Tuesday, July 23, 2024
Home ताज्या जुनी पेन्शन नसलेल्या सभासदांचे आकस्मिक निधन झाल्यास संस्थेमार्फत त्यांच्या कुटुंबियांना पाच लाख...

जुनी पेन्शन नसलेल्या सभासदांचे आकस्मिक निधन झाल्यास संस्थेमार्फत त्यांच्या कुटुंबियांना पाच लाख रुपये देणार- मनपा शिक्षक पतसंस्थेचा निर्णय

जुनी पेन्शन नसलेल्या सभासदांचे आकस्मिक निधन झाल्यास संस्थेमार्फत त्यांच्या कुटुंबियांना पाच लाख रुपये देणार- मनपा शिक्षक पतसंस्थेचा निर्णय

कोल्हापूर/प्रतिनिधी : कोल्हापूर महानगरपालिका प्राथमिक शिक्षक सहकारी पतसंस्था यांच्यावतीने १ नोव्हेंबर २००५ नंतर नोकरीस लागलेल्या सभासदांना जुनी पेन्शन नाही . अशा सभासदाचे दुर्दैवी निधन झाल्यास पतसंस्थेच्या वतीने त्यांच्या कुटुंबियांना पाच लाख रुपये मदत देण्याचा निर्णय संचालक मंडळाच्या सभेमध्ये घेण्यात आला . त्याचबरोबर सभासदांच्या औषधोपचारासाठी तातडीची मदत, अन्य सभासदाचे निधन झाल्यास एक लाख रुपये मदत त्यांच्या कुटुंबीयांना देण्याचाही निर्णय झाल्या आहे .संस्थेने कर्जाचा व्याजदर ९.७५ असा केलेला आहे त्याचबरोबर सभासदांना कोवीड लोन, फेस्टिवल लोन देण्याचीसोय करण्यात आलेली आहे .त्याचबरोबर सभासदांच्या पाल्यांच्या लग्नासाठी पाच हजार एक रुपये आहेर भेट देण्यात येते .संस्थेच्या प्रगतीबद्दल व सभासदांना देण्यात येणार्‍या सोयीसुविधा बद्दल सभासदांकडून समाधान व्यक्त करण्यात येत आहे . संस्थेचा कारभार अत्यंत काटकसरीचा असून सर्व प्रकारच्या सोयीसुविधा उपलब्ध असून तातडीने कर्ज मंजुरीचे निर्णय घेतले जातातअशी माहिती सभापती संजय पाटील ,उपसभापती मनोहर शिंदे ,मानद सचिव सुधाकर सावंत, खजानीस उमेश देसाई यांनी दिली . यावेळी संचालक उत्तम गुरव, प्रकाश पाटील ,संजय कडगावे, वसंत आडके, सुभाष धादवड, आशालता कांजर ,सरिता सुतार ,शिवराज नलवडे,राजेंद्र गेजगे, दिलीप माने ,विजय माळी, शकील भेंडवडे, विजय जाधव उपस्थित होते.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here

- Advertisment -

Most Popular

मराठा क्रांती मोर्चाचे समन्वयक दिलीप पाटील यांचे निधन

मराठा क्रांती मोर्चाचे समन्वयक दिलीप पाटील यांचे निधन कोल्हापूर/प्रतिनिधी : मराठा क्रांती मोर्चाचे समन्वयक आणि न्यायालयाचे याचिका कर्ते दिलीप पाटील यांचे काल शनिवारी कराड नजीक...

सततच्या पर्जन्यवृष्टीमुळे पंचगंगा नदीची पाणी पातळी ३६ फुटावर

सततच्या पर्जन्यवृष्टीमुळे पंचगंगा नदीची पाणी पातळी ३६ फुटावर कोल्हापूर/२० जुलै (वार्ता.) - कोल्हापूर जिल्ह्याच्या धरणक्षेत्रात सातत्याने होणार्‍या पावसाने कृष्णा, वारणा, पंचगंगा, दूधगंगा या नद्यांच्या पाणी...

घोडावत विद्यापीठतील फार्मसी विभागाच्या विद्यार्थ्यांची नामांकित कंपनीमध्ये निवड

घोडावत विद्यापीठतील फार्मसी विभागाच्या विद्यार्थ्यांची नामांकित कंपनीमध्ये निवड किमया शिंदे व अरिहंत परमाज यांना साडेपाच लाखाचे पॅकेज अतिग्रे/प्रतिनिधी :संजय घोडावत विद्यापीठाने शिक्षण क्ष्रेत्रात अल्पावधीतच आपले नाव...

संजय घोडावत इन्स्टिट्यूटमध्ये डॉ. सुहास देशमुख यांचे विद्यार्थ्यांसाठी मार्गदर्शन कार्यक्रमाचे आयोजन

संजय घोडावत इन्स्टिट्यूटमध्ये डॉ. सुहास देशमुख यांचे विद्यार्थ्यांसाठी मार्गदर्शन कार्यक्रमाचे आयोजन कोल्हापूर/प्रतिनिधी : जागतिक युवा कौशल्य दिनाच्या निमित्ताने विविध कार्यक्रमांतर्गत डॉ. सुहास देशमुख, संचालक, राष्ट्रीय...

Recent Comments