुळे बहुतांश इन्श्युरन्स संकल्पना या...

केंद्रीय गृहमंत्री अमित शहा सीपीआर भूमिपूजन व जिल्हा बँक नूतन इमारतीच्या उद्घाटनासाठी कोल्हापुरात येणार

केंद्रीय गृहमंत्री अमित शहा सीपीआर भूमिपूजन व जिल्हा बँक नूतन इमारतीच्या उद्घाटनासाठी कोल्हापुरात येणार जुलै अखेरीस किंवा ऑगस्ट पहिल्या आठवड्यात होणार कार्यक्रम,दहा हजार वृक्ष लावण्याची...

Recent Comments