Tuesday, July 23, 2024
Home ताज्या गवसेच्या रवळनाथ मंदिर परिसर सुशोभीकरणासाठी ५० लाख रुपये देणार - ग्रामविकास मंत्री...

गवसेच्या रवळनाथ मंदिर परिसर सुशोभीकरणासाठी ५० लाख रुपये देणार – ग्रामविकास मंत्री हसन मुश्रीफ यांची घोषणा

गवसेच्या रवळनाथ मंदिर परिसर सुशोभीकरणासाठी ५० लाख रुपये देणार – ग्रामविकास मंत्री हसन मुश्रीफ यांची घोषणा

मंदिराचा कलशारोहण समारंभ उत्साहात

गवसे/प्रतिनिधी : गवसे ता. आजरा येथील ग्रामदैवत श्री. रवळनाथ मंदिर परिसराचे सुशोभिकरणासह गावातील विकास कामांसाठी ५० लाख रुपये निधी देणार असल्याची प्रतिपादन ग्रामविकास मंत्री हसन मुश्रीफ यांनी केले.
ग्रामस्थांच्या लोकनिधीतून बांधलेल्या मंदिराचा कलशारोहण समारंभ झाला. मंत्री श्री मुश्रीफ प्रमुख पाहुणे म्हणून बोलत होते. कार्यक्रमाच्या अध्यक्षस्थानी ॲड. वामन चंद्रु पाटील होते.भाषणात मंत्री मुश्रीफ पुढे म्हणाले, गवसे येथील श्री रवळनाथ देवालय हे या परिसरातील जागृत देवस्थान म्हणून लौकिक आहे. ४० लाख रुपये लोकवर्गणीतून बांधलेले मंदिर व ग्रामस्थांची एकजूट कौतुकास्पद आहे. असेही ते म्हणाले.

*”तर अधिक भाग्यवान………”*
येथील प्राचार्य लक्ष्मण पाटील म्हणाले, ग्रामविकास मंत्री हसन मुश्रीफ यांचे नेतृत्व सर्वसमावेशक व सर्वांगीण कल्याणकारी आहे. आमचे गाव त्यांच्या मतदारसंघात असते तर आम्ही अधिक भाग्यवान ठरलो असतो. मतदारसंघात गाव नसूनही त्यांनी या गावासाठी दाखवलेली आत्मीयता व आपुलकी मोठी आहे.
यावेळी आजरा तालुका राष्ट्रवादी काँग्रेसचे अध्यक्ष मुकुंदादा देसाई, केडीसीसी संचालक सुधीर देसाई, माजी सभापती उदय पोवार, युवक राष्ट्रवादी काँग्रेसचे तालुकाध्यक्ष अनिकेत कवळेकर, राजू होलम, सौ रचना होलम, वामन पाटील, महादेव हेबाळकर, पांडुरंग पाटील, लक्ष्मण पाटील, शिवाजी पाटील, सहदेव नेवगे, तातोबा पाटील आदी प्रमुख उपस्थित होते.गवशी ता. आजरा येथील ग्रामदैवत श्री. रवळनाथ मंदिराचा कलशारोहण सोहळा उत्साहात झाला. यावेळी ग्रामविकास मंत्री हसन मुश्रीफ यांचा सत्कार ग्रामस्थांच्यावतीने झाला. यावेळी मुकुंदादा देसाई, सुधीर देसाई, अनिकेत कवळेकर व ग्रामस्थ.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here

- Advertisment -

Most Popular

मराठा क्रांती मोर्चाचे समन्वयक दिलीप पाटील यांचे निधन

मराठा क्रांती मोर्चाचे समन्वयक दिलीप पाटील यांचे निधन कोल्हापूर/प्रतिनिधी : मराठा क्रांती मोर्चाचे समन्वयक आणि न्यायालयाचे याचिका कर्ते दिलीप पाटील यांचे काल शनिवारी कराड नजीक...

सततच्या पर्जन्यवृष्टीमुळे पंचगंगा नदीची पाणी पातळी ३६ फुटावर

सततच्या पर्जन्यवृष्टीमुळे पंचगंगा नदीची पाणी पातळी ३६ फुटावर कोल्हापूर/२० जुलै (वार्ता.) - कोल्हापूर जिल्ह्याच्या धरणक्षेत्रात सातत्याने होणार्‍या पावसाने कृष्णा, वारणा, पंचगंगा, दूधगंगा या नद्यांच्या पाणी...

घोडावत विद्यापीठतील फार्मसी विभागाच्या विद्यार्थ्यांची नामांकित कंपनीमध्ये निवड

घोडावत विद्यापीठतील फार्मसी विभागाच्या विद्यार्थ्यांची नामांकित कंपनीमध्ये निवड किमया शिंदे व अरिहंत परमाज यांना साडेपाच लाखाचे पॅकेज अतिग्रे/प्रतिनिधी :संजय घोडावत विद्यापीठाने शिक्षण क्ष्रेत्रात अल्पावधीतच आपले नाव...

संजय घोडावत इन्स्टिट्यूटमध्ये डॉ. सुहास देशमुख यांचे विद्यार्थ्यांसाठी मार्गदर्शन कार्यक्रमाचे आयोजन

संजय घोडावत इन्स्टिट्यूटमध्ये डॉ. सुहास देशमुख यांचे विद्यार्थ्यांसाठी मार्गदर्शन कार्यक्रमाचे आयोजन कोल्हापूर/प्रतिनिधी : जागतिक युवा कौशल्य दिनाच्या निमित्ताने विविध कार्यक्रमांतर्गत डॉ. सुहास देशमुख, संचालक, राष्ट्रीय...

Recent Comments