Tuesday, July 23, 2024
Home ताज्या बेलेवाडीच्या भावेश्वरी मंदिराचा जिर्णोद्धार करणार - ग्रामविकास मंत्री हसन मुश्रीफ यांचे प्रतिपादन

बेलेवाडीच्या भावेश्वरी मंदिराचा जिर्णोद्धार करणार – ग्रामविकास मंत्री हसन मुश्रीफ यांचे प्रतिपादन

बेलेवाडीच्या भावेश्वरी मंदिराचा जिर्णोद्धार करणार – ग्रामविकास मंत्री हसन मुश्रीफ यांचे प्रतिपादन

बेलेवाडी हुबळगीत दोन कोटींच्या विकास कामांचे लोकार्पण

उत्तूर/प्रतिनिधी : बेलेवाडी हुबळगी (ता.आजरा ) गावचे ग्रामदैवत भावेश्वरी देवी मंदिराचा जिर्णोद्धार करणार असल्याचे प्रतिपादन ग्रामविकास मंत्री हसन मुश्रीफ यानी केले. अध्यक्षस्थानी माजी सभापती वसंतराव धुरे होते.सरपंच पांडूरंग कांबळे यानी स्वागत केले. ना.मुश्रीफ यांचे हस्ते पावणे दोन कोटी रुपये निधीच्या विकासकामांचे उद्घाटन झाले.
भाषणात मंत्री श्री मुश्रीफ म्हणाले, ग्रामीण भागाचा चेहरा- मोहरा बदलणारे खाते आपल्याकडे आहे. यामुळे विकास कामांसाठी निधी कमी पडणार नाही. भावेश्वरी मंदिराच्या नुतनीकरणासाठी ग्रामस्थानी आराखडा तयार करावा. परगावाहून नागरीक पहायला येतील, असे मंदीर या ठिकाणी उभा राहील.
“जाती-धर्मात भेदाभेद…….”
ज्येष्ठ कार्यकर्ते आनंदराव देसाई भाषणात म्हणाले, देशात जाती -धर्माच्या नावावर जो भेदाभेद सुरू आहे, तो मनस्वी दुःखदायक आहे. जातियवाद्यांचा हा कुटील डाव पुरोगामी महाराष्ट्रात यशस्वी होणारच नाही. मानवजात सुखाने नांदायची असेल तर हे थांबायलाच हवं.
यावेळी जिल्हा मध्यवर्ती बँकेचे संचालक सुधीर देसाई , पंचायत समीती सदस्य शिरीष देसाई , आनंदराव देसाई यांची भाषणे झाली.यावेळी सभापती उदय पवार, काशिनाथ तेली, मारुतीराव घोरपडे, विजय वांगणेकर, महादेवराव पाटील, उपसरपंच सर्जेराव शिंदे, कुंडलीक शिंत्रे, बाळासाहेब तांबेकर, सात्तापा तोरस्कर, कुंडलीक केसरकर, पी.डी.भाकरे, नारायण देसाई , साताप्पा तोरस्कर, जयवंत कुदळे, दत्तात्रय तोरस्कर, ईश्वर तोरस्कर उपस्थीत होते. पुंडलीक नादवडेकर यानी आभार मानले.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here

- Advertisment -

Most Popular

मराठा क्रांती मोर्चाचे समन्वयक दिलीप पाटील यांचे निधन

मराठा क्रांती मोर्चाचे समन्वयक दिलीप पाटील यांचे निधन कोल्हापूर/प्रतिनिधी : मराठा क्रांती मोर्चाचे समन्वयक आणि न्यायालयाचे याचिका कर्ते दिलीप पाटील यांचे काल शनिवारी कराड नजीक...

सततच्या पर्जन्यवृष्टीमुळे पंचगंगा नदीची पाणी पातळी ३६ फुटावर

सततच्या पर्जन्यवृष्टीमुळे पंचगंगा नदीची पाणी पातळी ३६ फुटावर कोल्हापूर/२० जुलै (वार्ता.) - कोल्हापूर जिल्ह्याच्या धरणक्षेत्रात सातत्याने होणार्‍या पावसाने कृष्णा, वारणा, पंचगंगा, दूधगंगा या नद्यांच्या पाणी...

घोडावत विद्यापीठतील फार्मसी विभागाच्या विद्यार्थ्यांची नामांकित कंपनीमध्ये निवड

घोडावत विद्यापीठतील फार्मसी विभागाच्या विद्यार्थ्यांची नामांकित कंपनीमध्ये निवड किमया शिंदे व अरिहंत परमाज यांना साडेपाच लाखाचे पॅकेज अतिग्रे/प्रतिनिधी :संजय घोडावत विद्यापीठाने शिक्षण क्ष्रेत्रात अल्पावधीतच आपले नाव...

संजय घोडावत इन्स्टिट्यूटमध्ये डॉ. सुहास देशमुख यांचे विद्यार्थ्यांसाठी मार्गदर्शन कार्यक्रमाचे आयोजन

संजय घोडावत इन्स्टिट्यूटमध्ये डॉ. सुहास देशमुख यांचे विद्यार्थ्यांसाठी मार्गदर्शन कार्यक्रमाचे आयोजन कोल्हापूर/प्रतिनिधी : जागतिक युवा कौशल्य दिनाच्या निमित्ताने विविध कार्यक्रमांतर्गत डॉ. सुहास देशमुख, संचालक, राष्ट्रीय...

Recent Comments