Thursday, July 18, 2024
Home ताज्या अजिंक्य डी वाय पाटीलची आरोग्य क्षेत्रात गरुडझेप* रुग्णालय व निवासी बांधकामासाठी...

अजिंक्य डी वाय पाटीलची आरोग्य क्षेत्रात गरुडझेप* रुग्णालय व निवासी बांधकामासाठी तब्बल १०० दशलक्ष अमेरिकन डॉलरचा करार

अजिंक्य डी वाय पाटीलची आरोग्य क्षेत्रात गरुडझेप*
रुग्णालय व निवासी बांधकामासाठी तब्बल १०० दशलक्ष अमेरिकन डॉलरचा करार
कोल्हापूर/(प्रतिनिधी):  आरोग्य सेवा क्षेत्रात असलेल्या अजिंक्य डी वाय पाटील ग्रुपने आज स्वस्त आरोग्य सेवा क्षेत्रात स्वतःला दृढपणे स्थापित करण्याच्या दृष्टीने एक मोठा करार केला. वडाळा मुंबई आणि नंतर पुण्यात हेल्थकेअर शिक्षणासह सुपर स्पेशालिटी आणि क्रिटिकल केअर सुविधा उभारण्याचा या ग्रुपचा मानस आहे . अशोका बिल्डकॉन लिमिटेडला सुमारे 100 दशलक्ष डॉलर्सचे बांधकाम करार करण्यात आला .
या करार अंतर्गत मुंबईच्या ग्रँड पोर्ट हॉस्पिटलला 600 खाटांच्या सुपर स्पेशालिटी हॉस्पिटल आणि मेडिकल कॉलेजमध्ये विकसित करण्याचा मानस आहे, ज्यात अजिंक्य डीवाय पाटील ग्रुप कंपनी, झोडक हीलोट्रॉनिक्स प्रायव्हेट लिमिटेडचे ​​निवासी क्वार्टर देखील समाविष्ट आहे. हा प्रकल्प 60 महिन्यांत पूर्ण करायचा आहे. या विकासासह, पूर्वीचे मुंबई पोर्ट ट्रस्ट हॉस्पिटल मोठ्या प्रमाणात बदलणार आहे आणि आता ते मुंबईतील सर्वात मोठे आणि प्रमुख रुग्णालयांपैकी एक म्हणून पाहिले जाईल. एका अंदाजानुसार, हे सरकारी कर्मचारी आणि  इतर लाभार्थ्यांसाठी मुख्य केंद्र बनेल.यावेळी बोलताना ग्रुपचे अध्यक्ष डॉ अजिंक्य डी.वाय.पाटील म्हणाले, “आमच्या मॉडेलमध्ये पूर्ण समाधान देण्याचे आमचे ध्येय आहे, जे केवळ औषधापुरते मर्यादित नाही तर शैक्षणिक सुविधा देखील प्रदान करते. आरोग्य आणि पर्यायी औषधी सुविधांसह जागतिक दर्जाच्या सुविधा निर्माण करण्यासाठी आम्ही वचनबद्ध आहोत. आयुर्वेद माझ्या हृदयाच्या अगदी जवळ आहे आणि माझा विश्वास आहे की या क्षेत्रात अजून बरेच काम करायचे आहे.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here

- Advertisment -

Most Popular

घोडावत विद्यापीठतील फार्मसी विभागाच्या विद्यार्थ्यांची नामांकित कंपनीमध्ये निवड

घोडावत विद्यापीठतील फार्मसी विभागाच्या विद्यार्थ्यांची नामांकित कंपनीमध्ये निवड किमया शिंदे व अरिहंत परमाज यांना साडेपाच लाखाचे पॅकेज अतिग्रे/प्रतिनिधी :संजय घोडावत विद्यापीठाने शिक्षण क्ष्रेत्रात अल्पावधीतच आपले नाव...

संजय घोडावत इन्स्टिट्यूटमध्ये डॉ. सुहास देशमुख यांचे विद्यार्थ्यांसाठी मार्गदर्शन कार्यक्रमाचे आयोजन

संजय घोडावत इन्स्टिट्यूटमध्ये डॉ. सुहास देशमुख यांचे विद्यार्थ्यांसाठी मार्गदर्शन कार्यक्रमाचे आयोजन कोल्हापूर/प्रतिनिधी : जागतिक युवा कौशल्य दिनाच्या निमित्ताने विविध कार्यक्रमांतर्गत डॉ. सुहास देशमुख, संचालक, राष्ट्रीय...

हेल्थ इन्श्युरन्स संकल्पनांचे स्पष्टीकरण

हेल्थ इन्श्युरन्स संकल्पनांचे स्पष्टीकरण श्री. भास्कर नेरुरकर हेड - हेल्थ ॲडमिनिस्ट्रेशन टीम, बजाज आलियान्झ जनरल इन्श्युरन्स. तांत्रिक डोमेन आणि कायदेशीर करार असल्यामुळे बहुतांश इन्श्युरन्स संकल्पना या...

केंद्रीय गृहमंत्री अमित शहा सीपीआर भूमिपूजन व जिल्हा बँक नूतन इमारतीच्या उद्घाटनासाठी कोल्हापुरात येणार

केंद्रीय गृहमंत्री अमित शहा सीपीआर भूमिपूजन व जिल्हा बँक नूतन इमारतीच्या उद्घाटनासाठी कोल्हापुरात येणार जुलै अखेरीस किंवा ऑगस्ट पहिल्या आठवड्यात होणार कार्यक्रम,दहा हजार वृक्ष लावण्याची...

Recent Comments