Tuesday, July 23, 2024
Home ताज्या कागलमध्ये राष्ट्रवादी काँग्रेस पक्षाच्यावतीने तिरंगा ध्वजाचे  आमदार हसनसाहेब मुश्रीफ यांच्या हस्ते गैबी...

कागलमध्ये राष्ट्रवादी काँग्रेस पक्षाच्यावतीने तिरंगा ध्वजाचे  आमदार हसनसाहेब मुश्रीफ यांच्या हस्ते गैबी चौकात वाटप

कागलमध्ये राष्ट्रवादी काँग्रेस पक्षाच्यावतीने तिरंगा ध्वजाचे  आमदार हसनसाहेब मुश्रीफ यांच्या हस्ते गैबी चौकात वाटप

कागल/प्रतिनिधी : कागल शहरांमध्ये राष्ट्रवादी काँग्रेस पक्षाच्यावतीने तिरंगा ध्वजांचे वाटप करण्यात आले. अमृतमहोत्सवी स्वातंत्र्यदिनानिमित्त ‘हर घर तिरंगा’ मोहिमे अंतर्गत आमदार हसन साहेब मुश्रीफ यांच्या हस्ते नागरिकांना मोफत दोन हजार ध्वजांचे वाटप करण्यात आले.
यावेळी माजी नगराध्यक्ष प्रकाशराव गाडेकर, केडीसीचे संचालक प्रताप उर्फ भैया माने, राष्ट्रवादीचे कागल शहराध्यक्ष संजय चितारी, सुनील माने, सौरभ पाटील, शशिकांत नाईक, आनंदा परीट, भरत निंबाळकर आदी प्रमुख उपस्थित होते.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here

- Advertisment -

Most Popular

मराठा क्रांती मोर्चाचे समन्वयक दिलीप पाटील यांचे निधन

मराठा क्रांती मोर्चाचे समन्वयक दिलीप पाटील यांचे निधन कोल्हापूर/प्रतिनिधी : मराठा क्रांती मोर्चाचे समन्वयक आणि न्यायालयाचे याचिका कर्ते दिलीप पाटील यांचे काल शनिवारी कराड नजीक...

सततच्या पर्जन्यवृष्टीमुळे पंचगंगा नदीची पाणी पातळी ३६ फुटावर

सततच्या पर्जन्यवृष्टीमुळे पंचगंगा नदीची पाणी पातळी ३६ फुटावर कोल्हापूर/२० जुलै (वार्ता.) - कोल्हापूर जिल्ह्याच्या धरणक्षेत्रात सातत्याने होणार्‍या पावसाने कृष्णा, वारणा, पंचगंगा, दूधगंगा या नद्यांच्या पाणी...

घोडावत विद्यापीठतील फार्मसी विभागाच्या विद्यार्थ्यांची नामांकित कंपनीमध्ये निवड

घोडावत विद्यापीठतील फार्मसी विभागाच्या विद्यार्थ्यांची नामांकित कंपनीमध्ये निवड किमया शिंदे व अरिहंत परमाज यांना साडेपाच लाखाचे पॅकेज अतिग्रे/प्रतिनिधी :संजय घोडावत विद्यापीठाने शिक्षण क्ष्रेत्रात अल्पावधीतच आपले नाव...

संजय घोडावत इन्स्टिट्यूटमध्ये डॉ. सुहास देशमुख यांचे विद्यार्थ्यांसाठी मार्गदर्शन कार्यक्रमाचे आयोजन

संजय घोडावत इन्स्टिट्यूटमध्ये डॉ. सुहास देशमुख यांचे विद्यार्थ्यांसाठी मार्गदर्शन कार्यक्रमाचे आयोजन कोल्हापूर/प्रतिनिधी : जागतिक युवा कौशल्य दिनाच्या निमित्ताने विविध कार्यक्रमांतर्गत डॉ. सुहास देशमुख, संचालक, राष्ट्रीय...

Recent Comments