Friday, July 19, 2024
Home ताज्या आजअखेर ५६ हजार ३५९ जणांना डिस्चार्ज  

आजअखेर ५६ हजार ३५९ जणांना डिस्चार्ज  

आजअखेर ५६ हजार ३५९ जणांना डिस्चार्ज

कोल्हापूर/ (जिल्हा माहिती कार्यालय) : आज संध्याकाळी ५ वाजेपर्यंत आरटीपीसीआर आणि सीबीएनएएटी चाचणीचे २७१६ प्राप्त अहवालापैकी २२०१ अहवाल निगेटिव्ह तर ४१७ अहवाल पॉझिटिव्ह (९८ अहवाल नाकारण्यात आले). अॅन्टीजेन टेस्टिंग चाचणीचे १३५१ प्राप्त अहवालापैकी १००१ अहवाल निगेटिव्ह तर ३५० अहवाल पॉझिटिव्ह (तर १३८ आरटीपीसीआरला पाठवले). खासगी रुग्णालये/लॅब मध्ये ११७४ प्राप्त अहवालापैकी ६९१ निगेटिव्ह तर ४८३ पॉझीटिव्ह  असे एकूण १२५० अहवाल पॉझीटिव्ह तर एकूण ३९ रूग्णांचा मृत्यू झाला आहे.
जिल्ह्यात आजअखेर एकूण ६७ हजार ९७५ पॉझीटिव्हपैकी ५६ हजार ३५९ जणांना डिस्चार्ज देण्यात आला आहे. आजअखेर जिल्ह्यात एकूण ९३५९ पॉझीटिव्ह रुग्ण आहेत.
आज संध्याकाळी ५ वाजेपर्यंत प्राप्त १२५० पॉझीटिव्ह अहवालापैकी आजरा-११७, भुदरगड-३१, चंदगड-१६, गडहिंग्लज-११२, गगनबावडा-६, हातकणंगले-६६, कागल-२१,  करवीर-१६४, पन्हाळा-७०, राधानगरी-३३, शाहूवाडी – ५ शिरोळ-६४, नगरपरिषद क्षेत्र-१०७ कोल्हापूर महापालिका क्षेत्र- ३०३, इतर जिल्हा व राज्यातील-१३५ असा समावेश आहे.
आजअखेर तालुका, नपा आणि मनपा क्षेत्रनिहाय रुग्णांची संख्या पुढीलप्रमाणे – आजरा-१४०९, भुदरगड- १७१९, चंदगड- १४६५, गडहिंग्लज- २१५१,, गगनबावडा- २४४, हातकणंगले-६९११, कागल-२०५५, करवीर-७७५९, पन्हाळा- २५५७, राधानगरी- १५१९, शाहूवाडी-१७९९, शिरोळ- ३४५०, नगरपरिषद क्षेत्र-९४४०, कोल्हापूर महापालिका क्षेत्र- २१ हजार ६९५, असे एकूण  ६४ हजार १६३ आणि इतर जिल्हा व राज्यातील – ३ हजार ८१२ असे मिळून एकूण ६७  हजार ९७५ रुग्णांची आजअखेर जिल्ह्यात संख्या आहे.
जिल्ह्यातील एकूण ६७ हजार ९७५ पॉझीटिव्ह रूग्णांपैकी ५६ हजार ३५९ रूग्णांना डिस्चार्ज मिळाला आहे. तर एकूण २ हजार २५७ जणांचा मृत्यू झाला असल्यामुळे आजअखेर उपचारार्थ दाखल झालेल्या जिल्ह्यातील रूग्णांची संख्या ९३५९ इतकी आहे.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here

- Advertisment -

Most Popular

घोडावत विद्यापीठतील फार्मसी विभागाच्या विद्यार्थ्यांची नामांकित कंपनीमध्ये निवड

घोडावत विद्यापीठतील फार्मसी विभागाच्या विद्यार्थ्यांची नामांकित कंपनीमध्ये निवड किमया शिंदे व अरिहंत परमाज यांना साडेपाच लाखाचे पॅकेज अतिग्रे/प्रतिनिधी :संजय घोडावत विद्यापीठाने शिक्षण क्ष्रेत्रात अल्पावधीतच आपले नाव...

संजय घोडावत इन्स्टिट्यूटमध्ये डॉ. सुहास देशमुख यांचे विद्यार्थ्यांसाठी मार्गदर्शन कार्यक्रमाचे आयोजन

संजय घोडावत इन्स्टिट्यूटमध्ये डॉ. सुहास देशमुख यांचे विद्यार्थ्यांसाठी मार्गदर्शन कार्यक्रमाचे आयोजन कोल्हापूर/प्रतिनिधी : जागतिक युवा कौशल्य दिनाच्या निमित्ताने विविध कार्यक्रमांतर्गत डॉ. सुहास देशमुख, संचालक, राष्ट्रीय...

हेल्थ इन्श्युरन्स संकल्पनांचे स्पष्टीकरण

हेल्थ इन्श्युरन्स संकल्पनांचे स्पष्टीकरण श्री. भास्कर नेरुरकर हेड - हेल्थ ॲडमिनिस्ट्रेशन टीम, बजाज आलियान्झ जनरल इन्श्युरन्स. तांत्रिक डोमेन आणि कायदेशीर करार असल्यामुळे बहुतांश इन्श्युरन्स संकल्पना या...

केंद्रीय गृहमंत्री अमित शहा सीपीआर भूमिपूजन व जिल्हा बँक नूतन इमारतीच्या उद्घाटनासाठी कोल्हापुरात येणार

केंद्रीय गृहमंत्री अमित शहा सीपीआर भूमिपूजन व जिल्हा बँक नूतन इमारतीच्या उद्घाटनासाठी कोल्हापुरात येणार जुलै अखेरीस किंवा ऑगस्ट पहिल्या आठवड्यात होणार कार्यक्रम,दहा हजार वृक्ष लावण्याची...

Recent Comments