Tuesday, July 23, 2024
Home ताज्या कोल्हापूर उत्तर विधानसभा मतदान प्रारंभ ११ वाजेपर्यंत २०% तर दुपारी १ वाजेपर्यंत...

कोल्हापूर उत्तर विधानसभा मतदान प्रारंभ ११ वाजेपर्यंत २०% तर दुपारी १ वाजेपर्यंत ३७.२९% मतदान

कोल्हापूर उत्तर विधानसभा मतदान प्रारंभ ११ वाजेपर्यंत २०% तर दुपारी १ वाजेपर्यंत ३७.२९% मतदान

कोल्हापूर/प्रतिनिधी : कोल्हापूर उत्तर विधानसभा निवडणुकीसाठी आज मतदानाची प्रक्रिया ही पार पडत आहे.चुरशीच्या प्रचाराची रणधुमाळी संपली असून आज ही मतदान प्रक्रिया पार पडत आहे. सकाळी सात वाजल्यापासून मतदानाची ही प्रक्रिया सुरू झाली असून सकाळी अकरा वाजता २०% आणि दुपारी १ वाजेपर्यंत एकूण ३७.२९% इतके मतदान झालेले आहे. मतदान केंद्राबाहेर मतदारांनी मतदान करण्यासाठी सकाळपासूनच रांगा लावल्या होत्य. पोलिस बंदोबस्तामध्ये आजची ही कोल्हापूरची उत्तर निवडणुक पार पडत आहे मतदान केंद्राबाहेर बूथ उभारणी केली गेली असून याठिकाणी मतदारांना मतदान यादीतील क्रमांक सांगितला जात आहे एक वाजेपर्यंत झालेल्या मतदानानंतर दुपारी उन्हाच्या झळा वाढत चाललेल्या आहेत त्यामुळे मतदानाची प्रक्रिया ही थोडीशी थंडावली असून दुपारनंतर पुन्हा एकदा ही प्रक्रिया गतीने सुरू होईल. आज राज्य नियोजन मंडळाचे अध्यक्ष माजी आमदार राजेश क्षीरसागर ,कोल्हापूर जिल्ह्याचे पालकमंत्री सतेज पाटील, उत्तर विधानसभा निवडणुकीसाठी उभे असलेल्या काँग्रेसच्या उमेदवार श्रीमती जयश्री जाधव व भाजपचे उमेदवार सत्यजित नाना कदम यांनी आपले मतदान केलेले आहे.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here

- Advertisment -

Most Popular

मराठा क्रांती मोर्चाचे समन्वयक दिलीप पाटील यांचे निधन

मराठा क्रांती मोर्चाचे समन्वयक दिलीप पाटील यांचे निधन कोल्हापूर/प्रतिनिधी : मराठा क्रांती मोर्चाचे समन्वयक आणि न्यायालयाचे याचिका कर्ते दिलीप पाटील यांचे काल शनिवारी कराड नजीक...

सततच्या पर्जन्यवृष्टीमुळे पंचगंगा नदीची पाणी पातळी ३६ फुटावर

सततच्या पर्जन्यवृष्टीमुळे पंचगंगा नदीची पाणी पातळी ३६ फुटावर कोल्हापूर/२० जुलै (वार्ता.) - कोल्हापूर जिल्ह्याच्या धरणक्षेत्रात सातत्याने होणार्‍या पावसाने कृष्णा, वारणा, पंचगंगा, दूधगंगा या नद्यांच्या पाणी...

घोडावत विद्यापीठतील फार्मसी विभागाच्या विद्यार्थ्यांची नामांकित कंपनीमध्ये निवड

घोडावत विद्यापीठतील फार्मसी विभागाच्या विद्यार्थ्यांची नामांकित कंपनीमध्ये निवड किमया शिंदे व अरिहंत परमाज यांना साडेपाच लाखाचे पॅकेज अतिग्रे/प्रतिनिधी :संजय घोडावत विद्यापीठाने शिक्षण क्ष्रेत्रात अल्पावधीतच आपले नाव...

संजय घोडावत इन्स्टिट्यूटमध्ये डॉ. सुहास देशमुख यांचे विद्यार्थ्यांसाठी मार्गदर्शन कार्यक्रमाचे आयोजन

संजय घोडावत इन्स्टिट्यूटमध्ये डॉ. सुहास देशमुख यांचे विद्यार्थ्यांसाठी मार्गदर्शन कार्यक्रमाचे आयोजन कोल्हापूर/प्रतिनिधी : जागतिक युवा कौशल्य दिनाच्या निमित्ताने विविध कार्यक्रमांतर्गत डॉ. सुहास देशमुख, संचालक, राष्ट्रीय...

Recent Comments