Friday, July 19, 2024
Home महाराष्ट्र भाजपा सांस्कृतिक प्रकोष्ठ, महाराष्ट्र प्रदेश तर्फे शिवगान स्पर्धेचे आयोजन

भाजपा सांस्कृतिक प्रकोष्ठ, महाराष्ट्र प्रदेश तर्फे शिवगान स्पर्धेचे आयोजन

भाजपा सांस्कृतिक प्रकोष्ठ, महाराष्ट्र प्रदेश तर्फे शिवगान स्पर्धेचे आयोजन

कोल्हापूर/प्रतिनिधी :  भाजपा सांस्कृतिक प्रकोष्ठ, महाराष्ट्र प्रदेश यांच्या वतीने संपूर्ण महाराष्ट्रात “शिवगान” स्पर्धा २०२१ या गायन स्पर्धेचे आयोजन केले आहे. भाजपा कला व सांस्कृतिक आघाडीच्यावतीने कोल्हापूर मधील गायकांसाठी देखील ही स्पर्धा खुली करण्यात आली आहे.  सदर स्पर्धा१२ वर्षां पुढील गायकांसाठी खुली आहे. ही स्पर्धा दोन फेऱ्यांमध्ये आयोजित केली आहे. सदर गायन स्पर्धा वैयक्तिक व सांघिक गीत प्रकारामध्ये असून या स्पर्धेची प्राथमिक फेरी दि ९ फेब्रुवारी रोजीकोल्हापूरमध्ये व या स्पर्धेची अंतिम फेरी शिवजयंती दिवशी दि १९ फेब्रुवारी २०२१ रोजी सातारा येथे अजिंक्यतारा गड येथे होईल. या स्पर्धेसाठी कोणतीही प्रवेश फी आकारली जाणार नाही. सदर स्पर्धेमध्ये गायक मराठी, हिंदी, संस्कृत भाषेमध्ये गीत सादर करू शकतात.
या स्पर्धेमध्ये स्पर्धकांनी छत्रपती शिवरायांवरील पोवाडा, पाळणा, शिवस्फुर्ती गीत, आरती, ओवी, ललकारी, अभंग आदी विषयांवरील गीत सादर करायचे आहे. या स्पर्धेची प्राथमिक फेरीची बक्षीसे पुढील प्रमाणे :
वैयक्तिक गीत गायन स्पर्धा –
प्रथम क्रमांक – ७०००/-  द्वितीय क्रमांक – ५०००/-  तृतीय क्रमांक – ३०००/-
सांघिक गीत गायन स्पर्धा
प्रथम क्रमांक – ११०००/-  द्वितीय क्रमांक – ७५००/-  तृतीय क्रमांक – ५१००/-
प्रत्येक विजेत्यास स्मृतीचिन्ह व प्रमाणपत्र देण्यात येईल. अधिक माहितीसाठी संपर्क- श्री. शैलेश जाधव (भाजपा कला व सांस्कृतिक आघाडी संयोजक) – ९३७३१४१२२३ यांच्याशी संपर्क साधावा.या स्पर्धेसाठी सहभाग घेऊ इच्छीणाऱ्या स्पर्धकांनी आपली नाव नोंदणी भारतीय जनता पार्टी शहर कार्यालय, बिंदू चौक, कोल्हापूर येथे (सकाळी १० ते सायंकाळी ६ या वेळेत) दि ५ फेब्रुवारी २०२१ पर्यंत करावी असे आवाहन भाजपा जिल्हाध्यक्ष राहूल चिकोडे यांनी केले आहे.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here

- Advertisment -

Most Popular

घोडावत विद्यापीठतील फार्मसी विभागाच्या विद्यार्थ्यांची नामांकित कंपनीमध्ये निवड

घोडावत विद्यापीठतील फार्मसी विभागाच्या विद्यार्थ्यांची नामांकित कंपनीमध्ये निवड किमया शिंदे व अरिहंत परमाज यांना साडेपाच लाखाचे पॅकेज अतिग्रे/प्रतिनिधी :संजय घोडावत विद्यापीठाने शिक्षण क्ष्रेत्रात अल्पावधीतच आपले नाव...

संजय घोडावत इन्स्टिट्यूटमध्ये डॉ. सुहास देशमुख यांचे विद्यार्थ्यांसाठी मार्गदर्शन कार्यक्रमाचे आयोजन

संजय घोडावत इन्स्टिट्यूटमध्ये डॉ. सुहास देशमुख यांचे विद्यार्थ्यांसाठी मार्गदर्शन कार्यक्रमाचे आयोजन कोल्हापूर/प्रतिनिधी : जागतिक युवा कौशल्य दिनाच्या निमित्ताने विविध कार्यक्रमांतर्गत डॉ. सुहास देशमुख, संचालक, राष्ट्रीय...

हेल्थ इन्श्युरन्स संकल्पनांचे स्पष्टीकरण

हेल्थ इन्श्युरन्स संकल्पनांचे स्पष्टीकरण श्री. भास्कर नेरुरकर हेड - हेल्थ ॲडमिनिस्ट्रेशन टीम, बजाज आलियान्झ जनरल इन्श्युरन्स. तांत्रिक डोमेन आणि कायदेशीर करार असल्यामुळे बहुतांश इन्श्युरन्स संकल्पना या...

केंद्रीय गृहमंत्री अमित शहा सीपीआर भूमिपूजन व जिल्हा बँक नूतन इमारतीच्या उद्घाटनासाठी कोल्हापुरात येणार

केंद्रीय गृहमंत्री अमित शहा सीपीआर भूमिपूजन व जिल्हा बँक नूतन इमारतीच्या उद्घाटनासाठी कोल्हापुरात येणार जुलै अखेरीस किंवा ऑगस्ट पहिल्या आठवड्यात होणार कार्यक्रम,दहा हजार वृक्ष लावण्याची...

Recent Comments