Thursday, July 18, 2024
Home ताज्या सहाय्यक फौजदार हजारे यांच्यासह चार कॉन्स्टेबल यांच्या चौकशीचे आदेश

सहाय्यक फौजदार हजारे यांच्यासह चार कॉन्स्टेबल यांच्या चौकशीचे आदेश

सहाय्यक फौजदार हजारे यांच्यासह चार कॉन्स्टेबल यांच्या चौकशीचे आदेश

कोल्हापूर/प्रतिनिधी : उचगाव (ता. करवीर) येथील रिपब्लिकन पार्टी ऑफ इंडिया आठवले गटाचे नेते सतीश माळगे यांना झालेल्या मारहाणीची चौकशी करण्याचे आदेश सत्र न्यायालयाने जिल्हा पोलीस प्रमुख यांना दिले.सहाय्यक फौजदार रावसाहेब हजारे पोलीस कॉन्स्टेबल विशाल खराडे, पोलीस नाईक मांडवकर, पोलीस कॉन्स्टेबल पाटील, पोलीस कॉन्स्टेबल मुंडे यांची चौकशी करून मार्चपर्यंत अहवाल सादर करावा असे आदेश करण्यात आले. २०१७ ला कणेरी वाडी फाटा येथे पोलिसांनी गाडी अडवून माळगे यांना मारहाण केली होती. पाचशे रुपयांची मागणी करून जातीवाचक शिवीगाळ केली होती. याबद्दल माळगे यांनी न्यायालयात दाद मागितली होती. माळगे यांचा विचार करून या पोलिसांची चौकशी करावी असे आदेश न्यायालयाने दिले आहेत. न्यायालयात दाद मागितल्यानंतर दाद मगितल्यानंतर न्याय मिळू शकतो त्यामुळे ज्याच्या बाबतीत अशा घटना घडतील त्यांनी न्यायालयात दाद मागावी असेही माळगे यांनी पत्रकार परिषदेत सांगितले आहे.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here

- Advertisment -

Most Popular

घोडावत विद्यापीठतील फार्मसी विभागाच्या विद्यार्थ्यांची नामांकित कंपनीमध्ये निवड

घोडावत विद्यापीठतील फार्मसी विभागाच्या विद्यार्थ्यांची नामांकित कंपनीमध्ये निवड किमया शिंदे व अरिहंत परमाज यांना साडेपाच लाखाचे पॅकेज अतिग्रे/प्रतिनिधी :संजय घोडावत विद्यापीठाने शिक्षण क्ष्रेत्रात अल्पावधीतच आपले नाव...

संजय घोडावत इन्स्टिट्यूटमध्ये डॉ. सुहास देशमुख यांचे विद्यार्थ्यांसाठी मार्गदर्शन कार्यक्रमाचे आयोजन

संजय घोडावत इन्स्टिट्यूटमध्ये डॉ. सुहास देशमुख यांचे विद्यार्थ्यांसाठी मार्गदर्शन कार्यक्रमाचे आयोजन कोल्हापूर/प्रतिनिधी : जागतिक युवा कौशल्य दिनाच्या निमित्ताने विविध कार्यक्रमांतर्गत डॉ. सुहास देशमुख, संचालक, राष्ट्रीय...

हेल्थ इन्श्युरन्स संकल्पनांचे स्पष्टीकरण

हेल्थ इन्श्युरन्स संकल्पनांचे स्पष्टीकरण श्री. भास्कर नेरुरकर हेड - हेल्थ ॲडमिनिस्ट्रेशन टीम, बजाज आलियान्झ जनरल इन्श्युरन्स. तांत्रिक डोमेन आणि कायदेशीर करार असल्यामुळे बहुतांश इन्श्युरन्स संकल्पना या...

केंद्रीय गृहमंत्री अमित शहा सीपीआर भूमिपूजन व जिल्हा बँक नूतन इमारतीच्या उद्घाटनासाठी कोल्हापुरात येणार

केंद्रीय गृहमंत्री अमित शहा सीपीआर भूमिपूजन व जिल्हा बँक नूतन इमारतीच्या उद्घाटनासाठी कोल्हापुरात येणार जुलै अखेरीस किंवा ऑगस्ट पहिल्या आठवड्यात होणार कार्यक्रम,दहा हजार वृक्ष लावण्याची...

Recent Comments