Friday, July 19, 2024
Home ताज्या तरुणांच्या आर्थिक सक्षमिकरणासाठी कोटक बँक सरसावली

तरुणांच्या आर्थिक सक्षमिकरणासाठी कोटक बँक सरसावली

तरुणांना गुंतवणूकविषयी प्रोत्साहन देण्यासाठी कोटकचा पुढाकार

तरुणांच्या आर्थिक सक्षमिकरणासाठी कोटक बँक सरसावली

कोल्हापूर/ प्रतिनिधी : तरुणांमध्ये आर्थिक सक्षम होण्याचे प्रमाण वाढले असून त्यांना गुंतवणुकीसाठी अनेक संधी सध्या उपलब्ध आहे. याच पार्श्वभूमीवर ३० वर्षे वयोगटातील तरुणांना गुंतवणूकविषयी प्रोत्साहन देण्यासाठी कोटक सिक्युरिटीज लिमिटेडने नो ब्रोकरेज प्लानची घोषणा केली. या योजनेअंतर्गत ३० वर्षांपेक्षा कमी वयाच्या ग्राहकांकडून कोणत्याही समभाग, चलन, कमोडिटी आणि एफ अँड ओ व्यवहारांसाठी ब्रोकरेज शुल्क, डिलिव्हरी ट्रेड आणि इन्ट्राडे ट्रेड शुल्क आकारण्यात येत नाही.
ही योजना सर्व स्वयंचलित गुंतवणूकदार आणि ट्रेडर्ससाठी उपलब्ध आहे. डिलर्स किंवा अन्य सेवा अधिकाऱ्यांच्या माध्यमातून करणाऱ्यांना त्यांच्या विद्यमान योजनेनुसार ब्रोकरेज आकारण्यात येईल. एवढेच नव्हे तर ‘नो ब्रोकरेज प्लान’ मध्ये सहभागी होणाऱ्या नवीन ग्राहकांना ऑनबोर्डिंगनंतर १९९८ रुपयांचे व्हाउचर देखील मिळणार आहे.
याबद्दल माहिती देताना कोटक सिक्युरिटीज लिमिटेडचे एमडी आणि सीईओ जयदीप हंसराज यांनी सांगितले की, “कोटक सिक्युरिटीजची ही विशेष योजना बाजारातील नवख्या आणि तरुण गुंतवणूकदाराना अतिशय फायदेशीर असेल. शुल्कातील बदलांमुळे तरुणांना अधिक परतावा मिळेल आणि संपत्ती निर्मितीसाठी त्यांना अधिकाधिक प्रोत्साहित करेल.”
नवीन प्लानच्या उद्‌घाटनाप्रसंगी कोटक सिक्युरिटीजचे सह अध्यक्ष सुरेश शुक्ला म्हणाले की, “गेल्या काही महिन्यांत बाजारातील नवख्या आणि तरुण गुंतवणूकदारामध्ये लक्षणीय वाढ झाली आहे. त्यामुळे कोटक सिक्युरिटीजच्या या नव्या योजनेचे नक्कीच स्वागत होईल. यासोबतच आमच्या अतिरिक्त सेवा आणि तज्ञ विश्लेषकांकडून मिळणारे संशोधन तपशीलही पुरवण्यात येतील. केवळ पाच ऑनलाईन प्रक्रियांतून तरुण गुंतवणूकदारांना आमच्यासोबत सामील होता येईल.”

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here

- Advertisment -

Most Popular

घोडावत विद्यापीठतील फार्मसी विभागाच्या विद्यार्थ्यांची नामांकित कंपनीमध्ये निवड

घोडावत विद्यापीठतील फार्मसी विभागाच्या विद्यार्थ्यांची नामांकित कंपनीमध्ये निवड किमया शिंदे व अरिहंत परमाज यांना साडेपाच लाखाचे पॅकेज अतिग्रे/प्रतिनिधी :संजय घोडावत विद्यापीठाने शिक्षण क्ष्रेत्रात अल्पावधीतच आपले नाव...

संजय घोडावत इन्स्टिट्यूटमध्ये डॉ. सुहास देशमुख यांचे विद्यार्थ्यांसाठी मार्गदर्शन कार्यक्रमाचे आयोजन

संजय घोडावत इन्स्टिट्यूटमध्ये डॉ. सुहास देशमुख यांचे विद्यार्थ्यांसाठी मार्गदर्शन कार्यक्रमाचे आयोजन कोल्हापूर/प्रतिनिधी : जागतिक युवा कौशल्य दिनाच्या निमित्ताने विविध कार्यक्रमांतर्गत डॉ. सुहास देशमुख, संचालक, राष्ट्रीय...

हेल्थ इन्श्युरन्स संकल्पनांचे स्पष्टीकरण

हेल्थ इन्श्युरन्स संकल्पनांचे स्पष्टीकरण श्री. भास्कर नेरुरकर हेड - हेल्थ ॲडमिनिस्ट्रेशन टीम, बजाज आलियान्झ जनरल इन्श्युरन्स. तांत्रिक डोमेन आणि कायदेशीर करार असल्यामुळे बहुतांश इन्श्युरन्स संकल्पना या...

केंद्रीय गृहमंत्री अमित शहा सीपीआर भूमिपूजन व जिल्हा बँक नूतन इमारतीच्या उद्घाटनासाठी कोल्हापुरात येणार

केंद्रीय गृहमंत्री अमित शहा सीपीआर भूमिपूजन व जिल्हा बँक नूतन इमारतीच्या उद्घाटनासाठी कोल्हापुरात येणार जुलै अखेरीस किंवा ऑगस्ट पहिल्या आठवड्यात होणार कार्यक्रम,दहा हजार वृक्ष लावण्याची...

Recent Comments