Friday, July 19, 2024
Home ताज्या जयश्री जाधव यांनी मॉर्निंग वॉकर्स नागरिकांशी साधला संवाद

जयश्री जाधव यांनी मॉर्निंग वॉकर्स नागरिकांशी साधला संवाद

जयश्री जाधव यांनी मॉर्निंग वॉकर्स नागरिकांशी साधला संवाद

कोल्हापूर/प्रतिनिधी  : हुतात्मा गार्डन, सिध्दाळा गार्डन मध्ये मॉर्निंग वॉकसाठी आलेल्या नागरिकांशी महाविकास आघाडीच्या  उमेदवार जयश्री चंद्रकांत जाधव यांनी संवाद साधला. शहर सुशोभिकरणाचे काम पूर्ण करण्यासाठी सहकार्य करण्याचे आवाहन त्यांनी केले. जाधव यांनी सांगितले की, शहरातील प्रत्येक गार्डन सुसज्ज असावे यासाठी दिवंगत आमदार चंद्रकांत जाधव आण्णा सातत्याने प्रयत्नशील होते. हुतात्मा पार्क व महावीर गार्डनच्या सुशोभिकरणाचा आराखडा तयार करुन घेतला होता. एक ही झाड न तोडता हे सुशोभीकरण होणार आहे. मुंबईनंतर पहिला स्काय वॉक हुतात्मा पार्कमध्ये उभारण्यात येणार आहे. पार्कमधील मध्यवर्ती स्मारकाचे पूनरज्जीवन करून, स्मारक भिंतीवर बलिदान दिलेल्या हुतात्म्याची नावे कोरण्यात येणार आहेत. तसेच कोल्हापूरच्या सांस्कृतिक परंपरेला साजेशा ओपन थिएटरची निर्मिती करण्यात येणार आहे. शहर सुशोभिकरणाचे आण्णांचे अपूर्ण काम पूर्ण करण्यासाठी संधी द्या,  असे आवाहन जयश्री जाधव यांनी केले..यावेळी उपस्थित नागरिकांनी जयश्री वहिनी या आण्णांच्या सामाजिक कार्याचा व विकासाचा वारसा समर्थपणे पुढे नेतील असा विश्वास व्यक्त केला. जयश्री जाधव वहिनीच्या पाठिशी खंबीरपणे उभे राहू असा उत्स्फूर्त प्रतिसाद यावेळी नागरिकांनी दिला. यावेळी बाळासाहेब निचिते, इंद्रजीत नलवडे, श्रीमती र्मेदाने, पांडुरंग पाटील, जेष्ठ नागरिक नलवडे , विनायक देसाई आदी उपस्थित होते.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here

- Advertisment -

Most Popular

घोडावत विद्यापीठतील फार्मसी विभागाच्या विद्यार्थ्यांची नामांकित कंपनीमध्ये निवड

घोडावत विद्यापीठतील फार्मसी विभागाच्या विद्यार्थ्यांची नामांकित कंपनीमध्ये निवड किमया शिंदे व अरिहंत परमाज यांना साडेपाच लाखाचे पॅकेज अतिग्रे/प्रतिनिधी :संजय घोडावत विद्यापीठाने शिक्षण क्ष्रेत्रात अल्पावधीतच आपले नाव...

संजय घोडावत इन्स्टिट्यूटमध्ये डॉ. सुहास देशमुख यांचे विद्यार्थ्यांसाठी मार्गदर्शन कार्यक्रमाचे आयोजन

संजय घोडावत इन्स्टिट्यूटमध्ये डॉ. सुहास देशमुख यांचे विद्यार्थ्यांसाठी मार्गदर्शन कार्यक्रमाचे आयोजन कोल्हापूर/प्रतिनिधी : जागतिक युवा कौशल्य दिनाच्या निमित्ताने विविध कार्यक्रमांतर्गत डॉ. सुहास देशमुख, संचालक, राष्ट्रीय...

हेल्थ इन्श्युरन्स संकल्पनांचे स्पष्टीकरण

हेल्थ इन्श्युरन्स संकल्पनांचे स्पष्टीकरण श्री. भास्कर नेरुरकर हेड - हेल्थ ॲडमिनिस्ट्रेशन टीम, बजाज आलियान्झ जनरल इन्श्युरन्स. तांत्रिक डोमेन आणि कायदेशीर करार असल्यामुळे बहुतांश इन्श्युरन्स संकल्पना या...

केंद्रीय गृहमंत्री अमित शहा सीपीआर भूमिपूजन व जिल्हा बँक नूतन इमारतीच्या उद्घाटनासाठी कोल्हापुरात येणार

केंद्रीय गृहमंत्री अमित शहा सीपीआर भूमिपूजन व जिल्हा बँक नूतन इमारतीच्या उद्घाटनासाठी कोल्हापुरात येणार जुलै अखेरीस किंवा ऑगस्ट पहिल्या आठवड्यात होणार कार्यक्रम,दहा हजार वृक्ष लावण्याची...

Recent Comments