Friday, July 19, 2024
Home ताज्या गडहिंग्लज शहराच्या विकासासाठी १० कोटी निधी मंजूर विकासकामे सुरू

गडहिंग्लज शहराच्या विकासासाठी १० कोटी निधी मंजूर विकासकामे सुरू

गडहिंग्लज शहराच्या विकासासाठी १० कोटी निधी मंजूर विकासकामे सुरू

गडहिंग्लज/प्रतिनिधी : गडहिंग्लज नगरपरिषद गडहिंग्लज जिल्हा कोल्हापूर लोकप्रिय नेते महाराष्ट्र राज्याचे ग्रामविकास मंत्री नामदार हसन मुश्रीफ साहेब यांच्या विशेष प्रयत्नाने गडहिंग्लज शहराच्या विकासासाठी १० कोटी निधी मंजूर झालेल्या विकास कामांचा शुभारंभ नामदार हसन मुश्रीफ साहेब यांच्या हस्ते झाला या कार्यक्रमाचे अध्यक्ष मा.अॅड. श्रीपतरावजी शिंदे चेअरमन गोड साखर, यावेळी नगराध्यक्षा सौ. स्वाती कोरी, उपनगराध्यक्ष महेश ऊर्फ बंटी कोरी पक्षप्रतोद बसवराज खणगांवे, मुख्याधिकारी नागेंद्र मुतकेकर ,बाळेश नाईक,राम मजगी,भिमराव पाटील,सुभाष देसाई,हिंदूराव नौकुडकर, हारूण सय्यद आजी माजी नगरसेवक नगरसेविका नगरपरिषदेचे कर्मचारी आदी मान्यवर उपस्थित होते.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here

- Advertisment -

Most Popular

घोडावत विद्यापीठतील फार्मसी विभागाच्या विद्यार्थ्यांची नामांकित कंपनीमध्ये निवड

घोडावत विद्यापीठतील फार्मसी विभागाच्या विद्यार्थ्यांची नामांकित कंपनीमध्ये निवड किमया शिंदे व अरिहंत परमाज यांना साडेपाच लाखाचे पॅकेज अतिग्रे/प्रतिनिधी :संजय घोडावत विद्यापीठाने शिक्षण क्ष्रेत्रात अल्पावधीतच आपले नाव...

संजय घोडावत इन्स्टिट्यूटमध्ये डॉ. सुहास देशमुख यांचे विद्यार्थ्यांसाठी मार्गदर्शन कार्यक्रमाचे आयोजन

संजय घोडावत इन्स्टिट्यूटमध्ये डॉ. सुहास देशमुख यांचे विद्यार्थ्यांसाठी मार्गदर्शन कार्यक्रमाचे आयोजन कोल्हापूर/प्रतिनिधी : जागतिक युवा कौशल्य दिनाच्या निमित्ताने विविध कार्यक्रमांतर्गत डॉ. सुहास देशमुख, संचालक, राष्ट्रीय...

हेल्थ इन्श्युरन्स संकल्पनांचे स्पष्टीकरण

हेल्थ इन्श्युरन्स संकल्पनांचे स्पष्टीकरण श्री. भास्कर नेरुरकर हेड - हेल्थ ॲडमिनिस्ट्रेशन टीम, बजाज आलियान्झ जनरल इन्श्युरन्स. तांत्रिक डोमेन आणि कायदेशीर करार असल्यामुळे बहुतांश इन्श्युरन्स संकल्पना या...

केंद्रीय गृहमंत्री अमित शहा सीपीआर भूमिपूजन व जिल्हा बँक नूतन इमारतीच्या उद्घाटनासाठी कोल्हापुरात येणार

केंद्रीय गृहमंत्री अमित शहा सीपीआर भूमिपूजन व जिल्हा बँक नूतन इमारतीच्या उद्घाटनासाठी कोल्हापुरात येणार जुलै अखेरीस किंवा ऑगस्ट पहिल्या आठवड्यात होणार कार्यक्रम,दहा हजार वृक्ष लावण्याची...

Recent Comments