Thursday, July 18, 2024
Home ताज्या आमची आघाडी गोकुळ उत्पादकांच्या हितासाठी टँकर वाचविण्यासाठी नाही - पालकमंत्री सतेज पाटील

आमची आघाडी गोकुळ उत्पादकांच्या हितासाठी टँकर वाचविण्यासाठी नाही – पालकमंत्री सतेज पाटील

आमची आघाडी गोकुळ उत्पादकांच्या हितासाठी टँकर वाचविण्यासाठी नाही – पालकमंत्री सतेज पाटील

कोल्हापूर/प्रतिनिधी : स्वाभिमानी शेतकरी संघटनेचे नेते राजू शेट्टी यांनी गोकुळच्या सत्ताधारी गटाला पाठिंबा देत त्यांच्यासोबत असल्याची भूमिका जाहीर केली. यावर बोलताना ग्रामविकास मंत्री हसन मुश्रीफ म्हणाले, शेट्टी यांच्या बाबत मला काही बोलायचे नाही. मात्र, त्यांनी घेतलेली भूमिका ही अनाकलनीय असल्याचे म्हटले. शिवाय अशोक चराटी यांनीही काल (बुधवार) सत्ताधारी गटासोबत असल्याचे जाहीर केले. याबाबत विचारले असता पालकमंत्री सतेज पाटील म्हणाले, चराटी यांच्यावर काही स्थानिक राजकारणामुळे दबाव टाकला असावा. शिवाय त्यांनी सुरुवातीला जाहीरपणे घेतलेल्या भूमिकेवर ते ठाम राहतील, अशी खात्री असल्याचेही सतेज पाटील यांनी म्हटले.
धनंजय महाडिकांसारखा खोटे बोलणारा माणूस या राजकारणात शोधूनही सापडणार नाही, असेही यावेळी पालकमंत्री सतेज पाटील यांनी म्हंटले. दोन वर्षांपूर्वी त्यांनी जिल्हाधिकारी कार्यालयासमोर झालेल्या एका भाषणात आमचा एकही टँकर गोकुळमध्ये नाही, असे म्हटले होते. मात्र, आम्ही पुराव्यासह त्यांना दाखवून दिले आहे. यामुळे त्यांचा हा खोटा चेहरा जनतेसमोर आला असल्याचेही सतेज पाटील यांनी म्हटले. शिवाय आमची अभद्र युती म्हणत आहात मात्र, आम्ही दूध उत्पादकांच्या हितासाठी एकत्र आलो आहोत. टँकर वाचवायला आम्ही एकत्र आलो नाही तर तुम्हीच तुमचे टँकर वाचवायला तिथे बसला आहात, असे प्रत्युत्तर यावेळी सतेज पाटील यांनी दिले.
१ हजार मते घेऊन आम्ही विरोधात आलोय, त्यामुळे काल सत्ताधारी आघाडीच्या पत्रकार परिषदेत वाढवलेल्या सभासदांमुळे आमचा ४०० मतांनी विजय होईल, असे म्हटले होते. याबाबत विचारणा केली असता मुश्रीफ म्हणाले, वाढीव सभासदांचे विश्लेषण अगदी साधे आहे. त्यांचे ४ संचालक आमच्याकडे आले, शिवाय आम्ही राष्ट्रवादीचे ५०० ते ६०० मते अशी जवळपास १ हजार मते घेऊन आम्ही विरोधात आलो आहे. आमचाच १ हजार मतांनी विजय होणार असल्याचा विश्वास व्यक्त केला. सुद्धा व्यक्त केला.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here

- Advertisment -

Most Popular

घोडावत विद्यापीठतील फार्मसी विभागाच्या विद्यार्थ्यांची नामांकित कंपनीमध्ये निवड

घोडावत विद्यापीठतील फार्मसी विभागाच्या विद्यार्थ्यांची नामांकित कंपनीमध्ये निवड किमया शिंदे व अरिहंत परमाज यांना साडेपाच लाखाचे पॅकेज अतिग्रे/प्रतिनिधी :संजय घोडावत विद्यापीठाने शिक्षण क्ष्रेत्रात अल्पावधीतच आपले नाव...

संजय घोडावत इन्स्टिट्यूटमध्ये डॉ. सुहास देशमुख यांचे विद्यार्थ्यांसाठी मार्गदर्शन कार्यक्रमाचे आयोजन

संजय घोडावत इन्स्टिट्यूटमध्ये डॉ. सुहास देशमुख यांचे विद्यार्थ्यांसाठी मार्गदर्शन कार्यक्रमाचे आयोजन कोल्हापूर/प्रतिनिधी : जागतिक युवा कौशल्य दिनाच्या निमित्ताने विविध कार्यक्रमांतर्गत डॉ. सुहास देशमुख, संचालक, राष्ट्रीय...

हेल्थ इन्श्युरन्स संकल्पनांचे स्पष्टीकरण

हेल्थ इन्श्युरन्स संकल्पनांचे स्पष्टीकरण श्री. भास्कर नेरुरकर हेड - हेल्थ ॲडमिनिस्ट्रेशन टीम, बजाज आलियान्झ जनरल इन्श्युरन्स. तांत्रिक डोमेन आणि कायदेशीर करार असल्यामुळे बहुतांश इन्श्युरन्स संकल्पना या...

केंद्रीय गृहमंत्री अमित शहा सीपीआर भूमिपूजन व जिल्हा बँक नूतन इमारतीच्या उद्घाटनासाठी कोल्हापुरात येणार

केंद्रीय गृहमंत्री अमित शहा सीपीआर भूमिपूजन व जिल्हा बँक नूतन इमारतीच्या उद्घाटनासाठी कोल्हापुरात येणार जुलै अखेरीस किंवा ऑगस्ट पहिल्या आठवड्यात होणार कार्यक्रम,दहा हजार वृक्ष लावण्याची...

Recent Comments