Tuesday, July 23, 2024
Home ताज्या ५ लाखाची लाच स्विकारताना राधानगरीचे प्रांताधिकारी प्रसेनजीत प्रधान याना लाचलूचपत प्रतिबंधक विभागाकडून...

५ लाखाची लाच स्विकारताना राधानगरीचे प्रांताधिकारी प्रसेनजीत प्रधान याना लाचलूचपत प्रतिबंधक विभागाकडून रंगेहाथ पकडले,कोल्हापूरमधील सर्वात मोठी कारवाई

 ५ लाखाची लाच स्विकारताना राधानगरीचे प्रांताधिकारी प्रसेनजीत प्रधान याना लाचलूचपत प्रतिबंधक विभागाकडून रंगेहाथ पकडले,कोल्हापूरमधील सर्वात मोठी कारवाई
कोल्हापूर/प्रतिनिधी :  क्रशर व्यवसाय बंद करण्यासाठी दिलेल्या नोटीसा कारवाई न करता मागे घेण्यासाठी  ५ लाख ५० हजार रुपयाची  लाच स्विकारताना राधानगरीचे प्रांताधिकारी  प्रसेनजीत  बबनराव प्रधान ( वय ४०)  सध्या प्लाॅट नंबर ३०३” सी विंग न्यू पॅलेस जवळ’ कोल्हापूर  याला आज लाचलूचपत प्रतिबंधक विभागाच्या पथकाने रंगे पकडले.कोल्हापूर मधील एसीबीची ही आज पर्यंतची मोठी कारवाई आहे.तक्रारदार  यांचे क्रशर व्यवसाय असून तो बंद करण्यासाठी ग्रामपंचायत फराळे व उपविभागीय आधिकारी राधानगरी ‘कागल यांनी नोटीस  दिल्या होत्या.या नोटीसीप्रमाणे कारवाई न करता नोटीसा परत घेण्यासाठी फराळे गावचे सरपंच ङवर यांनी स्वतासाठी १ लाख रूपये व प्रांताधिकारी यांच्यासाठी १० लाख रूपये लाचेची मागणी केली होती प्रांताधिकारी प्रसेनजीत प्रधान यांनी सरपंच ङवर याना लाच मागण्यास सांगितले.व त्या लाचेची रक्कम  सरपंच ङवर  यांच्याकङे देण्यास सांगितले. त्याप्रमाणे सरपंच ङवर यांनी लाच रक्कमेतील पहिला हप्ता म्हणून  ५ लाख  ५० हजार रूपये लाच स्विकारतानां प्रांताधिकार्‍यांना लाचलूचपत प्रतिबंधक विभागाने  सापळा रचून रंगेहाथ पकङले. ही कारवाई पोलिस उपअधिक्षक आधिनाथ बूधवंत यांच्या मार्गदर्शनाखाली पो.नि नितीन कूंभार” पो.हे.काँ अजय चव्हाण” पो .हे. शरद पोरे” पो.काॅं रूपेश माने”पो.ना. नवनाथ कदम आदीनी केली.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here

- Advertisment -

Most Popular

मराठा क्रांती मोर्चाचे समन्वयक दिलीप पाटील यांचे निधन

मराठा क्रांती मोर्चाचे समन्वयक दिलीप पाटील यांचे निधन कोल्हापूर/प्रतिनिधी : मराठा क्रांती मोर्चाचे समन्वयक आणि न्यायालयाचे याचिका कर्ते दिलीप पाटील यांचे काल शनिवारी कराड नजीक...

सततच्या पर्जन्यवृष्टीमुळे पंचगंगा नदीची पाणी पातळी ३६ फुटावर

सततच्या पर्जन्यवृष्टीमुळे पंचगंगा नदीची पाणी पातळी ३६ फुटावर कोल्हापूर/२० जुलै (वार्ता.) - कोल्हापूर जिल्ह्याच्या धरणक्षेत्रात सातत्याने होणार्‍या पावसाने कृष्णा, वारणा, पंचगंगा, दूधगंगा या नद्यांच्या पाणी...

घोडावत विद्यापीठतील फार्मसी विभागाच्या विद्यार्थ्यांची नामांकित कंपनीमध्ये निवड

घोडावत विद्यापीठतील फार्मसी विभागाच्या विद्यार्थ्यांची नामांकित कंपनीमध्ये निवड किमया शिंदे व अरिहंत परमाज यांना साडेपाच लाखाचे पॅकेज अतिग्रे/प्रतिनिधी :संजय घोडावत विद्यापीठाने शिक्षण क्ष्रेत्रात अल्पावधीतच आपले नाव...

संजय घोडावत इन्स्टिट्यूटमध्ये डॉ. सुहास देशमुख यांचे विद्यार्थ्यांसाठी मार्गदर्शन कार्यक्रमाचे आयोजन

संजय घोडावत इन्स्टिट्यूटमध्ये डॉ. सुहास देशमुख यांचे विद्यार्थ्यांसाठी मार्गदर्शन कार्यक्रमाचे आयोजन कोल्हापूर/प्रतिनिधी : जागतिक युवा कौशल्य दिनाच्या निमित्ताने विविध कार्यक्रमांतर्गत डॉ. सुहास देशमुख, संचालक, राष्ट्रीय...

Recent Comments