Tuesday, July 23, 2024
Home ताज्या नानीबाई चिखली येथील जळीतग्रस्त शेतकऱ्याला ना.हसन मुश्रीफ फाउंडेशनच्या वतीने मदतीचा हात

नानीबाई चिखली येथील जळीतग्रस्त शेतकऱ्याला ना.हसन मुश्रीफ फाउंडेशनच्या वतीने मदतीचा हात

नानीबाई चिखली येथील जळीतग्रस्त शेतकऱ्याला ना.हसन मुश्रीफ फाउंडेशनच्या वतीने मदतीचा हात

कोल्हापूर/प्रतिनिधी : नानीबाई चिखली येथील शेतकरी श्री.आप्पासो राउ गळतगे यांच्या जनावरांचा गोट्याला अचानक आग लागून, त्यांची दोन दुभती जनावरे गायी मयत झाल्या. तसेच संपूर्ण गोठा जळून खाक झाला, त्यामुळे त्यांचे प्रचंड नुकसान झाले. या घटनेची माहिती मिळताच ना. हसन मुश्रीफ फाउंडेशनच्या वतीने सर सेनापती संताजी घोरपडे साखर कारखान्याचे अध्यक्ष श्री.नविद मुश्रीफ साहेब यांनी प्रत्यक्ष भेट देऊन गळतगे कुटुंबीयांना मदतीचा हात दिला.
यावेळी बिद्री साखर कारखान्याचे संचालक प्रविणदादा भोसले, बशीर नदाफ, श्रीशैळ नुल्ले, मुकुंद गळतगे, योगेश तुकान, राजू चौगुले व प्रमुख कार्यकर्ते उपस्थित होते.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here

- Advertisment -

Most Popular

मराठा क्रांती मोर्चाचे समन्वयक दिलीप पाटील यांचे निधन

मराठा क्रांती मोर्चाचे समन्वयक दिलीप पाटील यांचे निधन कोल्हापूर/प्रतिनिधी : मराठा क्रांती मोर्चाचे समन्वयक आणि न्यायालयाचे याचिका कर्ते दिलीप पाटील यांचे काल शनिवारी कराड नजीक...

सततच्या पर्जन्यवृष्टीमुळे पंचगंगा नदीची पाणी पातळी ३६ फुटावर

सततच्या पर्जन्यवृष्टीमुळे पंचगंगा नदीची पाणी पातळी ३६ फुटावर कोल्हापूर/२० जुलै (वार्ता.) - कोल्हापूर जिल्ह्याच्या धरणक्षेत्रात सातत्याने होणार्‍या पावसाने कृष्णा, वारणा, पंचगंगा, दूधगंगा या नद्यांच्या पाणी...

घोडावत विद्यापीठतील फार्मसी विभागाच्या विद्यार्थ्यांची नामांकित कंपनीमध्ये निवड

घोडावत विद्यापीठतील फार्मसी विभागाच्या विद्यार्थ्यांची नामांकित कंपनीमध्ये निवड किमया शिंदे व अरिहंत परमाज यांना साडेपाच लाखाचे पॅकेज अतिग्रे/प्रतिनिधी :संजय घोडावत विद्यापीठाने शिक्षण क्ष्रेत्रात अल्पावधीतच आपले नाव...

संजय घोडावत इन्स्टिट्यूटमध्ये डॉ. सुहास देशमुख यांचे विद्यार्थ्यांसाठी मार्गदर्शन कार्यक्रमाचे आयोजन

संजय घोडावत इन्स्टिट्यूटमध्ये डॉ. सुहास देशमुख यांचे विद्यार्थ्यांसाठी मार्गदर्शन कार्यक्रमाचे आयोजन कोल्हापूर/प्रतिनिधी : जागतिक युवा कौशल्य दिनाच्या निमित्ताने विविध कार्यक्रमांतर्गत डॉ. सुहास देशमुख, संचालक, राष्ट्रीय...

Recent Comments