Sunday, July 14, 2024
Home ताज्या ९ जानेवारीला राष्ट्रीय पातळीवर सौदर्य स्पर्धेचे आयोजन कोल्हापूर/प्रतिनिधी : ...

९ जानेवारीला राष्ट्रीय पातळीवर सौदर्य स्पर्धेचे आयोजन कोल्हापूर/प्रतिनिधी : गौरी इव्हेंट्स प्रस्तुत, संजय घोडावत ग्रुप स्पॉन्सर, स्टायलिंग पार्टनर वूमस्ते, क्यूझीन पार्टनर माणिकचंद आटा व सयाजी हॉटेल कोल्हापूर यांच्या सौजन्याने ९ जानेवारी २०२३ ला राष्ट्रीय पातळीवर सौदर्य स्पर्धा हॉटेल सयाजी येथे आयोजित करण्यात आलेली आहे.अशी महिती गौरी फॅशन क्लबच्या फाऊंडर व डायरेक्ट गौरी नाईक यांनी पत्रकार परिषदेत दिली.या स्पर्धेमध्ये देशातील नाशिक,औरंगाबाद, धुळे,उस्मानाबाद,लातूर,दिल्ली, हरियाणा,वेस्ट बंगाल,गुजरात,जळगाव,मराठवाडा,पुणे,विदर्भ आदी विविध प्रांतातील विविध स्थरावरील स्पर्धकांनी सहभाग नोंदविलेला आहे. कोल्हापूर मध्ये पहिल्यांदाच राष्ट्रीय पातळीवर अशी स्पर्धा होत असून कोल्हापूरच्या कलानगरीचा वारसा राष्ट्रीय आणि आंतरराष्ट्रीय पातळीवर चित्रपट, आणि विविध व्यवसायीक पातळीवर पोहचविण्याचा मानस या स्पर्धेतून पुढे येईल अशी माहिती गौरी इव्हेंट्सच्या संचालिका गौरी नाईक यांनी दिली. या पत्रकार परिषदेसाठी संजय घोडावत ग्रुप तर्फे विवेक गिरी तसेच गौरा इव्हेंट्स च्या संचालिका गौरी नाईक व संचालक जयंत पाटील उपस्थित होते.

९ जानेवारीला राष्ट्रीय पातळीवर सौदर्य स्पर्धेचे आयोजन

कोल्हापूर/प्रतिनिधी : गौरी इव्हेंट्स प्रस्तुत, संजय घोडावत ग्रुप स्पॉन्सर, स्टायलिंग पार्टनर वूमस्ते, क्यूझीन पार्टनर माणिकचंद आटा व सयाजी हॉटेल कोल्हापूर यांच्या सौजन्याने ९ जानेवारी २०२३ ला राष्ट्रीय पातळीवर सौदर्य स्पर्धा हॉटेल सयाजी येथे आयोजित करण्यात आलेली आहे.अशी महिती गौरी फॅशन क्लबच्या फाऊंडर व डायरेक्ट गौरी नाईक यांनी पत्रकार परिषदेत दिली.या स्पर्धेमध्ये देशातील नाशिक,औरंगाबाद, धुळे,उस्मानाबाद,लातूर,दिल्ली, हरियाणा,वेस्ट बंगाल,गुजरात,जळगाव,मराठवाडा,पुणे,विदर्भ आदी विविध प्रांतातील विविध स्थरावरील स्पर्धकांनी सहभाग नोंदविलेला आहे. कोल्हापूर मध्ये पहिल्यांदाच राष्ट्रीय पातळीवर अशी स्पर्धा होत असून कोल्हापूरच्या कलानगरीचा वारसा राष्ट्रीय आणि आंतरराष्ट्रीय पातळीवर चित्रपट, आणि विविध व्यवसायीक पातळीवर पोहचविण्याचा मानस या स्पर्धेतून पुढे येईल अशी माहिती गौरी इव्हेंट्सच्या संचालिका गौरी नाईक यांनी दिली. या पत्रकार परिषदेसाठी संजय घोडावत ग्रुप तर्फे विवेक गिरी तसेच गौरा इव्हेंट्स च्या संचालिका गौरी नाईक व संचालक जयंत पाटील उपस्थित होते.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here

- Advertisment -

Most Popular

कोल्हापूरमधील प्रसिद्ध व्यावसायिक हेमंत शहा,मदन भंडारी आणि प्रताप कोंडेकर यांनी चक्क ७० दिवसात कोल्हापूर ते लंडन केला २० देशांचा थरारक प्रवास

सेव्ह वॉटर सेव्ह नेचर.... या 'कोल्हापूर ते लंडन' या जनजागृती संदेश यात्रेच्या माध्यमातून कोल्हापूरच्या चार मित्रांनी कोल्हापूरचे नाव कोरले लंडनच्या हृदयावर कोल्हापूरमधील प्रसिद्ध व्यावसायिक हेमंत...

कोल्हापूरच्या उघोग विश्वाची होणार नवी रोजगार उपलब्धीसह विधायक ओळख – व्यवस्थापकीय संचालक तुषार शेळके

जगप्रसिद्ध ब्रीक्स्टन मोटरसायकल्स आणि व्ही एल एफ इलेक्ट्रिक टू-व्हीलर्स भारतात संयुक्त निर्मिती सह वितरीत करण्यासाठी केएस डब्ल्यू वेलोसे मोटर्स सज्ज कोल्हापूरच्या उघोग विश्वाची होणार नवी...

रोटरी क्लब ऑफ कोल्हापूर मिड टाऊनच्या अध्यक्षपदी सौ. अरूंधती महाडिक तर उपाध्यक्षपदी मिरा कुलकर्णी यांची निवड

रोटरी क्लब ऑफ कोल्हापूर मिड टाऊनच्या अध्यक्षपदी सौ. अरूंधती महाडिक तर उपाध्यक्षपदी मिरा कुलकर्णी यांची निवड कोल्हापूर/प्रतिनिधी : रोटरी क्लब ऑफ कोल्हापूर मिडटाऊनच्या अध्यक्षपदी सौ....

नेहरूनगर येथील दत्त भक्त मंडळाने सामाजिक बांधिलकी जपत केली मिरजकर तिकटी येथील अंधशाळेस आर्थिक मदत

नेहरूनगर येथील दत्त भक्त मंडळाने सामाजिक बांधिलकी जपत केली मिरजकर तिकटी येथील अंधशाळेस आर्थिक मदत कोल्हापूर/प्रतिनिधी : कोल्हापूर येथील आयसोलेशन हॉस्पिटल परिसरातील श्री दत्त मंदीर...

Recent Comments