Tuesday, July 23, 2024
Home ताज्या पंतप्रधान ग्रामसडक योजने अंतर्गत गडहिंग्लज व राधानगरी तालुक्यातील कामांकरीता साडे सात कोटी...

पंतप्रधान ग्रामसडक योजने अंतर्गत गडहिंग्लज व राधानगरी तालुक्यातील कामांकरीता साडे सात कोटी रु. मंजूर – खासदार संजय मंडलिक

पंतप्रधान ग्रामसडक योजने अंतर्गत गडहिंग्लज व राधानगरी तालुक्यातील कामांकरीता साडे सात कोटी रु. मंजूर – खासदार संजय मंडलिक

कोल्हापूर/प्रतिनिधी : केंद्र सरकारच्या पंतप्रधान ग्रामसडक योजनेतील तिसऱ्या टप्याअंतर्गत कोल्हापूर लोकसभा मतदार संघातील गडहिंग्लज व राधानगरी तालुक्यातील एकूण चार कामांकरीता ७ कोटी ५२ लाख रु. चा निधी मंजूर झाल्याची माहिती खासदार संजय मंडलिक यांनी दिली.
यासंदर्भात अधिक माहिती देताना खासदार मंडलिक म्हणाले, पंतप्रधान ग्रामसडक योजना ही शंभर टक्के केंद्र पुरस्कृत योजना असून ही योजना राज्यात सन  २००० पासून राबविण्यात येत आहे.  सध्या या योजनेचा तिसरा टप्पा कार्यान्वीत असून यापैकी कोल्हापूर लोकसभा मतदार संघातील गडहिंग्लज तालुक्यातील मुगळी – तनवाडी – हणमंतवाडी – चिंचेवाडी रस्त्याकरीता १ कोटी ३५ लाख, प्रजिमा ५६ जरळी ते शिंदेवाडी – खमलेहत्ती – भडगांव प्रजिमा ५७ रस्त्याकरीता १ कोटी ८९ लाख, रा.मा. २०१ – नरेवाडी ते माणवाड – तेरणी रस्त्याकरीता २ कोटी ५२ लाख रु. असे गडहिंग्लज तालुक्याकरीता तीन कामांकरीता एकूण ५ कोटी ७६ लाख रु. तर राधानगरी तालुक्यातील घोटवडे – राशिवडे (करवीर तालुका हद्द) या एका रस्त्याकरीता १ कोटी ७६ लाख रु. मंजूर झाले आहेत.दुर्गम व डोंगराळ भागातील हे रस्ते मंजूर झाल्याने येथील वाहतुक व्यवस्था सुरळीत होणार असल्याकारणाने प्रवाशी वर्गात समाधानाचे वातावरण आहे.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here

- Advertisment -

Most Popular

मराठा क्रांती मोर्चाचे समन्वयक दिलीप पाटील यांचे निधन

मराठा क्रांती मोर्चाचे समन्वयक दिलीप पाटील यांचे निधन कोल्हापूर/प्रतिनिधी : मराठा क्रांती मोर्चाचे समन्वयक आणि न्यायालयाचे याचिका कर्ते दिलीप पाटील यांचे काल शनिवारी कराड नजीक...

सततच्या पर्जन्यवृष्टीमुळे पंचगंगा नदीची पाणी पातळी ३६ फुटावर

सततच्या पर्जन्यवृष्टीमुळे पंचगंगा नदीची पाणी पातळी ३६ फुटावर कोल्हापूर/२० जुलै (वार्ता.) - कोल्हापूर जिल्ह्याच्या धरणक्षेत्रात सातत्याने होणार्‍या पावसाने कृष्णा, वारणा, पंचगंगा, दूधगंगा या नद्यांच्या पाणी...

घोडावत विद्यापीठतील फार्मसी विभागाच्या विद्यार्थ्यांची नामांकित कंपनीमध्ये निवड

घोडावत विद्यापीठतील फार्मसी विभागाच्या विद्यार्थ्यांची नामांकित कंपनीमध्ये निवड किमया शिंदे व अरिहंत परमाज यांना साडेपाच लाखाचे पॅकेज अतिग्रे/प्रतिनिधी :संजय घोडावत विद्यापीठाने शिक्षण क्ष्रेत्रात अल्पावधीतच आपले नाव...

संजय घोडावत इन्स्टिट्यूटमध्ये डॉ. सुहास देशमुख यांचे विद्यार्थ्यांसाठी मार्गदर्शन कार्यक्रमाचे आयोजन

संजय घोडावत इन्स्टिट्यूटमध्ये डॉ. सुहास देशमुख यांचे विद्यार्थ्यांसाठी मार्गदर्शन कार्यक्रमाचे आयोजन कोल्हापूर/प्रतिनिधी : जागतिक युवा कौशल्य दिनाच्या निमित्ताने विविध कार्यक्रमांतर्गत डॉ. सुहास देशमुख, संचालक, राष्ट्रीय...

Recent Comments